የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › Accenture LLP › Quality Engineering Manager

Quality Engineering Manager በAccenture LLP፡ የH-1B ደመወዞች

79 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለAccenture LLP በQuality Engineering Manager የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $135,720፤ መካከለኛ ግማሽ $125,900–$150,280።

ማመልከቻዎች (LCAs)79
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$135,720
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$125,900–$150,280
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$119,100–$159,100

በፊስካል ዓመት

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY20231$169,562
FY202430$135,600
FY202529$138,570
FY202613$134,700

ማመልከቻዎች

መሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
$152,600
ደረጃ IV
New York, NY19 ጁን 20262 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$128,900
ደረጃ IV
St. Louis, MO19 ጁን 20262 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$129,200
ደረጃ IV
McDonald, PA16 ጁን 20262 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$146,400
ደረጃ IV
Columbus, OH16 ጁን 20262 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$163,613
ደረጃ IV
San Ramon, CA12 ጁን 202626 ጁን 2026የተረጋገጠ
$131,800
ደረጃ IV
Collegeville, PA4 ጁን 20264 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$131,800
ደረጃ IV
Collegeville, PA4 ጁን 20264 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$131,800
ደረጃ IV
Collegeville, PA3 ጁን 202622 ጁን 2026የተረጋገጠ
$152,600
ደረጃ IV
New York, NY14 ሜይ 202621 ሜይ 2026የተረጋገጠ
$128,900
ደረጃ IV
St. Louis, MO14 ሜይ 202621 ሜይ 2026የተረጋገጠ
$134,700
ደረጃ IV
Alpharetta, GA16 ማርች 202610 ኤፕሪ 2026የተረጋገጠ
$148,600
ደረጃ IV
Pasadena, CA29 ጃንዩ 202617 ሜይ 2026የተረጋገጠ
$138,320
ደረጃ IV
Lake Oswego, OR6 ኖቬም 20257 ዲሴም 2025የተረጋገጠ
$157,300
ደረጃ IV
New York, NY5 ሴፕቴ 20251 ማርች 2026የተረጋገጠ
$157,300
ደረጃ IV
New York, NY4 ሴፕቴ 20251 ማርች 2026የተረጋገጠ
$140,300
ደረጃ IV
Pittsburgh, PA6 ኦገስ 202512 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$139,600
ደረጃ IV
Sacramento, CA15 ጁላይ 202521 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$139,600
ደረጃ IV
Sacramento, CA14 ጁላይ 202520 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$120,300–$270,700
ደረጃ IV
Pittsburgh, PA9 ጁላይ 202515 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$120,300–$270,700
ደረጃ IV
Pittsburgh, PA26 ጁን 20252 ጁላይ 2025የተወገደ
$118,800–$270,700
ደረጃ IV
Des Peres, MO19 ጁን 202525 ጁን 2025የተረጋገጠ
$135,000–$270,700
ደረጃ IV
Albany, NY13 ጁን 202518 ጁን 2025የተረጋገጠ
$126,131–$292,400
ደረጃ IV
Richardson, TX11 ጁን 202517 ጁን 2025የተረጋገጠ
$134,100–$265,700
ደረጃ IV
Lake Oswego, OR9 ጁን 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$129,500–$252,700
ደረጃ IV
Dallas, TX5 ጁን 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$150,280–$338,400
ደረጃ IV
New York, NY4 ጁን 202510 ጁን 2025የተረጋገጠ
$118,414–$270,700
ደረጃ IV
Atlanta, GA22 ሜይ 202528 ሜይ 2025የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Austin, TX6 ሜይ 20252 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$138,570–$292,400
ደረጃ IV
Philadelphia, PA25 ኤፕሪ 20251 ሜይ 2025የተረጋገጠ
$160,139–$338,400
ደረጃ IV
Pleasanton, CA8 ኤፕሪ 202514 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$138,570–$292,400
ደረጃ IV
Philadelphia, PA28 ማርች 20253 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$201,323–$338,400
ደረጃ IV
Santa Clara, CA13 ማርች 202518 ማርች 2025የተረጋገጠ
$160,139–$338,400
ደረጃ IV
San Ramon, CA20 ፌብሩ 202519 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$194,875–$338,400
ደረጃ IV
Milpitas, CA20 ፌብሩ 202519 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$153,587–$292,400
ደረጃ IV
Englewood, CO11 ፌብሩ 202517 ፌብሩ 2025የተረጋገጠ
$116,600–$270,700
ደረጃ IV
Jacksonville, FL11 ዲሴም 202417 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$150,280–$338,400
ደረጃ IV
Morris Plains, NJ11 ዲሴም 202417 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$118,498–$270,700
ደረጃ IV
