መነሻ › አሠሪዎች › Broadcom Corporation › R&D Engineer IC Design
R&D Engineer IC Design በBroadcom Corporation፡ የH-1B ደመወዞች
151 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለBroadcom Corporation በR&D Engineer IC Design የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $167,691፤ መካከለኛ ግማሽ $152,057–$180,003።
ማመልከቻዎች (LCAs)151
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$167,691
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$152,057–$180,003
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$136,649–$204,901
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 36 | $168,373 |
| FY2024 | 36 | $159,702 |
| FY2025 | 48 | $173,930 |
| FY2026 | 30 | $172,568 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $161,179–$203,000 ደረጃ IV | Austin, TX | 27 ሜይ 2026 | 17 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $208,177–$225,000 | San Jose, CA | 27 ሜይ 2026 | 24 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,063–$146,000 | Irvine, CA | 27 ሜይ 2026 | 15 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,855–$146,000 | Andover, MA | 18 ሜይ 2026 | 5 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,930–$203,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 14 ሜይ 2026 | 5 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$225,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 13 ሜይ 2026 | 27 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091 ደረጃ IV | San Jose, CA | 30 ኤፕሪ 2026 | 24 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,149 ደረጃ IV | Broomfield, CO | 28 ኤፕሪ 2026 | 11 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,947–$225,000 | San Jose, CA | 21 ኤፕሪ 2026 | 4 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,930–$203,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 14 ኤፕሪ 2026 | 4 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,947 | San Jose, CA | 24 ማርች 2026 | 20 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $136,789 | Irvine, CA | 11 ማርች 2026 | 23 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,930 ደረጃ IV | Irvine, CA | 9 ማርች 2026 | 5 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $161,179–$203,000 ደረጃ IV | Austin, TX | 24 ፌብሩ 2026 | 7 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $176,134 ደረጃ IV | San Diego, CA | 23 ፌብሩ 2026 | 10 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $171,205–$190,000 | San Jose, CA | 3 ፌብሩ 2026 | 29 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,661–$117,000 | Irvine, CA | 23 ጃንዩ 2026 | 19 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $132,018–$146,000 ደረጃ III | Broomfield, CO | 22 ጃንዩ 2026 | 19 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$225,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 22 ጃንዩ 2026 | 14 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $146,939 | San Jose, CA | 15 ጃንዩ 2026 | 9 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $176,134–$234,000 ደረጃ IV | San Diego, CA | 14 ጃንዩ 2026 | 9 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,930–$203,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 12 ጃንዩ 2026 | 9 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $136,685–$171,000 | Irvine, CA | 8 ጃንዩ 2026 | 7 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,445 | San Jose, CA | 29 ዲሴም 2025 | 26 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $170,884 | San Jose, CA | 17 ዲሴም 2025 | 16 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$260,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 9 ዲሴም 2025 | 8 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,661–$146,000 | Irvine, CA | 8 ዲሴም 2025 | 5 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,218 ደረጃ IV | Chandler, AZ | 18 ኖቬም 2025 | 2 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,445 | San Jose, CA | 11 ኖቬም 2025 | 5 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $137,655–$171,000 | Irvine, CA | 25 ሴፕቴ 2025 | 22 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $142,155–$171,000 | Andover, MA | 19 ሴፕቴ 2025 | 17 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091–$225,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 18 ኦገስ 2025 | 11 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,930 ደረጃ IV | Irvine, CA | 1 ኦገስ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $173,930–$203,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 31 ጁላይ 2025 | 26 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $216,091 ደረጃ IV | San Jose, CA | 29 ጁላይ 2025 | 26 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $168,352–$190,000 | San Jose, CA | 24 ጁላይ 2025 | 22 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $173,930–$234,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 23 ጁላይ 2025 | 20 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $176,134–$234,000 ደረጃ IV | San Diego, CA | 23 ጁላይ 2025 | 22 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $200,839–$225,000 | San Jose, CA | 21 ጁላይ 2025 | 9 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $109,662–$146,000 | Irvine, CA | 3 ጁላይ 2025 | 28 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $200,839–$201,000 | San Jose, CA | 24 ጁን 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $200,839–$225,000 | San Jose, CA | 23 ጁን 2025 | 5 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $200,839–$225,000 | San Jose, CA | 10 ጁን 2025 | 2 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $168,352–$190,000 | San Jose, CA | 30 ሜይ 2025 | 27 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $168,352–$190,000 | San Jose, CA | 21 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,944–$146,000 ደረጃ II | Andover, MA | 16 ሜይ 2025 | 5 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,642–$171,000 ደረጃ IV | Chandler, AZ | 9 ሜይ 2025 | 26 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,091–$162,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 7 