መነሻ › አሠሪዎች › Apple Inc. › Design Verification
Design Verification በApple Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
285 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለApple Inc. በDesign Verification የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $161,179፤ መካከለኛ ግማሽ $147,400–$197,047።
ማመልከቻዎች (LCAs)285
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$161,179
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$147,400–$197,047
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$128,415–$216,091
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2025 | 147 | $166,941 |
| FY2026 | 138 | $157,802 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $132,100–$199,000 ደረጃ II | Austin, TX | 16 ጁን 2026 | 16 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $169,500–$254,900 ደረጃ IV | Cary, NC | 9 ጁን 2026 | 9 ዲሴም 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,680–$171,800 ደረጃ II | Beaverton, OR | 1 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $176,134–$258,100 ደረጃ IV | San Diego, CA | 20 ሜይ 2026 | 19 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $207,673–$272,100 | Sunnyvale, CA | 15 ሜይ 2026 | 14 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,100–$272,100 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 15 ሜይ 2026 | 25 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $197,047–$272,100 | Sunnyvale, CA | 14 ሜይ 2026 | 13 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,680–$171,800 ደረጃ II | Beaverton, OR | 12 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,500–$244,600 ደረጃ IV | Austin, TX | 7 ሜይ 2026 | 6 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,853–$220,900 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 7 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,500–$244,600 ደረጃ IV | Austin, TX | 4 ሜይ 2026 | 22 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $132,100–$165,600 ደረጃ II | Austin, TX | 30 ኤፕሪ 2026 | 30 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 29 ኤፕሪ 2026 | 4 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $132,100–$199,000 ደረጃ I | Austin, TX | 27 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $129,772–$190,900 | Sunnyvale, CA | 23 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,400–$220,900 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ኤፕሪ 2026 | 13 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,300–$302,200 ደረጃ IV | San Diego, CA | 9 ኤፕሪ 2026 | 9 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $129,772–$190,900 | Sunnyvale, CA | 8 ኤፕሪ 2026 | 29 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,400–$220,900 | Sunnyvale, CA | 8 ኤፕሪ 2026 | 1 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,500–$210,100 ደረጃ II | Seattle, WA | 1 ኤፕሪ 2026 | 1 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,500–$244,600 ደረጃ IV | Austin, TX | 1 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,400–$220,900 | Cupertino, CA | 31 ማርች 2026 | 1 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,234–$190,900 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 30 ማርች 2026 | 18 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $129,772–$190,900 | Sunnyvale, CA | 25 ማርች 2026 | 22 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sanata Clara, CA | 17 ማርች 2026 | 16 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $115,752–$181,200 ደረጃ II | Seattle, WA | 16 ማርች 2026 | 23 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,853–$220,900 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 14 ማርች 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,500–$210,100 ደረጃ II | Seattle, WA | 11 ማርች 2026 | 18 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $101,600–$152,600 ደረጃ I | Orlando, FL | 10 ማርች 2026 | 18 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 10 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $132,100–$199,000 ደረጃ II | Austin, TX | 7 ማርች 2026 | 25 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,500–$210,100 ደረጃ II | Seattle, WA | 3 ማርች 2026 | 18 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,853–$220,900 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 2 ማርች 2026 | 18 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $117,500–$177,200 ደረጃ II | Cary, NC | 2 ማርች 2026 | 12 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $111,821–$152,600 ደረጃ I | Orlando, FL | 2 ማርች 2026 | 25 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $132,100–$199,000 ደረጃ II | Beaverton, OR | 27 ፌብሩ 2026 | 28 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 27 ፌብሩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $169,500–$254,900 ደረጃ IV | Orlando, FL | 27 ፌብሩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,100–$272,100 | Sunnyvale, CA | 27 ፌብሩ 2026 | 29 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 27 ፌብሩ 2026 | 29 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,853–$220,900 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ፌብሩ 2026 | 26 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $159,890–$220,900 