መነሻ › አሠሪዎች › Compunnel Software Group, Inc › Software Quality Assurance Engineer
Software Quality Assurance Engineer በCompunnel Software Group, Inc፡ የH-1B ደመወዞች
57 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለCompunnel Software Group, Inc በSoftware Quality Assurance Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $103,500፤ መካከለኛ ግማሽ $98,000–$110,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)57
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$103,500
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$98,000–$110,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$86,740–$126,000
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $98,500 |
| FY2024 | 4 | $117,625 |
| FY2025 | 28 | $105,000 |
| FY2026 | 12 | $101,800 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $91,500–$110,190 ደረጃ II | Irving, TX | 12 ሜይ 2026 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $97,500–$112,000 ደረጃ III | Alpharetta, GA | 19 ማርች 2026 | 26 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $150,000–$163,610 ደረጃ III | Pleasanton, CA | 4 ማርች 2026 | 8 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$121,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 17 ፌብሩ 2026 | 24 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,000–$110,100 ደረጃ II | Frisco, TX | 17 ፌብሩ 2026 | 24 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $126,000–$148,000 ደረጃ III | Durham, NC | 6 ፌብሩ 2026 | 13 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $126,000–$148,990 ደረጃ III | Jersey City, NJ | 2 ፌብሩ 2026 | 9 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $102,250–$125,500 ደረጃ II | Weehawken, NJ | 16 ጃንዩ 2026 | 23 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $101,500–$124,000 ደረጃ II | Columbia, MD | 19 ዲሴም 2025 | 26 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,000–$112,000 ደረጃ II | Morrisville, NC | 19 ዲሴም 2025 | 25 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,500–$124,000 ደረጃ II | Ellicott City, MD | 18 ዲሴም 2025 | 25 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,100–$125,520 ደረጃ II | Plano, TX | 25 ሴፕቴ 2025 | 2 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$125,500 ደረጃ II | Merrimack, NH | 5 ሴፕቴ 2025 | 5 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$125,500 ደረጃ II | Merrimack, NH | 25 ኦገስ 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,500–$125,500 ደረጃ II | Merrimack, NH | 22 ኦገስ 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,500–$125,520 ደረጃ II | Fort Mill, SC | 12 ኦገስ 2025 | 19 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000–$93,180 ደረጃ II | Dublin, OH | 17 ጁላይ 2025 | 15 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $103,500–$125,520 ደረጃ II | Westlake, TX | 16 ጁላይ 2025 | 21 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,350–$105,600 ደረጃ II | Austin, TX | 20 ጁን 2025 | 27 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,500–$164,150 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 17 ጁን 2025 | 24 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,500–$126,830 ደረጃ II | Austin, TX | 11 ጁን 2025 | 18 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,500–$126,830 ደረጃ II | Whippany, NJ | 6 ጁን 2025 | 13 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$126,000 ደረጃ II | Langhorne, PA | 22 ሜይ 2025 | 2 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,500–$126,830 ደረጃ II | Richardson, TX | 15 ሜይ 2025 | 22 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,500–$126,830 ደረጃ II | Richardson, TX | 13 ሜይ 2025 | 20 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,500–$164,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 23 ኤፕሪ 2025 | 30 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $88,000–$106,500 ደረጃ II | Austin, TX | 17 ኤፕሪ 2025 | 24 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$126,830 ደረጃ II | Westlake, TX | 17 ማርች 2025 | 24 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,000–$100,980 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 12 ማርች 2025 | 19 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,000–$106,510 ደረጃ II | Columbus, OH | 3 ጃንዩ 2025 | 6 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$126,830 ደረጃ II | Westlake, TX | 11 ዲሴም 2024 | 18 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$126,830 ደረጃ II | Westlake, TX | 9 ዲሴም 2024 | 16 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000–$135,740 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 4 ዲሴም 2024 | 11 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,000–$135,740 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 3 ዲሴም 2024 | 10 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $111,500–$135,740 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 27 ኖቬም 2024 | 4 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,000–$135,700 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 26 ኖቬም 2024 | 3 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$126,830 ደረጃ II | Boston, MA | 19 ኖቬም 2024 | 26 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$126,830 ደረጃ II | Langhorne, PA | 25 ኦክቶ 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$126,830 ደረጃ II | Langhorne, PA | 22 ኦክቶ 2024 | 29 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $103,500–$126,800 ደረጃ II | Westlake, TX | 3 ኦክቶ 2024 | 10 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,000–$150,280 ደረጃ III | Westlake, TX | 8 ጁላይ 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $122,000–$143,000 ደረጃ III | Bellevue, WA | 28 ጁን 2024 | 5 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $113,250 ደረጃ IV | Westlake, TX | 29 ሜይ 2024 | 5 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $75,000–$87,790 ደረጃ II | Smyrna, TN | 7 ኖቬም 2023 | 13 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$121,500 ደረጃ II | Irving, TX | 6 ሴፕቴ 2023 | 6 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $150,000–$168,400 ደረጃ III | Pleasanton, CA | 7 ኦገስ 2023 | 8 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000–$118,500 ደረጃ II | Durham, NC | 29 ጁን 2023 | 6 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,000–$118,500 ደረጃ II | Richardson, TX | 4 ሜይ 2023 | 8 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,500–$118,500 ደረጃ II | Owings Mills, MD | 18 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $97,500–$118,500 ደረጃ II | Westlake, TX | 4 ኤፕሪ 2023 | 10 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$140,000 ደረጃ III | Merrimack, NH | 6 ማርች 2023 | 13 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,250–$100,500 ደረጃ II | Durham, NC | 21 ዲሴም 2022 | 21 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $101,000–$116,000 ደረጃ III | Durham, NC | 15 ዲሴም 2022 | 16 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $100,500–$116,750 ደረጃ III | Durham, NC | 15 ዲሴም 2022 | 20 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$116,000 ደረጃ III | Philadelphia, PA | 1 ኖቬም 2022 | 2 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $84,000–$99,000 ደረጃ II | Encino, CA | 31 ኦክቶ 2022 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,000–$110,000 ደረጃ II | Woburn, MA | 6 ኦክቶ 2022 | 7 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
Software Quality Assurance Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በCompunnel Software Group, Inc
- Software Developer$115,000
- Systems Analyst$104,250
- Systems Engineer$94,700
- Computer Programmer$98,500
- Software Quality Assurance Engineer and Tester$99,550
- Business Intelligence Analyst$102,500
- Software Quality Assurance Analyst and Tester$100,000
- Database Administrator$97,350
- Data Engineer$123,000
- Web Developer$86,750
- Business Analyst$100,600
- Software Engineer$123,750
- Business Systems Analyst$104,000
- QA Tester$93,350
- Information Technology Project Manager$104,500
- Database Architect$119,000
- Network and Systems Administrator$98,000
- Data Scientist$111,000
- IT Project Manager$100,000
- Software Development Engineer in Test$106,000
- Scrum Master$100,000
- Network Support Specialist$85,000
- Systems Engineer/Architect$100,000
- Software Quality Assurance Analyst$87,350
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።