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $134,597–$146,000 ደረጃ III | Irvine, CA | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $140,864 | San Jose, CA | 25 ኤፕሪ 2025 | 14 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$225,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 23 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,565 ደረጃ IV | Austin, TX | 18 ኤፕሪ 2025 | 11 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,941–$171,000 ደረጃ IV | San Diego, CA | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,667–$190,000 | San Jose, CA | 5 ኤፕሪ 2025 | 2 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,667 | San Jose, CA | 27 ማርች 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$225,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 25 ማርች 2025 | 31 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,637 | San Jose, CA | 18 ማርች 2025 | 31 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,638–$203,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 15 ማርች 2025 | 14 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$225,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 14 ማርች 2025 | 13 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,638–$203,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 4 ማርች 2025 | 2 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$260,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 25 ፌብሩ 2025 | 2 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,637–$225,000 | San Jose, CA | 17 ፌብሩ 2025 | 2 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,197 ደረጃ I | San Jose, CA | 4 ፌብሩ 2025 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,637–$225,000 | San Jose, CA | 4 ፌብሩ 2025 | 15 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,638–$203,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 30 ጃንዩ 2025 | 30 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$260,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 27 ጃንዩ 2025 | 15 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,638–$234,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 21 ጃንዩ 2025 | 1 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,691–$190,000 | San Jose, CA | 21 ጃንዩ 2025 | 15 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$225,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 6 ጃንዩ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$260,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 6 ጃንዩ 2025 | 27 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$260,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 3 ጃንዩ 2025 | 2 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,691–$190,000 | San Jose, CA | 21 ኖቬም 2024 | 20 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$260,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 21 ኖቬም 2024 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,453–$225,000 | San Jose, CA | 15 ኖቬም 2024 | 30 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,453–$225,000 | San Jose, CA | 15 ኖቬም 2024 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $167,691–$225,000 | San Jose, CA | 14 ኖቬም 2024 | 1 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,638–$171,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 30 ኦክቶ 2024 | 1 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$343,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 24 ሴፕቴ 2024 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,941–$212,800 ደረጃ IV | San Diego, CA | 22 ሴፕቴ 2024 | 25 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $136,323 ደረጃ IV | Andover, MA | 18 ሴፕቴ 2024 | 4 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $204,901–$294,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 8 ኦገስ 2024 | 26 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $164,035–$249,200 | San Jose, CA | 28 ጁን 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $159,702–$259,000 ደረጃ IV | San Diego, CA | 6 ጁን 2024 | 24 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$249,200 ደረጃ IV | San Jose, CA | 30 ሜይ 2024 | 2 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $137,586–$182,000 | Irvine, CA | 17 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $164,035–$212,800 | San Jose, CA | 17 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$212,800 ደረጃ IV | Irvine, CA | 16 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$249,200 ደረጃ IV | San Jose, CA | 9 ሜይ 2024 | 27 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$212,800 ደረጃ IV | Irvine, CA | 8 ኤፕሪ 2024 | 2 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$294,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 18 ማርች 2024 | 2 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $162,416–$249,200 | San Jose, CA | 15 ማርች 2024 | 18 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$294,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 11 ማርች 2024 | 1 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,083–$105,000 ደረጃ II | Irvine, CA | 7 ማርች 2024 | 1 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$181,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 9 ፌብሩ 2024 | 19 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 7 ፌብሩ 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $159,713 ደረጃ IV | Suite 400, TX | 6 ፌብሩ 2024 | 25 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$185,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 2 ፌብሩ 2024 | 19 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $159,633–$178,000 | San Jose, CA | 20 ዲሴም 2023 | 20 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $134,993 | Irvine, CA | 7 ዲሴም 2023 | 18 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $159,702–$187,639 ደረጃ IV | San Diego, CA | 7 ዲሴም 2023 | 7 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$194,781 ደረጃ IV | Irvine, CA | 2 ዲሴም 2023 | 2 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$185,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 