መነሻ › አሠሪዎች › Everest Consulting Group Inc. › Sr. Programmer Analyst
Sr. Programmer Analyst በEverest Consulting Group Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
170 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለEverest Consulting Group Inc. በSr. Programmer Analyst የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $107,307፤ መካከለኛ ግማሽ $95,373–$124,592።
ማመልከቻዎች (LCAs)170
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$107,307
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$95,373–$124,592
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$90,054–$141,849
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 47 | $103,896 |
| FY2024 | 40 | $107,931 |
| FY2025 | 43 | $121,451 |
| FY2026 | 38 | $103,376 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $186,826–$187,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 1 ጁን 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $158,850–$159,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 1 ጁን 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $186,826–$187,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 1 ጁን 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $158,850–$159,000 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 1 ጁን 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,853–$131,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 1 ጁን 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,207–$139,500 ደረጃ IV | Blue Ash, OH | 11 ሜይ 2026 | 18 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,787–$120,000 ደረጃ III | Blue Ash, OH | 11 ሜይ 2026 | 18 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $186,826–$187,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 11 ሜይ 2026 | 14 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $158,850–$159,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 11 ሜይ 2026 | 14 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $83,491–$84,000 ደረጃ IV | Jackson, MS | 27 ኤፕሪ 2026 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,853–$131,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 22 ኤፕሪ 2026 | 14 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $97,386–$97,500 ደረጃ II | St. Louis, MO | 13 ኤፕሪ 2026 | 13 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | Sacramento, CA | 18 ማርች 2026 | 18 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,592–$125,000 ደረጃ II | Sacramento, CA | 18 ማርች 2026 | 18 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $73,674–$74,000 ደረጃ III | Jackson, MS | 11 ማርች 2026 | 11 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $63,835–$64,000 ደረጃ II | Jackson, MS | 11 ማርች 2026 | 11 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $77,979–$78,000 ደረጃ II | Jackson, MS | 11 ማርች 2026 | 11 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,424–$86,500 ደረጃ II | St. Louis, MO | 26 ፌብሩ 2026 | 26 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $97,386–$97,500 ደረጃ II | St. Louis, MO | 26 ፌብሩ 2026 | 26 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,424–$86,500 ደረጃ II | St. Louis, MO | 24 ፌብሩ 2026 | 24 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $97,386–$97,500 ደረጃ II | St. Louis, MO | 24 ፌብሩ 2026 | 24 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 23 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,592–$125,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 23 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $99,549–$100,000 ደረጃ II | Albany, NY | 13 ፌብሩ 2026 | 13 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 5 ፌብሩ 2026 | 5 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,592–$125,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 5 ፌብሩ 2026 | 5 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $107,203–$107,250 ደረጃ II | San Francisco, CA | 28 ጃንዩ 2026 | 28 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $161,637–$161,750 ደረጃ II | San Francisco, CA | 28 ጃንዩ 2026 | 28 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 26 ጃንዩ 2026 | 26 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,592–$125,000 ደረጃ II | Sacramento, CA | 26 ጃንዩ 2026 | 26 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $62,005–$62,500 ደረጃ II | Scottsdale, AZ | 15 ጃንዩ 2026 | 15 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $98,301–$98,500 ደረጃ II | Iselin, NJ | 12 ጃንዩ 2026 | 12 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,997–$132,000 ደረጃ II | Iselin, NJ | 12 ጃንዩ 2026 | 12 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $62,005–$62,100 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 8 ዲሴም 2025 | 8 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $111,072–$111,100 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 8 ዲሴም 2025 | 8 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,582–$92,000 ደረጃ II | Herndon, VA | 25 ኖቬም 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$126,100 ደረጃ II | Herndon, VA | 25 ኖቬም 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $62,005–$62,250 ደረጃ II | Scottsdale, AZ | 11 ኖቬም 2025 | 11 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,592–$125,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 15 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | Sacramento, CA | 15 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 15 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | Sacramento, CA | 15 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,301–$99,000 ደረጃ II | Lebanon, NJ | 8 ኦገስ 2025 | 8 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,997–$132,000 ደረጃ II | Lebanon, NJ | 1 ኦገስ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,301–$98,500 ደረጃ II | Lebanon, NJ | 1 ኦገስ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | Sacramento, CA | 24 ጁላይ 2025 | 24 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,592–$125,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 24 ጁላይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,040–$118,500 ደረጃ III | Sacramento, CA | 23 ጁላይ 2025 | 30 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,827–$95,000 ደረጃ II | Sacramento, CA | 23 ጁላይ 2025 | 30 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,596–$125,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 23 ጁላይ 2025 | 30 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $78,666–$79,000 ደረጃ II | Richmond, VA | 22 ጁላይ 2025 | 29 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $107,411–$107,500 ደረጃ II | Richmond, VA | 22 ጁላይ 2025 | 29 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,386–$97,500 ደረጃ II | Clayton, MO | 17 ጁላይ 2025 | 31 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,706–$119,000 