መነሻ › አሠሪዎች › CSRA State and Local Solutions LLC
CSRA State and Local Solutions LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
CSRA State and Local Solutions LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 91 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 82። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $130,500።
CSRA State and Local Solutions LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
CSRA State and Local Solutions LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 91 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ8 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በCSRA State and Local Solutions LLC ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 4 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Developer Senior | 8 | $115,000 |
| Software Developer Sr. | 8 | $118,000 |
| IT Quality Analyst Senior | 7 | $108,590 |
| Software Developer Advisor | 6 | $131,000 |
| Software Developer Sr. Advisor | 6 | $145,000 |
| Solutions Sr Advisor | 4 | $150,000 |
| Systems Engineering Sr. Manager | 3 | $191,013 |
| Systems Administrator Sr. Advisor | 3 | $125,000 |
| IT Quality Analyst Sr. Advisor | 3 | $120,000 |
| Full Stack Engineer Principal | 3 | $150,000 |
| Systems Engineer Sr Advisor | 2 | $150,000 |
| IT Quality Assurance Manager | 2 | $126,834 |
| Full Stack Sr. Java Developer | 2 | $135,000 |
| Software Advisor | 2 | $140,000 |
| Database Analyst Sr. Advisor | 2 | $149,500 |
| Software Engineer Senior | 2 | $130,000 |
| Software Developer | 2 | $95,000 |
| Software Developer Advisor (Full Stack Java Developer) | 2 | $140,000 |
| Full Stack Java Developer | 2 | $130,000 |
| Full Stack Engineer Sr Principal | 2 | $157,500 |
| Programmer Advisor | 1 | $107,994 |
| Application Development Manager | 1 | $150,000 |
| Solutions Architect | 1 | $194,463 |
| Software Engineer Sr. Advisor | 1 | $130,000 |
| Software Engineer Advisor | 1 | $123,115 |
| ERP Analyst Advisor | 1 | $121,071 |
| IT Quality Analyst Advisor | 1 | $115,000 |
| SW Developer Advisor | 1 | $140,000 |
| Systems Engineering Senior | 1 | $120,000 |
| Project Management Advisor | 1 | $120,000 |
| Programmer Senior Advisor | 1 | $135,699 |
| Software Developer Sr. Principal | 1 | $148,000 |
| Software Architect Principal | 1 | $142,626 |
| Software Engineer Sr. Principal | 1 | $146,000 |
| Full Stack Engineer | 1 | $140,000 |
| Full Stack Developer Sr | 1 | $130,000 |
| IT Quality Assurance Tester Principal | 1 | $119,000 |
| Systems Engineer Sr Principal | 1 | $165,000 |
| Program Analyst Sr Principal | 1 | $135,000 |
| Systems Engineer Senior | 1 | $135,000 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 26 | $123,115 |
| FY2024 | 33 | $130,500 |
| FY2025 | 14 | $120,000 |
| FY2026 | 18 | $149,000 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Rensselaer, NY45
- Albany, NY12
- Menands, NY11
- Raleigh, NC4
- Irving, TX2
- Charlotte, NC2
- Guilderland, NY2
- East Greenbush, NY2
- Clifton Park, NY2
- McKinney, TX1
- Allen, TX1
- San Diego, CA1
- Manchester, NH1
- Canton, MI1
- Selkirk, NY1
- Latham, NY1
- Altamont, NY1
- Lubbock, TX1
ሙያዎች
- Software Developers57
- Software Quality Assurance Analysts and Testers13
- Computer Systems Engineers/Architects7
- Software Developers, Applications4
- Computer and Information Systems Managers4
- Network and Computer Systems Administrators3
- Database Architects2
- Business Intelligence Analysts1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Systems Engineering Sr. Manager | $200,000–$210,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 8 ጁን 2026 | 15 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Systems Engineer Senior | $135,000–$145,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 5 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Engineer Sr Principal | $160,000–$170,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 4 ሜይ 2026 | 23 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Senior | $125,000–$135,000 ደረጃ III | Albany, NY | 16 ኤፕሪ 2026 | 22 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Program Analyst Sr Principal | $135,000–$150,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 26 ማርች 2026 | 6 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Systems Engineering Sr. Manager | $190,000–$200,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 25 ማርች 2026 | 6 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Systems Engineer Sr Principal | $165,000–$175,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 24 ማርች 2026 | 14 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Assurance Tester Principal | $119,000–$126,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 24 ማርች 2026 | 1 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Assurance Manager | $150,000–$160,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 24 ማርች 2026 | 25 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Engineer Principal | $150,000–$160,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 12 ፌብሩ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer Sr | $130,000–$140,000 ደረጃ III | Albany, NY | 11 ፌብሩ 2026 | 7 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Engineer Principal | $150,000–$160,000 ደረጃ IV | Albany, NY | 5 ፌብሩ 2026 | 24 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Full Stack Engineer Sr Principal | $155,000–$165,000 ደረጃ IV | Menands, NY | 26 ጃንዩ 2026 | 24 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Engineer