መነሻ › አሠሪዎች › Emergent Talent LLC
Emergent Talent LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Emergent Talent LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 19 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 16። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $82,500።
Emergent Talent LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Emergent Talent LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 19 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ15 ኤፕሪ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Technical Analyst | 5 | $100,714 |
| Business Analyst | 3 | $80,000 |
| UAT Analyst | 2 | $82,500 |
| Java Developer | 2 | $93,288 |
| Systems Analyst | 2 | $80,850 |
| Senior Data Center Technical Support Analyst | 2 | $117,104 |
| ETL Developer | 1 | $75,920 |
| Regression Analyst | 1 | $67,309 |
| Software Quality Assurance Analyst | 1 | $90,480 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $77,960 |
| FY2024 | 3 | $89,357 |
| FY2025 | 9 | $82,500 |
| FY2026 | 4 | $98,758 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Irving, TX3
- Baton Rouge, LA3
- Bryan, TX2
- College Station, TX2
- Jersey City, NJ2
- South Jordan, UT1
- Seattle, WA1
- Phoenix, AZ1
- Dallas, TX1
- Plano, TX1
- Fremont, CA1
- Hackettstown, NJ1
ሙያዎች
- Computer Systems Analysts11
- Operations Research Analysts3
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Software Developers, Applications1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Quality Assurance Analyst | $90,480–$105,477 ደረጃ III | Hackettstown, NJ | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Senior Data Center Technical Support Analyst | $117,104–$140,774 ደረጃ IV | Baton Rouge, LA | 9 ኤፕሪ 2026 | 10 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Senior Data Center Technical Support Analyst | $117,104–$140,774 ደረጃ IV | Baton Rouge, LA | 9 ኤፕሪ 2026 | 10 ኤፕሪ 2026 | የተወገደ |
| Java Developer | $98,758–$124,051 ደረጃ I | Fremont, CA | 1 ኤፕሪ 2026 | 1 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Systems Analyst | $80,600–$103,917 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 11 ሴፕቴ 2025 | 12 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $87,818–$105,498 ደረጃ III | Baton Rouge, LA | 12 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Regression Analyst | $67,309–$86,923 ደረጃ I | Plano, TX | 22 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Systems Analyst | $81,099–$105,019 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 21 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Technical Analyst | $100,714–$122,179 ደረጃ II | Irving, TX | 20 ዲሴም 2024 | 20 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| Technical Analyst | $100,714–$122,179 ደረጃ II | Irving, TX | 29 ጁላይ 2024 | 30 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Technical Analyst | $100,714–$122,179 ደረጃ II | Irving, TX | 29 ጁላይ 2024 | 30 ጁላይ 2024 | የተወገደ |
| Technical Analyst | $78,000 ደረጃ II | College Station, TX | 29 ሴፕቴ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Technical Analyst | $78,000 ደረጃ II | College Station, TX | 28 ሴፕቴ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተወገደ |
| Business Analyst | $80,000 ደረጃ II | Seattle, WA | 15 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| UAT Analyst | $82,500 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 10 ኦገስ 2023 | 24 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Business Analyst | $87,152 ደረጃ II | Dallas, TX | 29 ጁላይ 2023 | 10 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| UAT Analyst | $82,500 ደረጃ II | South Jordan, UT | 6 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Business Analyst | $67,500 ደረጃ II | Bryan, TX | 9 ሜይ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| ETL Developer | $75,920 ደረጃ II | Bryan, TX | 18 ኤፕሪ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።