ደረጃ III | Clayton, MO | 17 ጁላይ 2025 | 31 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,386–$97,500 ደረጃ II | Clayton, MO | 17 ጁላይ 2025 | 31 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,853–$131,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 7 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,741 ደረጃ II | San Jose, CA | 7 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,853–$131,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 3 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,741–$188,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 2 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $130,853–$131,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 2 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $187,741–$188,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 2 ጁላይ 2025 | 14 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,389–$96,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 18 ጁን 2025 | 18 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,693–$127,000 ደረጃ II | Palo Alto, CA | 5 ጁን 2025 | 12 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,389–$96,000 ደረጃ II | Sacramento, CA | 2 ጁን 2025 | 16 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$121,500 ደረጃ II | Sacramento, CA | 2 ጁን 2025 | 16 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$173,000 ደረጃ II | Palo Alto, CA | 30 ሜይ 2025 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $132,579–$132,750 ደረጃ II | Palo Alto, CA | 30 ሜይ 2025 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $132,579–$132,750 ደረጃ II | Palo Alto, CA | 30 ሜይ 2025 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,389–$95,500 ደረጃ II | Sacramento, CA | 21 ኤፕሪ 2025 | 13 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,693–$126,750 ደረጃ II | Mountain View, CA | 14 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$173,000 ደረጃ II | Mountain View, CA | 14 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,728–$92,000 ደረጃ II | Irvine, CA | 9 ኤፕሪ 2025 | 9 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,942–$127,000 ደረጃ II | Irvine, CA | 9 ኤፕሪ 2025 | 9 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,253–$90,000 ደረጃ II | Apple Valley, MN | 2 ኤፕሪ 2025 | 2 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,605–$104,000 ደረጃ II | Apple Valley, MN | 2 ኤፕሪ 2025 | 2 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$122,000 ደረጃ II | Folsom, CA | 2 ኤፕሪ 2025 | 2 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,397–$91,000 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 27 ማርች 2025 | 20 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| — ደረጃ II | San Jose, CA | 17 ማርች 2025 | 15 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,389–$95,500 ደረጃ II | Sacramento, CA | 31 ጃንዩ 2025 | 13 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$121,500 ደረጃ II | Sacramento, CA | 31 ጃንዩ 2025 | 13 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,693–$127,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 4 ኖቬም 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$173,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 4 ኖቬም 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,253–$89,500 ደረጃ II | Minnetonka, MN | 18 ሴፕቴ 2024 | 18 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,389–$95,500 ደረጃ II | Sacramento, CA | 18 ሴፕቴ 2024 | 23 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$121,500 ደረጃ II | Sacramento, CA | 18 ሴፕቴ 2024 | 23 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,397–$91,000 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 3 ሴፕቴ 2024 | 3 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,227–$105,500 ደረጃ II | Atlanta, GA | 8 ኦገስ 2024 | 8 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $103,210–$103,250 ደረጃ II | Tomball, TX | 30 ጁላይ 2024 | 30 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$122,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 23 ጁላይ 2024 | 23 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,746–$94,000 ደረጃ II | Louisville, KY | 22 ጁላይ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $103,605–$103,750 ደረጃ II | Saint Paul, MN | 22 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,629–$115,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 8 ጁላይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,538–$95,000 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 8 ጁላይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,639–$115,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 8 ጁላይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,538–$95,000 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 8 ጁላይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $123,781–$124,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 18 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| — ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 10 ጁን 2024 | 10 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $123,781–$124,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 10 ጁን 2024 | 10 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $123,781–$124,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 30 ሜይ 2024 | 4 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$185,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 30 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,386–$110,500 ደረጃ III | New York, NY | 30 ሜይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,026–$114,250 ደረጃ II | Sterling, VA | 8 ሜይ 2024 | 8 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,130–$115,000 ደረጃ III | Baton Rouge, LA | 8 ሜይ 2024 | 30 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,848–$95,000 ደረጃ II | Baton Rouge, LA | 8 ሜይ 2024 | 30 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,130–$115,000 ደረጃ III | Baton Rouge, LA | 8 ሜይ 2024 | 30 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,848–$95,000 ደረጃ II | Baton Rouge, LA | 8 ሜይ 2024 | 30 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,386–$110,500 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 7 ሜይ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,192–$102,000 ደረጃ II | Plano, TX | 10 ኤፕሪ 2024 | 15 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $123,781–$124,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 29 ማርች 2024 | 8 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$185,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 29 ማርች 2024 | 8 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $102,690–$102,750 ደረጃ II | Chicago, IL | 7 ማርች 2024 | 11 