Bombora, Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Bombora, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 10። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $146,230።
Bombora, Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Bombora, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ8 ሜይ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በBombora, Inc. ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 4 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| DevOps Engineer | 2 | $163,000 |
| Project Manager, User Experience | 1 | $125,000 |
| Marketing Operations and Analytics Associate | 1 | $60,000 |
| DevOps Engineer II | 1 | $144,840 |
| Machine Learning Engineer II | 1 | $145,860 |
| Automation Engineer IV | 1 | $142,600 |
| Sr. DevOps Engineer | 1 | $165,000 |
| Data Engineer IV | 1 | $161,000 |
| Senior Data Scientist IV | 1 | $206,000 |
| Test Automation Engineer IV | 1 | $146,600 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $125,000 |
| FY2024 | 3 | $145,860 |
| FY2025 | 2 | $183,500 |
| FY2026 | 3 | $154,800 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Software Developers4
- Business Intelligence Analysts2
- Computer Systems Analysts2
- Database Architects1
- Data Scientists1
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| DevOps Engineer | $163,000 ደረጃ IV | Leander, TX | 8 ሜይ 2026 | 1 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $159,000 ደረጃ IV | Leander, TX | 8 ሜይ 2026 | 1 ኦገስ 2026 | የተወገደ |
| Test Automation Engineer IV | $146,600 ደረጃ IV | Lakeville, MN | 19 ኖቬም 2025 | 18 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Senior Data Scientist IV | $206,000 ደረጃ IV | New York, NY | 9 ሴፕቴ 2025 | 9 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer IV | $161,000 ደረጃ III | Vermillion, SD | 1 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr. DevOps Engineer | $165,000 ደረጃ III | Austin, TX | 13 ሴፕቴ 2024 | 7 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Automation Engineer IV | $142,600 ደረጃ IV | Lakeville, MN | 16 ኤፕሪ 2024 | 23 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Machine Learning Engineer II | $145,860 ደረጃ II | Addison, TX | 12 ጃንዩ 2024 | 29 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer II | $144,840 ደረጃ II | Leander, TX | 28 ጁላይ 2023 | 1 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Project Manager, User Experience | $125,000 ደረጃ II | New York, NY | 6 ጁን 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Marketing Operations and Analytics Associate | $60,000 ደረጃ I | New York, NY | 14 ዲሴም 2021 | 7 ጃንዩ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።