መነሻ › አሠሪዎች › COMET Technologies USA Inc.
COMET Technologies USA Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
COMET Technologies USA Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 11። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $141,500።
COMET Technologies USA Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
COMET Technologies USA Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ1 ሜይ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| QA Data Engineer | 1 | $102,000 |
| Technical Project Manager | 1 | $150,500 |
| RF Engineer | 1 | $141,500 |
| Firmware Engineer | 1 | $128,000 |
| Sr. Application Engineer | 1 | $175,000 |
| Project/Program Manager | 1 | $170,000 |
| Field Service Engineer | 1 | $93,288 |
| Procurement Data Analyst | 1 | $100,000 |
| Key Account Manager | 1 | $150,000 |
| Application Engineer | 1 | $185,000 |
| Quality Data (Analyst) Engineer | 1 | $125,632 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $141,500 |
| FY2024 | 3 | $170,000 |
| FY2025 | 3 | $100,000 |
| FY2026 | 2 | $155,316 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Industrial Engineers3
- Computer Systems Engineers/Architects3
- Electrical Engineers2
- Software Developers1
- Architectural and Engineering Managers1
- Market Research Analysts and Marketing Specialists1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Quality Data (Analyst) Engineer | $125,632 ደረጃ II | San Jose, CA | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Application Engineer | $185,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 13 ፌብሩ 2026 | 19 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Key Account Manager | $150,000–$165,000 E-3 · ደረጃ IV | San Jose, CA | 30 ጁን 2025 | 15 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Field Service Engineer | $93,288 | Rossville, GA | 29 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Procurement Data Analyst | $100,000 | San Jose, CA | 27 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Project/Program Manager | $170,000–$200,000 | San Jose, CA | 26 ጁላይ 2024 | 23 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| Firmware Engineer | $128,000–$143,945 | San Jose, CA | 2 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sr. Application Engineer | $175,000 | San Jose, CA | 28 ማርች 2024 | 15 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| QA Data Engineer | $102,000–$106,000 | San Jose, CA | 18 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Technical Project Manager | $150,500–$160,000 | San Jose, CA | 19 ጁላይ 2023 | 28 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| RF Engineer | $141,500–$150,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 10 ጁላይ 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።