Celebration, FL21 ኖቬም 202427 ኖቬም 2024የተረጋገጠ
$117,100–$270,700
ደረጃ IV
Charlotte, NC21 ኖቬም 202427 ኖቬም 2024የተረጋገጠ
$140,358–$311,300
ደረጃ IV
Irvine, CA18 ኖቬም 202424 ኖቬም 2024የተረጋገጠ
$194,792–$338,400
ደረጃ IV
San Jose, CA25 ኦክቶ 202431 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$138,174–$270,700
ደረጃ IV
Charlotte, NC22 ኦክቶ 202428 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$116,600–$270,700
ደረጃ IV
Jacksonville, FL4 ኦክቶ 20249 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$159,100–$270,700
ደረጃ IV
Atlanta, GA2 ሴፕቴ 20249 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$159,100–$292,400
ደረጃ IV
Detroit, MI2 ሴፕቴ 20249 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$159,100–$292,400
ደረጃ IV
Jackson, MI2 ሴፕቴ 20249 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$153,046–$338,400
ደረጃ IV
Florham Park, NJ2 ሴፕቴ 20248 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$133,994–$245,000
ደረጃ IV
Portland, OR2 ሴፕቴ 20248 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$122,100–$270,700
ደረጃ IV
Phoenix, AZ19 ኦገስ 202425 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$150,280–$338,400
ደረጃ IV
New York, NY7 ኦገስ 202412 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$118,800–$270,700
ደረጃ IV
Chesterfield, MO6 ኦገስ 202412 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$135,500–$292,400
ደረጃ IV
Bloomfield, CT30 ጁላይ 202414 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$118,414–$270,700
ደረጃ IV
Alpharetta, GA30 ጁላይ 20245 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Richfield, MN27 ሜይ 20242 ጁን 2024የተረጋገጠ
$138,050–$311,300
ደረጃ IV
Bothell, WA22 ሜይ 202428 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$146,800–$279,800
ደረጃ IV
New York, NY24 ኤፕሪ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$146,000–$279,800
ደረጃ IV
New York, NY24 ኤፕሪ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Richardson, TX6 ማርች 202412 ማርች 2024የተረጋገጠ
$135,720–$311,300
ደረጃ IV
Norwalk, CA24 ጃንዩ 202430 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$143,200–$292,400
ደረጃ IV
Roseville, CA24 ጃንዩ 202430 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Philadelphia, PA24 ጃንዩ 202430 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$135,720–$311,300
ደረጃ IV
Norwalk, CA24 ጃንዩ 202430 ጃንዩ 2024የተወገደ
$143,200–$292,400
ደረጃ IV
Roseville, CA24 ጃንዩ 202430 ጃንዩ 2024የተወገደ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Philadelphia, PA24 ጃንዩ 202430 ጃንዩ 2024የተወገደ
$135,000–$292,400
ደረጃ IV
Albany, NY19 ጃንዩ 202425 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$135,720–$311,300
ደረጃ IV
Norwalk, CA4 ጃንዩ 202410 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$143,200–$292,400
ደረጃ IV
Roseville, CA4 ጃንዩ 202410 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Philadelphia, PA4 ጃንዩ 202410 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$135,700–$311,300
ደረጃ IV
Cambridge, MA4 ጃንዩ 202410 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Glen Mills, PA4 ጃንዩ 202410 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Glen Mills, PA4 ጃንዩ 202410 ጃንዩ 2024የተወገደ
$135,700–$311,300
ደረጃ IV
Cambridge, MA20 ዲሴም 202326 ዲሴም 2023የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Glen Mills, PA20 ዲሴም 202326 ዲሴም 2023የተረጋገጠ
$122,200–$270,700
ደረጃ IV
Columbus, OH6 ኖቬም 202312 ኖቬም 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$120,300–$270,700
ደረጃ IV
New Stanton, PA2 ኖቬም 20238 ኖቬም 2023የተረጋገጠ
$125,900–$292,400
ደረጃ IV
Middletown, PA2 ኖቬም 20238 ኖቬም 2023የተረጋገጠ
$138,195–$311,300
ደረጃ IV
Pasadena, CA20 ኦክቶ 202326 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$169,562–$338,400
ደረጃ IV
Santa Clara, CA1 ሴፕቴ 20237 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
$116,600–$270,700
ደረጃ IV
Overland Park, KS1 ሴፕቴ 20237 ሴፕቴ 2023የተወገደ

Quality Engineering Manager በሁሉም አሠሪዎች →

ሌሎች ሥራዎች በAccenture LLP

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።