መነሻ › አሠሪዎች › CGI Technologies and Solutions Inc. › Business Systems Analyst
Business Systems Analyst በCGI Technologies and Solutions Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
252 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለCGI Technologies and Solutions Inc. በBusiness Systems Analyst የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $108,500፤ መካከለኛ ግማሽ $96,796–$120,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)252
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$108,500
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$96,796–$120,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$84,490–$132,000
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 66 | $108,750 |
| FY2024 | 59 | $115,000 |
| FY2025 | 63 | $109,000 |
| FY2026 | 63 | $99,341 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $98,925–$173,925 ደረጃ II | Farmer's Branch, TX | 23 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $70,096–$145,096 ደረጃ II | Columbia, SC | 23 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,736–$161,736 ደረጃ II | Birmingham, AL | 23 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $84,490–$159,490 ደረጃ II | Lafayette, LA | 23 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,925–$173,925 ደረጃ II | Plano, TX | 23 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $106,912–$181,912 ደረጃ II | Reston, VA | 23 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $118,310–$193,310 ደረጃ II | Fairfax, VA | 23 ጁን 2026 | 27 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,925–$173,925 ደረጃ II | Plano, TX | 22 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $106,912–$181,912 ደረጃ II | Reston, VA | 22 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,736–$161,736 ደረጃ II | Birmingham, AL | 22 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $70,096–$145,096 ደረጃ II | Columbia, SC | 22 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $84,490–$159,490 ደረጃ II | Lafayette, LA | 22 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,925–$173,925 ደረጃ II | Farmer's Branch, TX | 22 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 19 ጁን 2026 | 1 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $159,000 ደረጃ II | Carson City, NV | 10 ጁን 2026 | 10 ዲሴም 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,682–$169,682 ደረጃ II | New Brunswick, NJ | 9 ጁን 2026 | 16 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581–$167,581 ደረጃ II | Farmer's Branch, TX | 28 ሜይ 2026 | 8 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,682–$169,682 ጊዜያዊ · ደረጃ II | New Brunswick, NJ | 26 ሜይ 2026 | 24 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581–$167,581 ደረጃ II | Dallas, TX | 22 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $118,310–$193,310 ደረጃ II | Fairfax, VA | 22 ሜይ 2026 | 27 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $118,768 ደረጃ II | Reston, VA | 21 ሜይ 2026 | 4 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,000 ደረጃ III | Charlotte, NC | 19 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $84,219–$159,219 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 19 ሜይ 2026 | 25 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $109,533–$184,533 ደረጃ III | Miamisburg, OH | 14 ሜይ 2026 | 5 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $57,678–$132,678 ደረጃ II | Lafayette, LA | 11 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $84,219–$159,219 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 7 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $101,500 ደረጃ II | Greenville, SC | 7 ሜይ 2026 | 21 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $111,238–$186,238 ደረጃ III | Greenville, SC | 5 ሜይ 2026 | 27 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,952–$169,952 ደረጃ II | Cary, NC | 29 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $111,238–$186,238 ደረጃ III | Greenville, SC | 27 ኤፕሪ 2026 | 27 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $75,150–$150,150 ደረጃ II | Greenville, SC | 24 ኤፕሪ 2026 | 23 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581–$167,581 ደረጃ II | Dallas, TX | 16 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,500 ደረጃ III | Miamisburg, OH | 15 ኤፕሪ 2026 | 29 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,699–$210,699 ደረጃ IV | Miramar, FL | 2 ኤፕሪ 2026 | 16 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $107,640–$182,640 ደረጃ III | Downers Grove, IL | 12 ማርች 2026 | 10 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $84,219–$159,219 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 11 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $73,757–$148,757 ደረጃ II | Peoria, IL | 9 ማርች 2026 | 29 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $114,500 ደረጃ II | Columbus, OH | 6 ማርች 2026 | 3 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $78,874–$153,874 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 6 ማርች 2026 | 6 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $78,042–$153,042 ደረጃ II | Belton, TX | 3 ማርች 2026 | 11 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $138,674–$213,674 ደረጃ IV | Reno, NV | 20 ፌብሩ 2026 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $105,373–$180,373 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 17 ፌብሩ 2026 | 1 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,094–$185,094 ደረጃ III | Miami Lakes, FL | 17 ፌብሩ 2026 | 21 