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ፌብሩ 2026 | 20 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $117,500–$177,200 ደረጃ II | Cary, NC | 25 ፌብሩ 2026 | 27 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $117,500–$177,200 ደረጃ II | Orlando, FL | 25 ፌብሩ 2026 | 20 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,853–$220,900 ደረጃ II | Santa Clara, CA | 25 ፌብሩ 2026 | 19 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,853–$220,900 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ፌብሩ 2026 | 3 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,234–$190,900 ደረጃ I | Cupertino, CA | 23 ፌብሩ 2026 | 9 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,853–$220,900 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 19 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 19 ፌብሩ 2026 | 21 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 17 ፌብሩ 2026 | 19 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $132,100–$199,000 ደረጃ II | Beaverton, OR | 12 ፌብሩ 2026 | 14 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $157,802–$220,900 | Sunnyvale, CA | 10 ፌብሩ 2026 | 19 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 4 ፌብሩ 2026 | 6 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,053–$272,100 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 2 ፌብሩ 2026 | 4 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 23 ጃንዩ 2026 | 9 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,400–$220,900 | Sunnyvale, CA | 22 ጃንዩ 2026 | 24 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Cupertino, CA | 22 ጃንዩ 2026 | 21 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,495–$190,900 | Santa Clara, CA | 21 ጃንዩ 2026 | 21 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $128,588–$190,900 | Sunnyvale, CA | 21 ጃንዩ 2026 | 21 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $106,933–$152,600 ደረጃ II | Orlando, FL | 21 ጃንዩ 2026 | 21 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $117,500–$177,200 | Cary, NC | 21 ጃንዩ 2026 | 15 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 20 ጃንዩ 2026 | 22 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 20 ጃንዩ 2026 | 22 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 19 ጃንዩ 2026 | 21 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $111,821–$152,600 ደረጃ II | Orlando, FL | 18 ጃንዩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,400–$220,900 | Cupertino, CA | 16 ጃንዩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $188,760–$220,900 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 15 ጃንዩ 2026 | 17 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $198,598–$258,100 ደረጃ IV | San Diego, CA | 13 ጃንዩ 2026 | 15 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,165–$177,200 ደረጃ III | Orlando, FL | 13 ጃንዩ 2026 | 15 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 12 ጃንዩ 2026 | 14 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $217,630–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 12 ጃንዩ 2026 | 14 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 8 ጃንዩ 2026 | 10 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 7 ጃንዩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $169,500–$254,900 ደረጃ IV | Orlando, FL | 5 ጃንዩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $190,700–$286,400 ደረጃ IV | Austin, TX | 5 ጃንዩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 24 ዲሴም 2025 | 23 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Santa Clara, CA | 22 ዲሴም 2025 | 23 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $171,138–$220,900 | Sunnyvale, CA | 22 ዲሴም 2025 | 23 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,400–$220,900 | Sunnyvale, CA | 17 ዲሴም 2025 | 18 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 16 ዲሴም 2025 | 16 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,985–$199,000 | Austin, TX | 15 ዲሴም 2025 | 9 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $166,249–$220,900 | Santa Clara, CA | 11 ዲሴም 2025 | 29 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,072–$272,100 | Sunnyvale, CA | 9 ዲሴም 2025 | 10 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,400–$220,900 | Santa Clara, CA | 9 ዲሴም 2025 | 10 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $152,506–$210,100 ደረጃ III | San Diego, CA | 8 ዲሴም 2025 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,400–$220,900 | Cupertino, CA | 8 ዲሴም 2025 | 9 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,400–$220,900 | Cupertino, CA | 8 ዲሴም 2025 | 9 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Santa Clara, CA | 2 ዲሴም 2025 | 3 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Cupertino, CA | 27 ኖቬም 2025 | 29 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Cupertino, CA | 27 ኖቬም 2025 | 29 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Sunnyvale, CA | 27 ኖቬም 2025 | 29 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,907–$199,000 ደረጃ III | Austin, TX | 27 ኖቬም 2025 | 21 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,500–$244,600 ደረጃ IV | Austin, TX | 25 ኖቬም 2025 | 27 