መነሻ › አሠሪዎች › Bridge Flair LLC
Bridge Flair LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Bridge Flair LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 37 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 37። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $99,840።
H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።
Bridge Flair LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Bridge Flair LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 37 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ4 ሜይ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Java Full Stack Developer | 10 | $97,760 |
| DevOps Engineer | 5 | $99,840 |
| App Remediation Specialist | 2 | $87,822 |
| Frontend Developer | 2 | $91,645 |
| Senior Python Developer | 1 | $107,890 |
| Java Fullstack Developer | 1 | $105,997 |
| DevOps(GKE) Engineer | 1 | $111,218 |
| Genesys Developer | 1 | $84,781 |
| Systems Engineer | 1 | $105,997 |
| IT Operations Director | 1 | $144,851 |
| Java Developer | 1 | $84,781 |
| Application Packaging/MECM Enigneer | 1 | $105,997 |
| Sr. DevOps Engineer | 1 | $103,605 |
| IT Specialist | 1 | $93,538 |
| Network Security Engineer | 1 | $83,658 |
| Endpoint Security and Application Deployment Engineer | 1 | $103,480 |
| SQL Server Database Administrator | 1 | $95,035 |
| Systems Analyst | 1 | $112,424 |
| Network Engineer | 1 | $89,814 |
| Service Now Developer | 1 | $139,152 |
| Security Engineer | 1 | $128,502 |
| Senior Data Engineer | 1 | $141,773 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2024 | 8 | $97,000 |
| FY2025 | 22 | $97,760 |
| FY2026 | 7 | $128,502 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Malvern, PA8
- Charlotte, NC6
- Irving, TX3
- Austin, TX3
- Keller, TX2
- Fort Worth, TX1
- Tulsa, OK1
- Richmond, VA1
- Plano, TX1
- New Orleans, LA1
- Eden Prairie, MN1
- Troy, NY1
- McKinney, TX1
- Wayne, PA1
- Apt 428, TX1
- Little Elm, TX1
- Abilene, TX1
- New York, NY1
- Hutto, TX1
- McDonald, PA1
ሙያዎች
- Software Developers28
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Information Security Analysts2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers1
- Computer and Information Systems Managers1
- Database Administrators1
- Network and Computer Systems Administrators1
- Data Scientists1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Senior Data Engineer | $141,773 ደረጃ IV | Irving, TX | 4 ሜይ 2026 | 9 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Security Engineer | $128,502 ደረጃ IV | McDonald, PA | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Service Now Developer | $139,152 ደረጃ III | Hutto, TX | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $109,845 ደረጃ II | Malvern, PA | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $131,997 ደረጃ II | New York, NY | 8 ኤፕሪ 2026 | 8 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Network Engineer | $89,814 ደረጃ IV | Abilene, TX | 9 ማርች 2026 | 9 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| Systems Analyst | $112,424 ደረጃ II | Charlotte, NC | 4 ኖቬም 2025 | 8 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| Endpoint Security and Application Deployment Engineer | $103,480 ደረጃ II | Wayne, PA | 16 ሴፕቴ 2025 | 22 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $99,840 ደረጃ I | Austin, TX | 14 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $101,504 ደረጃ I | Apt 428, TX | 14 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| SQL Server Database Administrator | $95,035 ደረጃ II | Little Elm, TX | 3 ጁላይ 2025 | 8 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| IT Specialist | $93,538 ደረጃ II | Troy, NY | 19 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $85,384 ደረጃ I | Austin, TX | 16 ጁን 2025 | 16 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| Network Security Engineer | $83,658 ደረጃ II | McKinney, TX | 10 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $120,640 ደረጃ II | Charlotte, NC | 14 ሜይ 2025 | 19 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $97,760 ደረጃ I | Malvern, PA | 9 ኤፕሪ 2025 | 15 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $97,760 ደረጃ I | Malvern, PA | 9 ኤፕሪ 2025 | 15 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $101,504 ደረጃ I | Austin, TX | 8 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $105,206 ደረጃ II | Malvern, PA | 8 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Application Packaging/MECM Enigneer | $105,997 ደረጃ II | Keller, TX | 3 ማርች 2025 | 8 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr. DevOps Engineer | $103,605 ደረጃ II | Eden Prairie, MN | 21 ጃንዩ 2025 | 28 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $84,781 ደረጃ I | Malvern, PA | 27 ዲሴም 2024 | 2 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $91,645 ደረጃ I | Charlotte, NC | 17 ዲሴም 2024 | 23 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $91,645 ደረጃ I | Charlotte, NC | 12 ዲሴም 2024 | 17 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Genesys Developer | $84,781 ደረጃ I | Malvern, PA | 27 ኖቬም 2024 | 2 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Systems Engineer | $105,997 ደረጃ II | Irving, TX | 14 ኖቬም 2024 | 19 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Operations Director | $144,851 ደረጃ II | Irving, TX | 5 ኖቬም 2024 | 11 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| Java Full Stack Developer | $84,781 ደረጃ I | Malvern, PA | 21 ኦክቶ 2024 | 28 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $84,781 ደረጃ I | Malvern, PA | 15 ኦክቶ 2024 | 21 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Senior Python Developer | $107,890 ደረጃ II | Richmond, VA | 5 ሴፕቴ 2024 | 10 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Frontend Developer | $91,645 ደረጃ I | Charlotte, NC | 16 ኦገስ 2024 | 21 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Frontend Developer | $91,645 ደረጃ I | Charlotte, NC | 15 ኦገስ 2024 | 20 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Java Fullstack Developer | $105,997 ደረጃ II | Plano, TX | 13 ኦገስ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| DevOps(GKE) Engineer | $111,218 ደረጃ II | New Orleans, LA | 1 ጁላይ 2024 | 6 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $98,000 ደረጃ II | Tulsa, OK | 9 ጃንዩ 2024 | 15 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| App Remediation Specialist | $96,000 ደረጃ II | Keller, TX | 11 ዲሴም 2023 | 1 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| App Remediation Specialist | $79,643–$100,000 ደረጃ II | Fort Worth, TX | 29 ኖቬም 2023 | 1 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።