Comfortliv LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Comfortliv LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 30 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 30። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $86,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)30
የተረጋገጠ30
የአስቀምጭ አድራሻBallwin, MO
H-1B ጥገኛ አስቀምጭአይ
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$86,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$82,250–$90,875
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$67,400–$103,158
Comfortliv LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Comfortliv LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 30 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ3 ማርች 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Computer Systems Analysts | 4 | $86,000 |
| Java Developer | 3 | $86,000 |
| Computer Systems Engineers/Architects | 2 | $84,000 |
| Software Quality Assurance Analyst and Testers | 2 | $65,000 |
| Software Engineer | 2 | $88,250 |
| Software Developer | 2 | $104,698 |
| Technical Project Manager | 2 | $90,000 |
| Quality Control Microbiologist (QC Microbiologist) | 1 | $82,000 |
| Business Analyst/ Systems Analysts | 1 | $95,000 |
| Mechanical Engineer | 1 | $115,500 |
| QA Analyst - ETL/Database | 1 | $67,500 |
| SAP Computer Systems Engineers/Architects | 1 | $84,000 |
| Information Technology Project Manager | 1 | $84,000 |
| Business Intelligence Analysts | 1 | $72,000 |
| Computer Systems Analyst | 1 | $91,000 |
| Senior Product Owner | 1 | $103,064 |
| Scrum Master | 1 | $103,000 |
| Software Quality Assurance Analysts and Tester | 1 | $66,500 |
| Data Warehouse Analyst | 1 | $88,500 |
| Quality Control Microbiologist | 1 | $82,000 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $85,000 |
| FY2024 | 10 | $84,000 |
| FY2025 | 10 | $90,448 |
| FY2026 | 4 | $91,500 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Ballwin, MO23
- Fenton, MO1
- Chicago, IL1
- St. Charles, MO1
- St. Louis, MO1
- Jefferson City, MO1
- Maryland Heights, MO1
- Cape Girardeau, MO1
ሙያዎች
- Computer Systems Engineers/Architects8
- Software Developers7
- Computer Systems Analysts5
- Software Quality Assurance Analysts and Testers4
- Microbiologists2
- Data Scientists2
- Mechanical Engineers1
- Database Architects1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Quality Control Microbiologist | $82,000 ደረጃ III | Cape Girardeau, MO | 3 ማርች 2026 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $119,000 ደረጃ III | Maryland Heights, MO | 20 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| Technical Project Manager | $97,000 ደረጃ II | Jefferson City, MO | 16 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Engineer | $90,500 ደረጃ II | Ballwin, MO | 16 ጁን 2025 | 27 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analysts | $80,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 13 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Quality Assurance Analysts and Tester | $66,500 ደረጃ II | Ballwin, MO | 9 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Warehouse Analyst | $88,500 ደረጃ II | Ballwin, MO | 28 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Technical Project Manager | $83,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 18 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analyst | $91,000 ደረጃ II | Chicago, IL | 14 ማርች 2025 | 21 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Scrum Master | $103,000 ደረጃ III | St. Louis, MO | 13 ጃንዩ 2025 | 21 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Senior Product Owner | $103,064 ደረጃ III | St. Charles, MO | 24 ዲሴም 2024 | 2 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer | $90,397–$90,500 ደረጃ II | Ballwin, MO | 3 ኦክቶ 2024 | 10 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Engineers/Architects | $84,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Information Technology Project Manager | $84,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 21 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Quality Assurance Analyst and Testers | $65,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 20 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analysts | $86,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 9 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Quality Assurance Analyst and Testers | $65,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 9 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analysts | $86,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 3 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analysts | $86,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 3 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Business Intelligence Analysts | $72,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 2 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Engineers/Architects | $84,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 2 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $86,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 22 ፌብሩ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| SAP Computer Systems Engineers/Architects | $84,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $85,500 ደረጃ II | Ballwin, MO | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Java Developer | $86,000 ደረጃ II | Ballwin, MO | 7 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Quality Control Microbiologist (QC Microbiologist) | $82,000 ደረጃ III | Fenton, MO | 21 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mechanical Engineer | $115,500 ደረጃ III | Ballwin, MO | 20 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Business Analyst/ Systems Analysts | $95,000 ደረጃ III | Ballwin, MO | 20 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| QA Analyst - ETL/Database | $67,500 ደረጃ III | Ballwin, MO | 20 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $104,000 ደረጃ III | Ballwin, MO | 20 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።