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 24 ኖቬም 2025 | 26 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,061–$272,100 | Cupertino, CA | 21 ኖቬም 2025 | 23 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Santa Clara, CA | 21 ኖቬም 2025 | 23 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $199,500–$272,100 | Cupertino, CA | 21 ኖቬም 2025 | 23 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,532–$272,100 | Sunnyvale, CA | 21 ኖቬም 2025 | 23 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,920–$199,000 ደረጃ III | Austin, TX | 20 ኖቬም 2025 | 22 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $171,138–$220,900 | Sunnyvale, CA | 20 ኖቬም 2025 | 22 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,399–$199,000 ደረጃ III | Austin, TX | 19 ኖቬም 2025 | 21 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,907–$199,000 ደረጃ III | Austin, TX | 19 ኖቬም 2025 | 16 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $171,138–$220,900 | Santa Clara, CA | 16 ኖቬም 2025 | 22 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $152,506–$210,100 ደረጃ III | San Diego, CA | 15 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $194,094–$272,100 | Cupertino, CA | 13 ኖቬም 2025 | 15 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $157,802–$220,900 | Sunnyvale, CA | 13 ኖቬም 2025 | 15 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 13 ኖቬም 2025 | 15 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $190,700–$286,400 ደረጃ IV | Austin, TX | 12 ኖቬም 2025 | 14 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 11 ኖቬም 2025 | 12 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Santa Clara, CA | 10 ኖቬም 2025 | 10 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,553–$220,900 | Sunnyvale, CA | 10 ኖቬም 2025 | 10 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $165,422–$220,900 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 10 ኖቬም 2025 | 11 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 9 ኖቬም 2025 | 9 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$272,100 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 8 ኖቬም 2025 | 9 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 8 ኖቬም 2025 | 9 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $132,100–$199,000 ደረጃ III | West Lake Hills, TX | 7 ኖቬም 2025 | 7 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $165,422–$220,900 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 7 ኖቬም 2025 | 7 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,500–$244,600 ደረጃ IV | Austin, TX | 1 ኦክቶ 2025 | 2 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $190,428–$272,100 | Santa Clara, CA | 30 ሴፕቴ 2025 | 1 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,294–$272,100 | Sunnyvale, CA | 23 ሴፕቴ 2025 | 25 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,294–$272,100 | Santa Clara, CA | 22 ሴፕቴ 2025 | 24 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,294–$272,100 | Cupertino, CA | 22 ሴፕቴ 2025 | 24 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 19 ሴፕቴ 2025 | 21 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,920–$199,000 ደረጃ III | Austin, TX | 19 ሴፕቴ 2025 | 21 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 17 ሴፕቴ 2025 | 14 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,165–$177,200 ደረጃ III | Orlando, FL | 17 ሴፕቴ 2025 | 19 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,500–$244,600 | Beaverton, OR | 17 ሴፕቴ 2025 | 19 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,294–$272,100 | Santa Clara, CA | 17 ሴፕቴ 2025 | 19 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $201,294–$272,100 | Sunnyvale, CA | 17 ሴፕቴ 2025 | 19 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $169,022–$220,900 | Santa Clara, CA | 12 ሴፕቴ 2025 | 13 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,209–$220,900 | Cupertino, CA | 11 ሴፕቴ 2025 | 13 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $190,428–$272,100 | Cupertino, CA | 11 ሴፕቴ 2025 | 13 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,209–$220,900 | Sunnyvale, CA | 10 ሴፕቴ 2025 | 12 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,209–$220,900 | Sunnyvale, CA | 10 ሴፕቴ 2025 | 12 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,209–$220,900 | Cupertino, CA | 10 ሴፕቴ 2025 | 12 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,929–$220,900 | Cupertino, CA | 9 ሴፕቴ 2025 | 11 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 9 ሴፕቴ 2025 | 3 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $176,134–$258,100 ደረጃ IV | San Diego, CA | 8 ሴፕቴ 2025 | 28 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $188,019–$272,100 | Santa Clara, CA | 8 ሴፕቴ 2025 | 27 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $188,019–$272,100 | Sunnyvale, CA | 8 ሴፕቴ 2025 | 10 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 8 ሴፕቴ 2025 | 27 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 8 ሴፕቴ 2025 | 27 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 8 ሴፕቴ 2025 | 27 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 5 ሴፕቴ 2025 | 28 