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $106,974–$107,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 10 ጃንዩ 2024 | 10 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,642–$94,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 9 ጃንዩ 2024 | 9 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,899–$115,000 ደረጃ II | Dublin, CA | 28 ኖቬም 2023 | 28 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $93,642–$94,000 ደረጃ II | Charlotte, NC | 28 ኖቬም 2023 | 28 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,888–$109,000 ደረጃ III | Blue Ash, OH | 19 ኦክቶ 2023 | 19 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $123,781–$124,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 13 ኦክቶ 2023 | 13 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,877–$103,000 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 13 ኦክቶ 2023 | 13 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,411–$81,500 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 13 ኦክቶ 2023 | 13 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $123,781–$124,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 5 ኦክቶ 2023 | 31 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,810–$106,000 ደረጃ II | Lathrop, CA | 4 ኦክቶ 2023 | 4 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $105,810–$106,000 ደረጃ II | Lathrop, CA | 4 ኦክቶ 2023 | 31 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$185,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 4 ኦክቶ 2023 | 31 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $93,101–$93,250 ደረጃ II | Omaha, NE | 16 ኦገስ 2023 | 31 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,877–$103,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 15 ኦገስ 2023 | 15 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,877–$103,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 15 ኦገስ 2023 | 15 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,877–$103,000 ደረጃ II | Haperville, GA | 3 ኦገስ 2023 | 3 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $121,222–$122,250 ደረጃ II | Long Beach, CA | 26 ጁላይ 2023 | 26 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,502–$128,750 ደረጃ II | Seattle, WA | 18 ጁላይ 2023 | 18 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $90,522–$91,000 ደረጃ II | Harrisburg, PA | 12 ጁላይ 2023 | 31 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $90,522–$91,000 ደረጃ II | Harrisburg, PA | 6 ጁላይ 2023 | 6 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 7 ጁን 2023 | 15 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 6 ጁን 2023 | 6 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904–$100,000 ደረጃ II | Richardson, TX | 1 ጁን 2023 | 31 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,938–$117,000 ደረጃ III | Plano, TX | 22 ሜይ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904–$99,000 ደረጃ II | Plano, TX | 22 ሜይ 2023 | 22 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 16 ሜይ 2023 | 16 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,938–$117,000 ደረጃ III | Plano, TX | 8 ሜይ 2023 | 8 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904–$99,000 ደረጃ II | Plano, TX | 8 ሜይ 2023 | 8 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $103,896–$104,000 ደረጃ III | St. Louis, MO | 28 ኤፕሪ 2023 | 28 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $148,013–$148,250 ደረጃ III | Edison, WA | 28 ኤፕሪ 2023 | 28 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $127,338–$127,500 ደረጃ II | Seattle, WA | 28 ኤፕሪ 2023 | 28 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 20 ኤፕሪ 2023 | 20 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,139–$95,250 ደረጃ II | Scottsdale, AZ | 4 ኤፕሪ 2023 | 4 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,008–$100,000 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 9 ማርች 2023 | 9 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,008–$100,000 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 9 ማርች 2023 | 9 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904–$100,000 ደረጃ II | Richardson, TX | 8 ማርች 2023 | 8 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904–$100,000 ደረጃ II | Richardson, TX | 8 ማርች 2023 | 8 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $133,390–$133,400 ደረጃ III | Brooklyn, NY | 30 ጃንዩ 2023 | 30 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,283–$109,300 ደረጃ II | Brooklyn, NY | 30 ጃንዩ 2023 | 30 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $82,014–$82,500 ደረጃ II | Louisville, KY | 13 ጃንዩ 2023 | 13 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $103,896–$104,000 ደረጃ III | Saint Louise, MO | 4 ጃንዩ 2023 | 4 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $103,896–$104,000 ደረጃ III | Saint Louise, MO | 4 ጃንዩ 2023 | 4 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $133,390–$133,500 ደረጃ III | Melville, NY | 4 ጃንዩ 2023 | 4 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,283–$109,500 ደረጃ II | Melville, NY | 4 ጃንዩ 2023 | 4 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,198–$85,000 ደረጃ II | Omaha, NE | 2 ዲሴም 2022 | 2 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 22 ኖቬም 2022 | 19 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,198–$85,000 ደረጃ II | Omaha, NE | 18 ኖቬም 2022 | 18 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $84,198–$85,000 ደረጃ II | Omaha, NE | 14 ኖቬም 2022 | 14 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $109,283–$110,000 ደረጃ II | East Hanover, NJ | 9 ኖቬም 2022 | 9 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $99,923–$100,000 ደረጃ II | Princeton, NJ | 8 ኖቬም 2022 | 8 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | Folsom, CA | 4 ኖቬም 2022 | 4 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $98,904–$99,000 ደረጃ II | Irving, TX | 4 ኖቬም 2022 | 4 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 4 ኖቬም 2022 | 4 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $95,326–$96,000 ደረጃ II | Bloomington, MN | 27 ኦክቶ 2022 | 27 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | Edison, CA | 21 ኦክቶ 2022 | 21 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | Rocklin, CA | 21 ኦክቶ 2022 | 21 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$109,000 ደረጃ II | Rocklin, CA | 21 ኦክቶ 2022 | 21 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $102,544–$102,550 ደረጃ II | Glendale, CA | 29 ሴፕቴ 2022 | 29 ሴፕቴ 2022 | የተረጋገጠ |
| $95,701–$96,000 ደረጃ II | Philadelphia, PA | 27 ሴፕቴ 2022 | 27 ሴፕቴ 2022 | የተረጋገጠ |
Sr. Programmer Analyst በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በEverest Consulting Group Inc.
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።