22 ኖቬም 2023 | 21 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 22 ኖቬም 2023 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $159,633–$178,000 | San Jose, CA | 20 ኖቬም 2023 | 19 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$220,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 9 ኖቬም 2023 | 20 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$185,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 7 ኖቬም 2023 | 2 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$185,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 2 ኖቬም 2023 | 2 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $159,702–$185,000 ደረጃ IV | San Diego, CA | 1 ኖቬም 2023 | 2 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $151,216 ደረጃ IV | Austin, TX | 1 ኖቬም 2023 | 1 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 30 ኦክቶ 2023 | 30 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 23 ኦክቶ 2023 | 18 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $157,770–$172,184 | San Jose, CA | 13 ኦክቶ 2023 | 10 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$153,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 10 ኦክቶ 2023 | 6 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $152,360–$153,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 6 ኦክቶ 2023 | 15 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| — ደረጃ IV | San Jose, CA | 2 ኦክቶ 2023 | 16 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $159,702–$215,000 ደረጃ IV | San Diego, CA | 25 ኦገስ 2023 | 5 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$245,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 24 ኦገስ 2023 | 10 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $151,216 ደረጃ IV | Austin, TX | 28 ጁላይ 2023 | 14 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$181,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 21 ጁላይ 2023 | 30 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$245,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 17 ጁላይ 2023 | 15 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $141,419 ደረጃ IV | Andover, MA | 14 ጁላይ 2023 | 7 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $180,003–$210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 12 ጁላይ 2023 | 6 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $177,341–$245,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 30 ጁን 2023 | 30 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $122,949–$152,000 ደረጃ III | Irvine, CA | 30 ጁን 2023 | 10 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $141,323–$142,000 | Irvine, CA | 28 ጁን 2023 | 15 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $145,621–$190,000 ደረጃ IV | Irvine, CA | 6 ጁን 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341–$220,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 30 ሜይ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341–$210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 5 ሜይ 2023 | 2 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $131,367 | Andover, MA | 19 ኤፕሪ 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $152,249–$178,000 | San Jose, CA | 14 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $150,509 ደረጃ IV | Austin, TX | 15 ማርች 2023 | 24 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341–$178,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 22 ፌብሩ 2023 | 5 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $150,509 ደረጃ IV | Austin, TX | 16 ፌብሩ 2023 | 24 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341–$210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 14 ፌብሩ 2023 | 15 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341–$178,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 14 ፌብሩ 2023 | 2 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341–$210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 10 ፌብሩ 2023 | 5 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $151,320 ደረጃ IV | Chandler, AZ | 10 ፌብሩ 2023 | 2 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $145,621 ደረጃ IV | Irvine, CA | 8 ፌብሩ 2023 | 2 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341 ደረጃ IV | San Jose, CA | 2 ፌብሩ 2023 | 14 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,044 | San Jose, CA | 20 ጃንዩ 2023 | 22 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $126,153 | Irvine, CA | 19 ጃንዩ 2023 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,044 | San Jose, CA | 13 ጃንዩ 2023 | 14 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341 ደረጃ IV | San Jose, CA | 13 ዲሴም 2022 | 15 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $151,993 | Andover, MA | 8 ዲሴም 2022 | 15 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $177,341 ደረጃ IV | San Jose, CA | 30 ኖቬም 2022 | 23 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,044 | San Jose, CA | 14 ኖቬም 2022 | 5 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $148,383 | San Jose, CA | 2 ኖቬም 2022 | 23 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $125,723 | Irvine, CA | 18 ኦክቶ 2022 | 18 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $145,621 ደረጃ IV | Irvine, CA | 10 ኦክቶ 2022 | 9 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $177,341 ደረጃ IV | San Jose, CA | 7 ኦክቶ 2022 | 15 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $147,508 | San Jose, CA | 7 ኦክቶ 2022 | 6 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
R&D Engineer IC Design በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በBroadcom Corporation
- R&D Engineer Software$182,771
- R&D Engineer Hardware$156,499
- R&D Engineer Firmware$184,558
- R&D Engineer Applications$178,530
- R&D Engineer SW Quality$151,762
- R&D Engineer Software Quality$176,002
- R&D Engineer Test$152,084
- Field Applications Engineer$170,500
- Senior Manager, R&D$216,419
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።