Principal | $150,000–$160,000 ደረጃ IV | Menands, NY | 26 ጃንዩ 2026 | 24 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Full Stack Engineer | $140,000–$150,000 ደረጃ III | Menands, NY | 6 ጃንዩ 2026 | 2 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer Sr. Principal | $146,000–$156,000 ደረጃ IV | Menands, NY | 16 ዲሴም 2025 | 15 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Architect Principal | $142,626–$152,000 ደረጃ IV | Menands, NY | 9 ዲሴም 2025 | 8 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. Principal | $148,000–$155,000 ደረጃ IV | Clifton Park, NY | 4 ኖቬም 2025 | 3 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Senior | $115,000–$125,000 ደረጃ III | Lubbock, TX | 12 ኦገስ 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Java Developer | $130,000–$140,000 ደረጃ III | Menands, NY | 31 ጁላይ 2025 | 11 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Java Developer | $130,000–$140,000 ደረጃ III | Menands, NY | 31 ጁላይ 2025 | 11 ኦገስ 2025 | የተወገደ |
| Programmer Senior Advisor | $135,699 ደረጃ IV | Altamont, NY | 24 ጃንዩ 2025 | 26 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Advisor | $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 15 ጃንዩ 2025 | 6 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Advisor | $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 10 ጃንዩ 2025 | 6 ጁላይ 2025 | የተወገደ |
| Project Management Advisor | $120,000–$130,000 ደረጃ IV | Selkirk, NY | 25 ኖቬም 2024 | 25 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $95,000–$110,000 ደረጃ II | Guilderland, NY | 22 ኖቬም 2024 | 13 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Sr. Advisor | $120,000–$130,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 17 ኦክቶ 2024 | 18 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $95,000–$110,000 ደረጃ II | Guilderland, NY | 9 ኦክቶ 2024 | 28 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer Advisor (Full Stack Java Developer) | $140,000–$150,000 ደረጃ IV | East Greenbush, NY | 4 ኦክቶ 2024 | 14 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Sr. Advisor | $120,000–$130,000 ደረጃ IV | Clifton Park, NY | 3 ኦክቶ 2024 | 28 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Sr. Advisor | $120,000–$130,000 ደረጃ IV | Latham, NY | 2 ኦክቶ 2024 | 28 ማርች 2025 | የተወገደ |
| Software Developer Advisor (Full Stack Java Developer) | $140,000–$150,000 ደረጃ IV | East Greenbush, NY | 26 ሴፕቴ 2024 | 14 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer Sr. Advisor | $152,000–$160,000 ደረጃ IV | Raleigh, NC | 19 ጁን 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. Advisor | $152,000–$160,000 ደረጃ IV | Raleigh, NC | 13 ጁን 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer Sr. | $120,000–$130,000 ደረጃ III | Manchester, NH | 10 ጁን 2024 | 18 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. | $110,386–$120,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 10 ኤፕሪ 2024 | 5 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Solutions Sr Advisor | $160,000–$180,000 ደረጃ IV | Canton, MI | 13 ማርች 2024 | 3 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Database Analyst Sr. Advisor | $158,000–$165,000 ደረጃ IV | Irving, TX | 8 ማርች 2024 | 18 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer Senior | $130,000–$140,000 ደረጃ III | Charlotte, NC | 28 ፌብሩ 2024 | 11 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer Senior | $130,000–$140,000 ደረጃ III | Charlotte, NC | 19 ፌብሩ 2024 | 11 ማርች 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Advisor | $140,000–$155,000 ደረጃ IV | Allen, TX | 25 ጃንዩ 2024 | 2 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. | $125,000–$135,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 23 ጃንዩ 2024 | 23 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Senior | $105,000–$115,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 16 ጃንዩ 2024 | 16 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Solutions Sr Advisor | $150,000–$160,000 ደረጃ IV | Menands, NY | 4 ጃንዩ 2024 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Senior | $111,000–$120,000 ደረጃ III | San Diego, CA | 28 ዲሴም 2023 | 8 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Senior | $108,181–$115,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 6 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Senior | — ደረጃ III | Rensselaer, NY | 4 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተከለከለ |
| Software Developer Advisor | $135,000–$150,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 1 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Senior | $110,000–$120,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 1 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Advisor | $140,000–$155,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 1 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. Advisor | $145,000–$155,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 1 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. Advisor | $145,000–$155,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 1 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Systems Administrator Sr. Advisor | $125,000–$140,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 1 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Senior | $115,000–$125,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 1 ዲሴም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Systems Administrator Sr. Advisor | $125,000–$140,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 30 ኖቬም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተወገደ |
