መነሻ › አሠሪዎች › Afflux Systems LLC
Afflux Systems LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Afflux Systems LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 25 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 23። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $78,700።
Afflux Systems LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Afflux Systems LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 25 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ15 ሜይ 2025። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Application Security Engineer | 3 | $72,000 |
| Web Technologies Administrator | 2 | $72,363 |
| Web Developer | 2 | $83,500 |
| Software Quality Assurance Analyst | 2 | $90,000 |
| Staff Software Engineer | 2 | $165,000 |
| Sitecore Developer | 2 | $96,900 |
| Azure Databricks Developer | 2 | $78,700 |
| Sr. Network Engineer | 1 | $125,000 |
| Data Scientist | 1 | $94,078 |
| Systems Engineer | 1 | $72,363 |
| Web Manager | 1 | $72,363 |
| Data Engineer | 1 | $86,000 |
| Systems Administrator | 1 | $84,000 |
| DevOps Engineer | 1 | $78,000 |
| Microsoft Azure Administrator | 1 | $80,100 |
| Business Systems Analyst | 1 | $73,100 |
| Implementation Lead | 1 | $77,500 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 11 | $78,000 |
| FY2024 | 8 | $73,100 |
| FY2025 | 6 | $90,000 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Cerritos, CA10
- Pflugerville, TX6
- Oak Point, TX2
- New Hill, NC2
- Gilbert, AZ1
- South Oak, TX1
- Pleasanton, CA1
- Fremont, CA1
- Lathrop, CA1
ሙያዎች
- Computer Systems Engineers/Architects9
- Software Developers4
- Database Administrators3
- Web Developers2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Network and Computer Systems Administrators2
- Computer Network Architects1
- Data Scientists1
- Operations Research Analysts1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Implementation Lead | $77,500–$77,501 ደረጃ I | Fremont, CA | 15 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $165,000–$165,001 ደረጃ III | Lathrop, CA | 25 ማርች 2025 | 27 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Azure Databricks Developer | $78,700–$78,701 ደረጃ I | New Hill, NC | 5 ፌብሩ 2025 | 5 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Azure Databricks Developer | $90,000–$90,001 ደረጃ II | New Hill, NC | 5 ፌብሩ 2025 | 5 ፌብሩ 2025 | የተወገደ |
| Web Developer | $90,000–$90,001 ደረጃ II | Pflugerville, TX | 16 ዲሴም 2024 | 17 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Quality Assurance Analyst | $90,000–$90,001 ደረጃ II | Pflugerville, TX | 16 ዲሴም 2024 | 17 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $165,000–$165,001 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 21 ጁን 2024 | 22 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Application Security Engineer | $72,000–$72,001 ደረጃ II | Oak Point, TX | 3 ጁን 2024 | 4 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Microsoft Azure Administrator | $80,100–$80,101 ደረጃ II | Pflugerville, TX | 1 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Business Systems Analyst | $73,100–$73,101 ደረጃ II | Pflugerville, TX | 1 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sitecore Developer | $96,900–$96,901 ደረጃ II | Pflugerville, TX | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sitecore Developer | $96,900–$96,901 ደረጃ II | Pflugerville, TX | 21 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተወገደ |
| Application Security Engineer | $72,000–$72,001 ደረጃ II | Oak Point, TX | 29 ማርች 2024 | 30 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| Application Security Engineer | $72,000–$72,001 ደረጃ II | South Oak, TX | 19 ኦክቶ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $86,000–$86,001 ደረጃ II | Cerritos, CA | 22 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Web Developer | $77,000–$77,001 ደረጃ II | Cerritos, CA | 22 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Quality Assurance Analyst | $90,000–$90,001 ደረጃ II | Cerritos, CA | 20 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Systems Administrator | $84,000–$84,001 ደረጃ II | Cerritos, CA | 17 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $78,000–$78,001 ደረጃ II | Cerritos, CA | 15 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Scientist | $94,078 ደረጃ II | Cerritos, CA | 19 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Systems Engineer | $72,363 ደረጃ II | Cerritos, CA | 17 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Web Manager | $72,363 ደረጃ II | Cerritos, CA | 17 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Web Technologies Administrator | $72,363 ደረጃ II | Cerritos, CA | 17 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Web Technologies Administrator | $72,363 ደረጃ II | Cerritos, CA | 17 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Sr. Network Engineer | $125,000 E-3 · ደረጃ III | Gilbert, AZ | 16 ማርች 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።