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $89,170–$164,170 ደረጃ III | Belton, TX | 16 ፌብሩ 2026 | 11 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,000 ደረጃ II | Canton, MA | 16 ፌብሩ 2026 | 20 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $111,509–$186,509 ደረጃ III | Independence, OH | 13 ፌብሩ 2026 | 11 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $114,795–$189,795 ደረጃ IV | Reno, NV | 5 ፌብሩ 2026 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,475–$194,475 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 2 ፌብሩ 2026 | 14 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $84,219–$159,219 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 14 ጃንዩ 2026 | 23 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $84,219–$159,219 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 12 ጃንዩ 2026 | 26 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $108,243–$183,243 ደረጃ III | Houston, TX | 6 ጃንዩ 2026 | 8 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,424–$187,424 ደረጃ II | Charlotte, NC | 18 ዲሴም 2025 | 10 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581–$167,581 ደረጃ II | Westlake, TX | 16 ዲሴም 2025 | 26 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,605–$165,605 ደረጃ II | Austin, TX | 26 ኖቬም 2025 | 21 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,581–$167,581 ደረጃ II | Westlake, TX | 20 ኖቬም 2025 | 15 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,341–$174,341 ደረጃ III | Strongsville, OH | 20 ኖቬም 2025 | 2 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $118,310–$193,310 ደረጃ II | Fairfax, VA | 19 ኖቬም 2025 | 3 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,341–$174,341 ደረጃ III | Strongsville, OH | 18 ኖቬም 2025 | 7 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,197–$173,197 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 11 ኖቬም 2025 | 13 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $127,197 ደረጃ II | Hayward, CA | 10 ኖቬም 2025 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $105,373–$180,373 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 4 ኖቬም 2025 | 5 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $99,341–$174,341 ደረጃ III | Brooklyn Heights, OH | 3 ኖቬም 2025 | 2 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $116,000 ደረጃ III | Simpsonville, SC | 25 ሴፕቴ 2025 | 19 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $118,456–$193,456 ደረጃ III | Farmer's Branch, TX | 24 ሴፕቴ 2025 | 23 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,206–$167,206 ደረጃ II | Strongsville, OH | 8 ሴፕቴ 2025 | 10 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,197–$173,197 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 8 ሴፕቴ 2025 | 7 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ III | Prosper, TX | 8 ሴፕቴ 2025 | 10 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,797–$188,797 ደረጃ III | Charlotte, NC | 3 ሴፕቴ 2025 | 26 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Bayonne, NJ | 2 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,538–$168,538 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 11 ኦገስ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,969 ደረጃ II | Charlotte, NC | 11 ኦገስ 2025 | 9 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,797–$188,797 ደረጃ III | Charlotte, NC | 5 ኦገስ 2025 | 14 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,197–$173,197 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 1 ኦገስ 2025 | 5 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,969 ደረጃ II | Davidson, NC | 30 ጁላይ 2025 | 9 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $110,000 ደረጃ II | Reno, NV | 14 ጁላይ 2025 | 23 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 26 ጁን 2025 | 25 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 26 ጁን 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,000 ደረጃ II | Dewitt, MI | 18 ጁን 2025 | 16 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,500 ደረጃ II | Buffalo Grove, IL | 17 ጁን 2025 | 3 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Celina, TX | 16 ጁን 2025 | 16 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,500 ደረጃ II | Lebanon, VA | 16 ጁን 2025 | 12 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 6 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,100 ደረጃ II | Bridgeport, CT | 3 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Cary, NC | 3 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,514 ደረጃ III | Trenton, NJ | 31 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,000 ደረጃ II | New York, NY | 31 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 30 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,216 ደረጃ II | Lafayette, LA | 22 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,371 ደረጃ II | Atlanta, GA | 21 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,500 ደረጃ III | Cumming, GA | 20 ሜይ 2025 | 6 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $116,000 ደረጃ II | Overland Park, KS | 8 ሜይ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | West Windsor, NJ | 8 ሜይ 2025 | 18 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $61,814 ደረጃ I | Lafayette, LA | 5 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ II | Knoxville, TN | 5 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,858 ደረጃ II | Katy, TX | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,800 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 