መነሻ › አሠሪዎች › Atoka Technologies Inc
Atoka Technologies Inc: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Atoka Technologies Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 49 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 49። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $102,300።
H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።
Atoka Technologies Inc H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Atoka Technologies Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 49 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ2 ፌብሩ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በAtoka Technologies Inc ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 11 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Developer | 44 | $104,150 |
| Software Engineer | 1 | $98,904 |
| QA Analyst | 1 | $74,381 |
| Data Analyst | 1 | $101,110 |
| DevOps Engineer | 1 | $110,600 |
| Cloud Engineer | 1 | $110,600 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 22 | $99,000 |
| FY2024 | 9 | $102,300 |
| FY2025 | 15 | $106,000 |
| FY2026 | 3 | $131,100 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Irving, TX7
- Charlotte, NC5
- Phoenix, AZ5
- Boston, MA4
- Plano, TX3
- Austin, TX3
- Charleston, IL3
- McKinney, TX3
- Lewisville, TX2
- Farmers Branch, TX2
- Reno, NV2
- Mason, OH1
- Apt 524, TX1
- North Brunswick, NJ1
- Dallas, TX1
- Justin, TX1
- Wilmington, DE1
- Canal Winchester, OH1
- Allen, TX1
- Bloomington, IL1
ሙያዎች
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $131,100 ደረጃ II | Boston, MA | 2 ፌብሩ 2026 | 16 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $111,100 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 16 ዲሴም 2025 | 16 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $131,100 ደረጃ II | Boston, MA | 13 ኖቬም 2025 | 6 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $107,000 ደረጃ II | Irving, TX | 25 ጁን 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,830 ደረጃ II | Austin, TX | 28 ሜይ 2025 | 17 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | McKinney, TX | 5 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | McKinney, TX | 28 ኤፕሪ 2025 | 12 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $110,600 ደረጃ II | Reno, NV | 19 ማርች 2025 | 24 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | McKinney, TX | 25 ፌብሩ 2025 | 3 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | Farmers Branch, TX | 5 ፌብሩ 2025 | 10 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Cloud Engineer | $110,600 ደረጃ II | Reno, NV | 6 ጃንዩ 2025 | 28 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $123,000 ደረጃ II | Boston, MA | 27 ዲሴም 2024 | 6 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $113,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 9 ዲሴም 2024 | 11 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 14 ኖቬም 2024 | 25 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | Plano, TX | 28 ኦክቶ 2024 | 11 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | Plano, TX | 22 ኦክቶ 2024 | 11 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $107,000 ደረጃ II | Irving, TX | 14 ኦክቶ 2024 | 21 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | Irving, TX | 2 ኦክቶ 2024 | 7 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 19 ኦገስ 2024 | 28 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 29 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,300 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 31 ሜይ 2024 | 10 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $96,100 ደረጃ II | Bloomington, IL | 11 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $107,000 ደረጃ II | Irving, TX | 3 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,200 ደረጃ II | Irving, TX | 1 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Charleston, IL | 1 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $89,940 ደረጃ II | Tampa, FL | 1 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $107,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 9 ፌብሩ 2024 | 19 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $82,100 ደረጃ I | Irving, TX | 1 ሴፕቴ 2023 | 1 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Charleston, IL | 31 ኦገስ 2023 | 1 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,200 ደረጃ II | Irving, TX | 25 ኦገስ 2023 | 25 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $82,000 ደረጃ II | Charleston, IL | 18 ኦገስ 2023 | 18 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Austin, TX | 20 ጁን 2023 | 20 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,110 ደረጃ II | Charlotte, NC | 12 ጁን 2023 | 3 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $95,750 ደረጃ II | Wilmington, DE | 5 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $88,600 ደረጃ II | Canal Winchester, OH | 19 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Analyst | $101,110 ደረጃ II | Charlotte, NC | 11 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Farmers Branch, TX | 5 ሜይ 2023 | 5 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $80,850 ደረጃ I | Allen, TX | 25 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,110 ደረጃ II | Charlotte, NC | 11 ኤፕሪ 2023 | 17 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $110,000 ደረጃ II | North Brunswick, NJ | 21 ማርች 2023 | 21 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904 ደረጃ II | Dallas, TX | 15 ማርች 2023 | 20 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| QA Analyst | $74,381 ደረጃ II | Justin, TX | 14 ማርች 2023 | 14 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,190–$108,195 ደረጃ II | Boston, MA | 30 ጃንዩ 2023 | 6 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $100,000 ደረጃ II | Lewisville, TX | 30 ኖቬም 2022 | 1 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Lewisville, TX | 27 ኦክቶ 2022 | 27 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Mason, OH | 21 ኦክቶ 2022 | 31 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Plano, TX | 19 ኦክቶ 2022 | 19 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Apt 524, TX | 17 ኦክቶ 2022 | 17 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,000 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ኦክቶ 2022 | 17 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።