| Systems Administrator Sr. Advisor | $125,000–$140,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 30 ኖቬም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተወገደ |
| Software Developer Senior | $115,000–$125,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 30 ኖቬም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተወገደ |
| Software Developer Senior | $115,000–$125,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 30 ኖቬም 2023 | 31 ሜይ 2024 | የተወገደ |
| IT Quality Analyst Advisor | $115,000–$125,000 ደረጃ IV | McKinney, TX | 21 ኖቬም 2023 | 29 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. | $110,386–$125,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 26 ኦክቶ 2023 | 4 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| SW Developer Advisor | $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Irving, TX | 29 ሴፕቴ 2023 | 6 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Systems Engineering Senior | $120,000–$135,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 28 ሴፕቴ 2023 | 23 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Advisor | $131,000–$151,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 27 ሴፕቴ 2023 | 23 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Database Analyst Sr. Advisor | $141,000–$165,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 27 ሴፕቴ 2023 | 6 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. | $118,000–$125,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 20 ሴፕቴ 2023 | 19 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. | $118,000–$125,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 7 ሴፕቴ 2023 | 19 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Senior | $115,000–$130,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 17 ጁላይ 2023 | 7 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Sr. Java Developer | $135,000–$150,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 30 ጁን 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Sr. Java Developer | $135,000–$150,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 30 ጁን 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. | $123,115–$135,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 26 ጁን 2023 | 22 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Sr. | $115,000–$125,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 26 ሜይ 2023 | 25 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer Sr. Advisor | $130,000–$145,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 26 ኤፕሪ 2023 | 15 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer Advisor | $123,115–$142,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 18 ኤፕሪ 2023 | 8 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Systems Engineer Sr Advisor | $150,000–$165,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 21 ማርች 2023 | 14 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Senior | $109,000–$120,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 21 ማርች 2023 | 16 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Systems Engineer Sr Advisor | $150,000–$165,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 21 ማርች 2023 | 14 ሴፕቴ 2023 | የተወገደ |
| Solutions Sr Advisor | $150,000–$175,000 ደረጃ IV | Menands, NY | 17 ማርች 2023 | 3 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Solutions Sr Advisor | $150,000–$175,000 ደረጃ IV | Menands, NY | 10 ማርች 2023 | 3 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer Sr. Advisor | $123,115–$140,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 8 ማርች 2023 | 3 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Assurance Manager | $103,667–$140,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 27 ፌብሩ 2023 | 25 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Application Development Manager | $150,000–$175,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 24 ፌብሩ 2023 | 20 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Solutions Architect | $194,463 ደረጃ IV | Raleigh, NC | 21 ፌብሩ 2023 | 29 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Senior | $105,227–$120,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 23 ጃንዩ 2023 | 10 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Advisor | $123,115–$146,000 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 16 ጃንዩ 2023 | 17 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer Senior | $105,227–$120,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 20 ዲሴም 2022 | 16 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| IT Quality Analyst Senior | $94,989–$109,742 ደረጃ III | Raleigh, NC | 16 ዲሴም 2021 | 17 ጁን 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Systems Engineering Sr. Manager | $191,013–$221,767 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 22 ዲሴም 2020 | 31 ሜይ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| ERP Analyst Advisor | $121,071–$145,332 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 22 ዲሴም 2020 | 31 ሜይ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer Sr. Advisor | $134,457–$167,413 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 14 ዲሴም 2020 | 31 ሜይ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer Advisor | $128,775–$145,332 ደረጃ IV | Rensselaer, NY | 5 ኦገስ 2020 | 30 ጃንዩ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Programmer Advisor | $107,994–$142,397 ደረጃ IV | Menands, NY | 4 ፌብሩ 2020 | 11 ፌብሩ 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።