30 ኤፕሪ 2025 | 20 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,514 ደረጃ III | Mineola, NY | 29 ኤፕሪ 2025 | 1 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,963 ደረጃ II | Belton, TX | 24 ኤፕሪ 2025 | 8 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,172 ደረጃ IV | Charlotte, NC | 23 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Knoxville, TN | 23 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $108,675 ደረጃ II | New York, NY | 21 ኤፕሪ 2025 | 18 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,500 ደረጃ II | Miamisburg, OH | 24 ማርች 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,500 ደረጃ III | Strongsville, OH | 24 ማርች 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | New Brunswick, NJ | 21 ማርች 2025 | 20 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $116,929 ደረጃ II | Richmond, VA | 11 ማርች 2025 | 10 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,000 ደረጃ II | Tracy, CA | 5 ማርች 2025 | 15 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $108,486 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 3 ማርች 2025 | 15 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,000 ደረጃ II | Overland Park, KS | 24 ፌብሩ 2025 | 2 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,179 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 20 ፌብሩ 2025 | 2 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $82,534–$157,534 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 10 ፌብሩ 2025 | 15 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $107,000 ደረጃ III | Columbia, SC | 10 ፌብሩ 2025 | 15 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,500 ደረጃ III | Charlotte, NC | 6 ፌብሩ 2025 | 10 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,600 ደረጃ II | Portsmouth, NH | 30 ጃንዩ 2025 | 6 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,600 ደረጃ II | Portsmouth, NH | 29 ጃንዩ 2025 | 6 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $109,886–$184,886 ደረጃ III | Farmers Branch, TX | 29 ጃንዩ 2025 | 10 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,704–$155,704 ደረጃ II | Strongsville, OH | 24 ጃንዩ 2025 | 1 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $59,322–$134,322 ደረጃ II | Lafayette, LA | 29 ኖቬም 2024 | 15 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $116,000 ደረጃ II | Pendleton, IN | 20 ኖቬም 2024 | 28 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,000 ደረጃ II | Cary, NC | 25 ኦክቶ 2024 | 2 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Strongsville, OH | 17 ኦክቶ 2024 | 12 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 16 ኦክቶ 2024 | 8 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $109,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 9 ኦክቶ 2024 | 7 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $116,000 ደረጃ II | Westerville, OH | 8 ኦክቶ 2024 | 2 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,500 ደረጃ III | Westerville, OH | 4 ኦክቶ 2024 | 21 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 26 ሴፕቴ 2024 | 22 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,000 ደረጃ II | Greenville, SC | 26 ሴፕቴ 2024 | 27 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Houston, TX | 25 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,500 ደረጃ II | Strongsville, OH | 9 ሴፕቴ 2024 | 21 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 5 ሴፕቴ 2024 | 18 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Lake Worth, FL | 4 ሴፕቴ 2024 | 11 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ III | Frankfort, KY | 26 ኦገስ 2024 | 8 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $113,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 21 ኦገስ 2024 | 26 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $123,000 ደረጃ II | New Brunswick, NJ | 21 ኦገስ 2024 | 10 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,844 ደረጃ II | Atlanta, GA | 16 ኦገስ 2024 | 4 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $156,650 ደረጃ II | Cary, NC | 25 ጁላይ 2024 | 15 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 9 ጁላይ 2024 | 12 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 9 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Lehi, UT | 4 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Strongsville, OH | 28 ጁን 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Lehi, UT | 28 ጁን 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $145,391 ደረጃ IV | Miramar, FL | 28 ጁን 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,000 ደረጃ III | Cary, NC | 28 ጁን 2024 | 1 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $132,000 ደረጃ II | Prosper, TX | 28 ጁን 2024 | 10 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $106,500 ደረጃ II | Dallas, TX | 27 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 27 ጁን 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,858 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 26 ጁን 2024 | 20 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $73,195 ደረጃ II | Lafayette, LA | 25 ጁን 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,026 ደረጃ II | Raleigh, NC | 19 ጁን 2024 | 15 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,135 ደረጃ II | Dallas, TX | 13 ጁን 2024 | 24 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,688 ደረጃ II | Morristown, NJ | 12 ጁን 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,710 ደረጃ II | Charlotte, NC | 10 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,125 ደረጃ II | New