መነሻ › አሠሪዎች › ARRIS Solutions LLC
ARRIS Solutions LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
ARRIS Solutions LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 20 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 17። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $121,506።
ARRIS Solutions LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
ARRIS Solutions LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 20 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ16 ኖቬም 2023። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Staff Software Engineer | 4 | $108,370 |
| Senior Staff Software Engineer | 3 | $130,978 |
| Distinguished Software Engineer | 2 | $171,080 |
| Principal Technical Support Engineer | 2 | $121,506 |
| Sr. QA Engineer | 1 | $87,672 |
| Staff IT Software Specialist | 1 | $116,248 |
| Senior Staff IT Business Systems Analyst | 1 | $121,225 |
| Manager, QA Engineering | 1 | $128,753 |
| Staff Applications Engineer | 1 | $103,679 |
| Principal Systems Engineer | 1 | $130,749 |
| Senior Program Manager | 1 | $160,974 |
| Principal QA Engineer | 1 | $129,730 |
| Senior Category Manager | 1 | $113,000 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2024 | 20 | $121,506 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Suwanee, GA4
- San Diego, CA2
- Georgetown, TX2
- Horsham, PA2
- Lathrop, CA1
- Cedar Park, TX1
- Riverview, FL1
- Irving, TX1
- Los Alamitos, CA1
- Frisco, TX1
- Austin, TX1
- Phoenix, AZ1
- San Antonio, TX1
- Pflugerville, TX1
ሙያዎች
- Software Developers12
- Computer and Information Systems Managers2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Electrical Engineers2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Logisticians1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Sr. QA Engineer | $87,672–$135,700 ደረጃ II | Lathrop, CA | 16 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Staff IT Software Specialist | $116,248–$135,500 | Suwanee, GA | 16 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $109,002–$135,500 | Georgetown, TX | 12 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $109,002–$135,500 | Georgetown, TX | 12 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተወገደ |
| Distinguished Software Engineer | $171,080–$222,800 ደረጃ IV | San Diego, CA | 11 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Staff IT Business Systems Analyst | $121,225–$164,400 | Suwanee, GA | 10 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Principal Systems Engineer | $130,749–$188,600 ደረጃ IV | Los Alamitos, CA | 10 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Staff Applications Engineer | $103,679–$135,500 | Irving, TX | 10 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Staff Software Engineer | $130,978–$164,400 ደረጃ IV | Riverview, FL | 10 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Manager, QA Engineering | $128,753–$188,600 | Cedar Park, TX | 9 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $87,400–$135,500 ደረጃ I | Austin, TX | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Staff Software Engineer | $139,464–$164,400 ደረጃ IV | Pflugerville, TX | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Category Manager | $113,000–$181,100 ደረጃ III | Horsham, PA | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Program Manager | $160,974–$188,600 | Frisco, TX | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Principal Technical Support Engineer | $121,506–$188,600 | Suwanee, GA | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Engineer | $108,370–$135,500 | San Antonio, TX | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Distinguished Software Engineer | $171,080–$222,800 ደረጃ IV | San Diego, CA | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተወገደ |
| Senior Staff Software Engineer | $124,249–$164,400 | Phoenix, AZ | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Principal QA Engineer | $129,730–$188,600 ደረጃ IV | Horsham, PA | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Principal Technical Support Engineer | — | Suwanee, GA | 8 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።