Benecias LLC.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Benecias LLC. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 73 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 73። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $102,000።
H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።
Benecias LLC. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Benecias LLC. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 73 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ4 ሜይ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በBenecias LLC. ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 3 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Developer | 42 | $108,181 |
| Software Engineer | 9 | $91,000 |
| Data Engineer | 6 | $93,500 |
| Project Manager | 3 | $80,000 |
| Computer Systems Analyst | 2 | $95,500 |
| Quality Analyst | 2 | $97,000 |
| Java Full Stack Developer | 1 | $102,000 |
| .Net Developer | 1 | $105,061 |
| Scrum Master | 1 | $83,000 |
| .Net Full Stack Developer | 1 | $91,000 |
| QA Analyst | 1 | $70,000 |
| Business Analyst | 1 | $107,000 |
| Azure Data Engineer | 1 | $106,000 |
| Front End Developer | 1 | $110,000 |
| Network Engineer - Aruba | 1 | $95,000 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 22 | $102,000 |
| FY2024 | 36 | $117,000 |
| FY2025 | 11 | $91,000 |
| FY2026 | 4 | $102,000 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Cranbury, NJ30
- Cary, NC11
- North Quincy, MA7
- Irving, TX2
- McKinney, TX2
- Albany, NY2
- Pittsburgh, PA2
- McLean, VA2
- Kansas City, MO1
- Bloomington, IL1
- Trenton, NJ1
- Lafayette, LA1
- Van Alstyne, TX1
- Weehawken, NJ1
- Collierville, TN1
- Tampa, FL1
- Foristell, MO1
- Greenville, SC1
- Frisco, TX1
- Herndon, VA1
ሙያዎች
- Software Developers46
- Computer Systems Engineers/Architects12
- Computer Systems Analysts4
- Data Scientists4
- Software Quality Assurance Analysts and Testers3
- Database Administrators3
- Network and Computer Systems Administrators1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Network Engineer - Aruba | $95,000 ደረጃ II | Wilmington, MA | 4 ሜይ 2026 | 12 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Front End Developer | $110,000 ደረጃ II | Oaks, PA | 25 ማርች 2026 | 1 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Azure Data Engineer | $106,000 ደረጃ II | Manchester, CT | 9 ዲሴም 2025 | 17 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $98,000 ደረጃ II | Herndon, VA | 18 ኖቬም 2025 | 26 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| Business Analyst | $107,000 ደረጃ II | North Quincy, MA | 19 ሴፕቴ 2025 | 29 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $79,000 ደረጃ II | Foristell, MO | 27 ኦገስ 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $90,000 ደረጃ II | Greenville, SC | 7 ኦገስ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $96,000 ደረጃ II | Albany, NY | 26 ጁን 2025 | 6 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $93,000 ደረጃ II | Frisco, TX | 24 ጁን 2025 | 2 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $94,000 ደረጃ II | McLean, VA | 18 ማርች 2025 | 26 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| QA Analyst | $70,000 ደረጃ II | Collierville, TN | 11 ማርች 2025 | 19 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $94,000 ደረጃ II | McLean, VA | 4 ማርች 2025 | 12 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $86,000 ደረጃ II | Tampa, FL | 24 ፌብሩ 2025 | 4 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $84,000 ደረጃ II | Irving, TX | 3 ዲሴም 2024 | 11 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $91,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 2 ኦክቶ 2024 | 1 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $91,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 21 ኦገስ 2024 | 29 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $91,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 21 ኦገስ 2024 | 29 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Quality Analyst | $104,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 21 ኦገስ 2024 | 29 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $91,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 14 ኦገስ 2024 | 22 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $91,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 14 ኦገስ 2024 | 22 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $91,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 14 ኦገስ 2024 | 22 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analyst | $106,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 26 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $124,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 26 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $124,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 26 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Scrum Master | $83,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 23 ጁላይ 2024 | 1 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $94,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 23 ጁላይ 2024 | 1 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| .Net Full Stack Developer | $91,000 ደረጃ II | Weehawken, NJ | 17 ጁላይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 12 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 12 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $84,000 ደረጃ II | Van Alstyne, TX | 10 ጁን 2024 | 19 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Project Manager | $80,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 28 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $78,000 ደረጃ II | Lafayette, LA | 12 ፌብሩ 2024 | 20 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Project Manager | $80,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 20 ኦክቶ 2023 | 30 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 20 ኦክቶ 2023 | 30 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 19 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 19 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 19 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 19 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 19 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 19 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 19 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $117,000 ደረጃ II | Cranbury, NJ | 19 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $102,000 ደረጃ II | McKinney, TX | 13 ኦክቶ 2023 | 23 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| .Net Developer | $105,061 ደረጃ II | Trenton, NJ | 28 ሴፕቴ 2023 | 6 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $92,000 ደረጃ II | Albany, NY | 14 ሴፕቴ 2023 | 27 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $86,000 ደረጃ II | Kansas City, MO | 16 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,000 ደረጃ II | Cary, NC | 16 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $100,000 ደረጃ II | Irving, TX | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $100,000 ደረጃ II | McKinney, TX | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analyst | $85,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Project Manager | $75,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Quality Analyst | $90,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,000 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $96,000 ደረጃ II | Bloomington, IL | 17 ሜይ 2023 | 25 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,181 ደረጃ II | North Quincy, MA | 7 ፌብሩ 2023 | 13 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,181 ደረጃ II | North Quincy, MA | 7 ፌብሩ 2023 | 13 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,181 ደረጃ II | North Quincy, MA | 23 ጃንዩ 2023 | 23 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,181 ደረጃ II | North Quincy, MA | 23 ጃንዩ 2023 | 23 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,181 ደረጃ II | North Quincy, MA | 29 ዲሴም 2022 | 3 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,181 ደረጃ II | North Quincy, MA | 29 ዲሴም 2022 | 3 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።