መነሻ › አሠሪዎች › Deere & Company › Staff Software Engineer
Staff Software Engineer በDeere & Company፡ የH-1B ደመወዞች
59 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለDeere & Company በStaff Software Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $139,000፤ መካከለኛ ግማሽ $130,000–$142,400።
ማመልከቻዎች (LCAs)59
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$139,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$130,000–$142,400
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$120,000–$145,960
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 11 | $120,000 |
| FY2024 | 10 | $139,500 |
| FY2025 | 21 | $140,000 |
| FY2026 | 13 | $140,000 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $145,900–$155,900 | Chicago, IL | 22 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,900–$144,900 ደረጃ IV | Moline, IL | 11 ሜይ 2026 | 9 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $141,400–$151,400 ደረጃ IV | Moline, IL | 5 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $138,300–$148,300 ደረጃ II | Moline, IL | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $152,800–$162,800 ደረጃ IV | East Moline, IL | 6 ኤፕሪ 2026 | 5 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $144,200–$154,200 ደረጃ IV | East Moline, IL | 26 ማርች 2026 | 8 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$140,000 | Johnston, IA | 2 ማርች 2026 | 10 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $148,600–$158,600 ደረጃ IV | East Moline, IL | 23 ፌብሩ 2026 | 25 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,900–$149,900 ደረጃ IV | East Moline, IL | 17 ፌብሩ 2026 | 17 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $143,300–$153,300 ደረጃ IV | Milan, IL | 27 ጃንዩ 2026 | 11 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,000–$144,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 5 ጃንዩ 2026 | 2 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $145,000–$155,000 | Plainfield, IL | 23 ሴፕቴ 2025 | 23 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$140,000 ደረጃ III | East Moline, IL | 19 ሴፕቴ 2025 | 6 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 15 ሴፕቴ 2025 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $145,100–$155,100 ደረጃ IV | Moline, IL | 15 ሴፕቴ 2025 | 16 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,800–$143,800 ደረጃ IV | Moline, IL | 19 ኦገስ 2025 | 17 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,800–$143,800 ደረጃ IV | Moline, IL | 18 ኦገስ 2025 | 17 ፌብሩ 2026 | የተወገደ |
| $138,100–$148,100 ደረጃ IV | Moline, IL | 11 ኦገስ 2025 | 10 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $141,800–$151,800 ደረጃ IV | East Moline, IL | 4 ኦገስ 2025 | 3 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,800–$144,800 ደረጃ IV | Moline, IL | 23 ጁላይ 2025 | 13 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $137,000–$147,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 22 ጁላይ 2025 | 20 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,100–$144,100 ደረጃ IV | Moline, IL | 14 ጁላይ 2025 | 13 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $143,000–$153,000 | Chicago, IL | 11 ጁላይ 2025 | 2 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $145,500–$155,500 ደረጃ IV | Milan, IL | 3 ጁላይ 2025 | 2 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $145,100–$155,100 ደረጃ IV | Moline, IL | 2 ጁን 2025 | 2 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 19 ሜይ 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 9 ሜይ 2025 | 2 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$140,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 30 ኤፕሪ 2025 | 21 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 22 ኤፕሪ 2025 | 11 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$140,000 ደረጃ IV | East Moline, IL | 21 ኤፕሪ 2025 | 21 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $147,330–$157,330 ደረጃ IV | Moline, IL | 1 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $128,024–$138,024 ደረጃ IV | Moline, IL | 7 ፌብሩ 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,000–$145,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 16 ጃንዩ 2025 | 10 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000–$149,000 ደረጃ IV | East Moline, IL | 5 ሴፕቴ 2024 | 15 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000–$149,000 ደረጃ III | Urbandale, IA | 28 ኦገስ 2024 | 21 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,000–$149,000 ደረጃ III | Urbandale, IA | 23 ኦገስ 2024 | 21 ፌብሩ 2025 | የተወገደ |
| $128,024–$138,024 ደረጃ IV | Moline, IL | 8 ጁላይ 2024 | 29 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $180,000–$190,000 ደረጃ IV | Milan, IL | 15 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $129,000–$139,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 12 ፌብሩ 2024 | 12 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,000–$137,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 7 ፌብሩ 2024 | 12 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$140,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 2 ፌብሩ 2024 | 30 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ IV | East Moline, IL | 26 ጃንዩ 2024 | 17 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 22 ጃንዩ 2024 | 17 ጁላይ 2024 | የተወገደ |
| $146,000–$156,000 ደረጃ IV | Chicago, IL | 2 ጃንዩ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Chicago, IL | 2 ጃንዩ 2024 | 24 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $200,000–$210,000 ደረጃ III | San Francisco, CA | 3 ኦክቶ 2023 | 1 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$130,000 ደረጃ III | Moline, IL | 6 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $131,800–$141,800 ደረጃ IV | Moline, IL | 10 ኦገስ 2023 | 14 ኦገስ 2023 | የተወገደ |
| $110,000–$120,000 ደረጃ III | Moline, IL | 10 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$130,000 ደረጃ III | Johnston, IA | 7 ኦገስ 2023 | 10 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$130,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 10 ሜይ 2023 | 9 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 26 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$130,000 ደረጃ III | Moline, IL | 17 ማርች 2023 | 23 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 10 ማርች 2023 | 20 ማርች 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $120,000–$130,000 ደረጃ IV | East Moline, IL | 23 ፌብሩ 2023 | 17 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,000–$140,000 ደረጃ IV | Moline, IL | 2 ዲሴም 2022 | 16 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $135,000–$145,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 11 ኖቬም 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$130,000 ደረጃ III | Moline, IL | 13 ኦክቶ 2022 | 15 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$150,000 ደረጃ IV | Chicago, IL | 27 ሴፕቴ 2022 | 4 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
Staff Software Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በDeere & Company
- Software Engineer$110,000
- Senior Software Engineer$128,960
- Sr. Software Engineer$120,000
- Senior Software Engineer - Software Engineering$129,900
- Senior Software Analyst$130,100
- Software Engineer II$98,650
- Senior Staff Software Engineer$150,100
- Verification Champion$105,000
- Senior Software System Engineer$128,045
- Infrastructure Engineer$115,000
- Engineer Product$100,000
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።