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,600–$325,500 ደረጃ II | Seattle, WA | 4 ሴፕቴ 2025 | 27 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,907–$199,000 ደረጃ III | Austin, TX | 4 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,929–$220,900 | Santa Clara, CA | 4 ሴፕቴ 2025 | 6 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $188,019–$272,100 | Santa Clara, CA | 3 ሴፕቴ 2025 | 5 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,929–$220,900 | Santa Clara, CA | 3 ሴፕቴ 2025 | 5 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $188,019–$272,100 | Cupertino, CA | 28 ኦገስ 2025 | 27 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $188,019–$272,100 | Cupertino, CA | 26 ኦገስ 2025 | 25 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $217,630–$272,100 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 25 ኦገስ 2025 | 21 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,391–$220,900 | Cupertino, CA | 25 ኦገስ 2025 | 12 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $257,400–$386,300 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 22 ኦገስ 2025 | 19 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,500–$244,600 ደረጃ IV | Austin, TX | 21 ኦገስ 2025 | 10 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,929–$220,900 | Cupertino, CA | 19 ኦገስ 2025 | 18 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,036–$272,100 | Santa Clara, CA | 19 ኦገስ 2025 | 18 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $151,409–$220,900 | Santa Clara, CA | 14 ኦገስ 2025 | 13 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,391–$220,900 | Cupertino, CA | 13 ኦገስ 2025 | 12 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,929–$220,900 | Cupertino, CA | 13 ኦገስ 2025 | 12 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $188,019–$272,100 | Cupertino, CA | 12 ኦገስ 2025 | 11 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $171,677–$220,900 | Cupertino, CA | 11 ኦገስ 2025 | 10 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $162,500–$244,600 ደረጃ IV | Austin, TX | 7 ኦገስ 2025 | 4 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $190,700–$286,400 ደረጃ IV | Austin, TX | 7 ኦገስ 2025 | 3 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,907–$199,000 ደረጃ III | Austin, TX | 6 ኦገስ 2025 | 3 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,200–$308,400 ደረጃ II | Austin, TX | 4 ኦገስ 2025 | 28 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 31 ጁላይ 2025 | 23 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$318,400 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 25 ጁላይ 2025 | 17 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$312,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 18 ጁላይ 2025 | 13 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $171,787–$244,600 ደረጃ IV | Waltham, MA | 18 ጁላይ 2025 | 8 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $171,600–$258,100 ደረጃ IV | Seattle, WA | 18 ጁላይ 2025 | 16 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $145,205–$214,500 ደረጃ III | Santa Clara, CA | 17 ጁላይ 2025 | 14 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $161,179–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 9 ጁላይ 2025 | 6 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $166,200–$249,900 ደረጃ IV | Orlando, FL | 10 ጁን 2025 | 11 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,929–$214,500 | Santa Clara, CA | 9 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $207,800–$312,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 30 ሜይ 2025 | 2 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $207,800–$312,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 29 ሜይ 2025 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,433–$214,500 | Santa Clara, CA | 27 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,495–$183,600 | Cupertino, CA | 15 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 8 ሜይ 2025 | 28 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,082–$214,500 | Sunnyvale, CA | 2 ሜይ 2025 | 16 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 30 ኤፕሪ 2025 | 26 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $178,006–$214,500 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 30 ኤፕሪ 2025 | 15 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $215,592–$312,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 29 ኤፕሪ 2025 | 10 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | Austin, TX | 28 ኤፕሪ 2025 | 7 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | 25 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | Austin, TX | 22 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | Austin, TX | 21 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | Austin, TX | 21 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $207,800–$312,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 17 ኤፕሪ 2025 | 25 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $108,160–$155,275 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $108,160–$155,275 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,495–$172,639 | Cupertino, CA | 9 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 9 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 8 ኤፕሪ 2025 | 19 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,495–$183,600 | Cupertino, CA | 8 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 3 ኤፕሪ 2025 | 26 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | 2 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 1 ኤፕሪ 2025 | 26 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,941–$250,600 ደረጃ IV | San Diego, CA | 26 ማርች 2025 | 25 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 24 ማርች 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $143,478–$211,300 ደረጃ IV | Orlando, FL | 20 ማርች 2025 | 6 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | Austin, TX | 18 ማርች 2025 | 7 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $108,160–$155,275 ደረጃ II | Austin, TX | 18 ማርች 2025 | 7 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $199,107–$264,200 | Santa Clara, CA | 18 ማርች 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | 17 ማርች 2025 | 7 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $187,000–$280,800 ደረጃ IV | Austin, TX | 17 ማርች 2025 | 7 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $162,347–$214,500 | Santa Clara, CA | 17 ማርች 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $162,347–$214,500 | Sunnyvale, CA | 17 ማርች 2025 | 11 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,495–$183,600 | Sunnyvale, CA | 14 ማርች 2025 | 7 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $153,385–$214,500 | Sunnyvale, CA | 13 ማርች 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $107,910–$137,911 ደረጃ II | Orlando, FL | 11 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $103,164–$155,275 ደረጃ II | Beaverton, OR | 11 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $108,160–$155,275 ደረጃ II | Austin, TX | 11 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $150,620–$214,500 | Santa Clara, CA | 10 ማርች 2025 | 3 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | 10 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $140,805–$172,639 | Cupertino, CA | 10 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $140,805–$172,639 | Sunnyvale, CA | 10 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $140,805–$172,639 | Sunnyvale, CA | 10 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | 9 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $151,433–$214,500 | Sunnyvale, CA | 9 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $151,433–$214,500 | Sunnyvale, CA | 9 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | 9 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,433–$214,500 | Sunnyvale, CA | 9 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $108,160–$155,275 ደረጃ II | Austin, TX | 9 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $151,433–$214,500 | Cupertino, CA | 5 ማርች 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $107,910–$137,911 ደረጃ II | Orlando, FL | 5 ማርች 2025 | 16 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $125,694–$172,000 ደረጃ III | Orlando, FL | 5 ማርች 2025 | 16 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,000–$280,800 ደረጃ IV | Beaverton, OR | 3 ማርች 2025 | 6 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $178,006–$214,500 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 28 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 27 ፌብሩ 2025 | 12 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $162,649–$214,500 | Cupertino, CA | 25 ፌብሩ 2025 | 3 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 21 ፌብሩ 2025 | 8 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $128,300–$193,200 ደረጃ III | Beaverton, OR | 20 ፌብሩ 2025 | 16 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $207,800–$312,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 14 ፌብሩ 2025 | 2 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,717–$172,000 ደረጃ III | Cary, NC | 13 ፌብሩ 2025 | 13 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,433–$214,500 | Santa Clara, CA | 12 ፌብሩ 2025 | 3 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,221–$214,500 | Cupertino, CA | 5 ፌብሩ 2025 | 3 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 4 ፌብሩ 2025 | 6 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $207,800–$312,200 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 4 ፌብሩ 2025 | 2 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $207,800–$312,200 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 3 ፌብሩ 2025 | 22 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $197,400–$296,300 ደረጃ IV | San Diego, CA | 29 ጃንዩ 2025 | 18 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $128,300–$193,200 ደረጃ III | Beaverton, OR | 27 ጃንዩ 2025 | 7 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,400–$204,000 ደረጃ III | Seattle, WA | 27 ጃንዩ 2025 | 7 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $213,595–$312,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 27 ጃንዩ 2025 | 7 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,221–$214,500 | Sunnyvale, CA | 20 ጃንዩ 2025 | 8 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $186,142–$264,200 | Cupertino, CA | 7 ጃንዩ 2025 | 16 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $207,800–$312,200 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 2 ጃንዩ 2025 | 22 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,000–$280,800 ደረጃ IV | Orlando, FL | 31 ዲሴም 2024 | 21 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $207,800–$312,200 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 31 ዲሴም 2024 | 12 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | West Lake Hills, TX | 30 ዲሴም 2024 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $175,800–$264,200 | Cupertino, CA | 30 ዲሴም 2024 | 25 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 24 ዲሴም 2024 | 6 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,364–$214,500 | Cupertino, CA | 16 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,941–$250,600 ደረጃ IV | San Diego, CA | 13 ዲሴም 2024 | 13 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $178,006–$214,500 ደረጃ III | Cupertino, CA | 12 ዲሴም 2024 | 12 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | Austin, TX | 12 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 11 ዲሴም 2024 | 24 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,364–$214,500 | Cupertino, CA | 10 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | West Lake Hills, TX | 9 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,364–$214,500 | Cupertino, CA | 9 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,221–$214,500 | Santa Clara, CA | 9 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,221–$214,500 | Santa Clara, CA | 9 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $193,770–$264,200 | Cupertino, CA | 6 ዲሴም 2024 | 9 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,221–$214,500 | Cupertino, CA | 5 ዲሴም 2024 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | Austin, TX | 18 ኖቬም 2024 | 1 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $192,985–$264,200 | Sunnyvale, CA | 11 ኖቬም 2024 | 6 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 6 ኖቬም 2024 | 12 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,600–$250,600 ደረጃ III | San Diego, CA | 5 ኖቬም 2024 | 14 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,000–$280,800 ደረጃ IV | West Lake Hills, TX | 28 ኦክቶ 2024 | 3 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Santa Clara, CA | 28 ኦክቶ 2024 | 4 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 25 ኦክቶ 2024 | 25 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 18 ኦክቶ 2024 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $143,187–$204,000 ደረጃ III | San Diego, CA | 17 ኦክቶ 2024 | 28 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,352–$193,200 ደረጃ III | Austin, TX | 14 ኦክቶ 2024 | 12 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$264,200 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 14 ኦክቶ 2024 | 10 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $185,357–$264,200 | Cupertino, CA | 7 ኦክቶ 2024 | 13 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $165,275–$214,500 | Cupertino, CA | 4 ኦክቶ 2024 | 30 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,958–$264,200 | Santa Clara, CA | 3 ኦክቶ 2024 | 3 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $185,357–$264,200 | Cupertino, CA | 1 ኦክቶ 2024 | 21 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,405–$214,500 | Cupertino, CA | 1 ኦክቶ 2024 | 31 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $185,357–$264,200 | Santa Clara, CA | 26 ሴፕቴ 2024 | 14 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | West Lake Hills, TX | 25 ሴፕቴ 2024 | 15 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $157,800–$237,500 ደረጃ IV | Austin, TX | 24 ሴፕቴ 2024 | 16 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $150,733–$214,500 | Santa Clara, CA | 24 ሴፕቴ 2024 | 9 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
Design Verification በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በApple Inc.
- Software Engineering Applications$181,100
- Software Development Engineering$186,142
- Software Development Engineer$186,000
- Software Engineering Systems$177,154
- Software Development Engineer - Applications$182,312
- Software Development Engineer - Test$174,157
- Machine Learning$190,486
- Machine Learning Engineer$187,737
- Software Development Engineer - Systems$179,000
- Engineering Project/Program$166,962
- Tools and Automation Engineer$163,300
- Software Development Engineer - Firmware$177,154
- Physical Design Engineer$160,553
- Data Scientist$170,373
- Design Verification Engineer$157,326
- Software Developer$155,397
- Engineering Project Manager$169,100
- Module Design Engineer$158,995
- Tools & Automation Engineer$164,050
- Strategic Sourcing Manager$151,200
- FE Engineering$171,138
- Hardware Systems Engineering$174,304
- Electronics Engineer$147,553
- Software Development Engineering Manager$216,590
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።