York, NY | 10 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Franklin, IN | 6 ጁን 2024 | 14 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $123,492 ደረጃ II | San Francisco, CA | 4 ጁን 2024 | 14 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $103,000 ደረጃ II | Cary, NC | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 14 ሜይ 2024 | 24 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $142,400 ደረጃ III | Fort Worth, TX | 3 ሜይ 2024 | 13 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $96,803 ደረጃ III | Belton, TX | 12 ኤፕሪ 2024 | 15 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,125 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 2 ኤፕሪ 2024 | 1 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 1 ኤፕሪ 2024 | 26 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ II | Strongsville, OH | 28 ማርች 2024 | 15 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $92,500 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 27 ማርች 2024 | 19 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ III | Fairfax, VA | 21 ማርች 2024 | 17 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 18 ማርች 2024 | 10 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $96,788 ደረጃ II | Greenville, SC | 13 ማርች 2024 | 23 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,500 ደረጃ II | Dallas, TX | 12 ማርች 2024 | 1 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $138,486 ደረጃ II | Miramar, FL | 4 ማርች 2024 | 7 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ III | Westerville, OH | 1 ማርች 2024 | 1 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $107,000 ደረጃ II | Lafayette, LA | 29 ፌብሩ 2024 | 13 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 29 ፌብሩ 2024 | 25 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,280 ደረጃ II | Belton, TX | 14 ፌብሩ 2024 | 7 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ III | Katy, TX | 25 ጃንዩ 2024 | 23 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $102,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 25 ጃንዩ 2024 | 13 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $73,195–$120,100 ደረጃ II | Lafayette, LA | 15 ጃንዩ 2024 | 20 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,910–$146,800 ደረጃ II | Rollingwood, TX | 15 ጃንዩ 2024 | 20 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,784–$133,500 ደረጃ II | Cary, NC | 15 ጃንዩ 2024 | 20 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,130–$146,800 ደረጃ II | Hartford, CT | 15 ጃንዩ 2024 | 20 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $150,000 ደረጃ III | Carson City, NV | 9 ጃንዩ 2024 | 16 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ III | Cary, NC | 27 ዲሴም 2023 | 15 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ III | Miamisburg, OH | 12 ዲሴም 2023 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $132,750 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 11 ዲሴም 2023 | 4 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,763 ደረጃ III | Fairfax, VA | 15 ኖቬም 2023 | 23 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $97,863 ደረጃ II | Bloomfield, CT | 9 ኖቬም 2023 | 1 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $145,000 ደረጃ II | Downey, CA | 1 ኖቬም 2023 | 6 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $131,233 ደረጃ III | Orlando, FL | 19 ኦክቶ 2023 | 20 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $101,317 ደረጃ II | Fort Lauderdale, FL | 17 ኦክቶ 2023 | 20 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $125,941 ደረጃ II | Burlington, MA | 22 ሴፕቴ 2023 | 14 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 13 ሴፕቴ 2023 | 21 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $111,968 ደረጃ II | Franklin, TN | 13 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Hartford, CT | 30 ኦገስ 2023 | 8 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 22 ኦገስ 2023 | 11 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Coraopolis, PA | 14 ኦገስ 2023 | 22 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $113,500 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 9 ኦገስ 2023 | 31 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,069 ደረጃ II | Fairfax, VA | 28 ጁላይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,753 ደረጃ II | Madison, WI | 27 ጁላይ 2023 | 10 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $102,869 ደረጃ II | Canton, MA | 21 ጁላይ 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $121,876 ደረጃ III | Wilmington, MA | 7 ጁላይ 2023 | 17 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Lafayette, LA | 22 ጁን 2023 | 20 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $142,000 ደረጃ III | Hartford, CT | 21 ጁን 2023 | 29 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,890 ደረጃ II | Webster, MA | 8 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,158 ደረጃ II | Fairfax, VA | 16 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,158 ደረጃ II | Fairfax, VA | 16 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $70,000 ደረጃ II | Lafayette, LA | 15 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,861 ደረጃ II | Belton, TX | 15 ሜይ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Lafayette, LA | 10 ሜይ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $93,392 ደረጃ III | Belton, TX | 10 ሜይ 2023 | 27 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,800 ደረጃ II | Lafayette, LA | 5 ሜይ 2023 | 21 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $127,500 ደረጃ III | Atlanta, GA | 2 ሜይ 2023 | 21 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 28 ኤፕሪ 2023 | 21 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Rollingwood, TX | 27 ኤፕሪ 2023 | 21 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $117,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 19 ኤፕሪ 2023 | 14 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,871 ደረጃ III | Greenville, SC | 14 ኤፕሪ 2023 | 27 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 11 ኤፕሪ 2023 | 7 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,158 ደረጃ II | Fairfax, VA | 10 ኤፕሪ 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 10 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,000 ደረጃ III | Charlotte, NC | 10 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $135,000 ደረጃ II | Fort Mill, SC | 10 ኤፕሪ 2023 | 10 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,000 ደረጃ I | New York, NY | 10 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Strongsville, OH | 30 ማርች 2023 | 9 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Miamisburg, OH | 28 ማርች 2023 | 15 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $106,500 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 20 ማርች 2023 | 12 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $113,000 ደረጃ III | Dallas, TX | 16 ማርች 2023 | 9 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Strongsville, OH | 16 ማርች 2023 | 9 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ II | Downey, CA | 15 ማርች 2023 | 15 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,000 ደረጃ III | Miamisburg, OH | 9 ማርች 2023 | 21 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,973 ደረጃ II | Belton, TX | 3 ማርች 2023 | 1 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Strongsville, OH | 23 ፌብሩ 2023 | 19 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $112,000 ደረጃ II | Lafayette, LA | 16 ፌብሩ 2023 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 15 ፌብሩ 2023 | 13 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,000 ደረጃ III | Cleveland, OH | 14 ፌብሩ 2023 | 7 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 14 ፌብሩ 2023 | 5 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | Strongsville, OH | 10 ፌብሩ 2023 | 18 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $113,000 ደረጃ III | Charlotte, NC | 1 ፌብሩ 2023 | 26 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $107,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 13 ጃንዩ 2023 | 9 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,000 ደረጃ II | Columbia, SC | 12 ጃንዩ 2023 | 19 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Columbia, SC | 9 ጃንዩ 2023 | 9 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,500 ደረጃ II | Buffalo Grove, IL | 16 ዲሴም 2022 | 3 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 9 ዲሴም 2022 | 22 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $101,800 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 22 ኖቬም 2022 | 13 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $101,865 ደረጃ III | Belton, TX | 21 ኖቬም 2022 | 1 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $125,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 16 ኖቬም 2022 | 4 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Troy, MI | 9 ኖቬም 2022 | 18 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Cleveland, OH | 8 ኖቬም 2022 | 27 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $103,000 ደረጃ II | Cleveland, OH | 7 ኖቬም 2022 | 2 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $90,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 2 ኖቬም 2022 | 27 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $140,000 ደረጃ IV | Lafayette, LA | 26 ኦክቶ 2022 | 15 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $120,000 ደረጃ II | New Brunswick, NJ | 25 ኦክቶ 2022 | 20 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $103,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 21 ኦክቶ 2022 | 5 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $103,000 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 6 ኦክቶ 2022 | 25 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,500 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 30 ሴፕቴ 2022 | 14 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,000 ደረጃ III | Pittsburgh, PA | 26 ሴፕቴ 2022 | 11 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,000 ደረጃ II | Miamisburg, OH | 26 ሴፕቴ 2022 | 3 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
Business Systems Analyst በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በCGI Technologies and Solutions Inc.
- Software Developer$115,000
- Software Engineer$115,000
- Programmer Analyst$98,966
- Software Quality/Test Engineer$105,000
- Software Architect$137,000
- Production Support Specialist$97,145
- Project Manager$115,000
- Director, Consulting Services$146,000
- DevOps Engineer$119,000
- Software Quality Assurance Analyst$87,827
- Database Engineer$130,000
- Scrum Master$112,000
- Systems Analyst$113,000
- Salesforce Developer$126,000
- Database Administrator$118,498
- Functional Analyst (SME)$118,893
- Database Architect$134,379
- IT Support Specialist$79,477
- Business System Analyst$94,318
- Systems Architect$150,000
- Information Systems Engineer$112,650
- Database Architect (Data Architect)$141,500
- Functional Analyst$112,466
- Test Engineer$110,000
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።