መነሻ › አሠሪዎች › Environmental Chemical Corporation
Environmental Chemical Corporation: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Environmental Chemical Corporation በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 32 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 32። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $81,916።
Environmental Chemical Corporation H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Environmental Chemical Corporation በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 32 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ10 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Engineer | 13 | $70,387 |
| Project Controls Analyst | 5 | $98,883 |
| Engineer II | 3 | $83,587 |
| Quality Control Supervisor | 2 | $77,398 |
| Engineer I | 2 | $105,000 |
| Data Scientist I | 1 | $110,240 |
| Architect - Engineering Manager | 1 | $107,099 |
| Project Management Specialist | 1 | $77,522 |
| Data Engineer | 1 | $100,000 |
| Deputy Program Manager | 1 | $153,750 |
| Project Controls Manager | 1 | $112,094 |
| Assistant Project Manager | 1 | $104,291 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 8 | $78,540 |
| FY2024 | 3 | $64,064 |
| FY2025 | 8 | $103,550 |
| FY2026 | 13 | $93,600 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Architectural and Engineering Managers7
- Civil Engineers7
- Electrical Engineers6
- Mechanical Engineers3
- Industrial Engineers2
- Project Management Specialists2
- Construction Managers2
- Environmental Engineers1
- Data Scientists1
- Software Developers1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Assistant Project Manager | $104,291 ደረጃ II | Tamuning, GU | 10 ጁን 2026 | 22 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Project Controls Manager | $112,094 ደረጃ IV | Tamuning, GU | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer II | $83,587 ደረጃ III | Tamuning, GU | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $100,000 ደረጃ II | Waco, TX | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer I | $110,000 ደረጃ III | Tamuning, GU | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer I | $100,000 ደረጃ II | Tamuning, GU | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Deputy Program Manager | $153,750 ደረጃ IV | Philadelphia, PA | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer II | $93,600 ደረጃ II | MacDill AFB, FL | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $73,767 ደረጃ II | Tamuning, GU | 1 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Quality Control Supervisor | $75,837 ደረጃ I | Tamuning, GU | 18 ማርች 2026 | 1 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $70,387–$73,767 ደረጃ III | Tamuning, GU | 9 ማርች 2026 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $70,387–$71,968 ደረጃ III | Tamuning, GU | 28 ጃንዩ 2026 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer II | $79,955–$83,587 ደረጃ IV | Tamuning, GU | 4 ዲሴም 2025 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Project Management Specialist | $77,522–$85,000 ደረጃ III | Tamuning, GU | 2 ሴፕቴ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $110,000 ደረጃ III | Tamuning, GU | 26 ኦገስ 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Project Controls Analyst | $109,360 ደረጃ III | Tamuning, GU | 14 ኦገስ 2025 | 1 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $85,883–$100,000 ደረጃ IV | Tamuning, GU | 3 ኦገስ 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Quality Control Supervisor | $78,960 ደረጃ I | Pacific Palisades, CA | 28 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Scientist I | $110,240 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Architect - Engineering Manager | $107,099–$136,500 ደረጃ IV | Tamuning, GU | 4 ኤፕሪ 2025 | 15 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $100,000 ደረጃ IV | Tamuning, GU | 21 ማርች 2025 | 4 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $76,835–$91,000 ደረጃ IV | Tamuning, GU | 22 ኦክቶ 2023 | 1 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $64,064–$79,040 ደረጃ I | Tamuning, GU | 12 ኦክቶ 2023 | 15 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $76,835–$118,560 ደረጃ IV | Tamuning, GU | 29 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $63,461–$71,968 ደረጃ II | Tamuning, GU | 8 ጁን 2023 | 21 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $63,461–$71,968 ደረጃ II | Tamuning, GU | 28 ማርች 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Engineer | $67,309–$71,968 ደረጃ III | Tamuning, GU | 28 ማርች 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Engineer | $63,461–$71,968 ደረጃ II | Tamuning, GU | 27 ማርች 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Project Controls Analyst | $98,883–$106,954 ደረጃ III | Tamuning, GU | 19 ዲሴም 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Project Controls Analyst | $80,246–$94,266 ደረጃ II | Tamuning, GU | 19 ዲሴም 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Project Controls Analyst | $80,246–$94,266 ደረጃ II | Tamuning, GU | 11 ዲሴም 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Project Controls Analyst | $98,883–$106,954 ደረጃ III | Tamuning, GU | 11 ዲሴም 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።