መነሻ › አሠሪዎች › Eversana Life Sciences, LLC
Eversana Life Sciences, LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Eversana Life Sciences, LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 14 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 14። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $110,375።
Eversana Life Sciences, LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Eversana Life Sciences, LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 14 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ25 ኦክቶ 2022። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| SharePoint Team Lead | 1 | $122,158 |
| Team Lead, Application Development | 1 | $122,158 |
| Sr. Engineer, Tagging Solutions | 1 | $117,000 |
| Enterprise Support Specialist I | 1 | $122,158 |
| Associate Director, Medical | 1 | $121,200 |
| Front End Developer | 1 | $80,850 |
| Senior Front End Developer | 1 | $103,750 |
| Sr. Account Manager | 1 | $93,912 |
| Sr. Project Manager | 1 | $124,030 |
| Account Manager | 1 | $50,315 |
| Sr. Developer | 1 | $127,338 |
| Data Scientist | 1 | $75,275 |
| Senior SEO Specialist | 1 | $60,000 |
| Project Manager | 1 | $80,808 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 14 | $110,375 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Overland Park, KS5
- Plano, TX1
- Puyallup, WA1
- Irving, TX1
- North Aurora, IL1
- New York, NY1
- Jersey City, NJ1
- Bothell, WA1
- Atlanta, GA1
- Cambridge, MA1
ሙያዎች
- Software Developers7
- Computer Systems Engineers/Architects4
- Technical Writers1
- Data Scientists1
- Market Research Analysts and Marketing Specialists1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| SharePoint Team Lead | $122,158–$160,000 ደረጃ IV | Overland Park, KS | 25 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Front End Developer | $80,850–$90,000 ደረጃ I | Irving, TX | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Project Manager | $80,808–$110,000 ደረጃ II | Cambridge, MA | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Sr. Account Manager | $93,912–$110,000 ደረጃ III | North Aurora, IL | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Sr. Developer | $127,338 ደረጃ II | Bothell, WA | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Sr. Project Manager | $124,030–$135,000 ደረጃ IV | New York, NY | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Front End Developer | $103,750–$110,000 ደረጃ III | Overland Park, KS | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Account Manager | $50,315–$95,000 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Associate Director, Medical | $121,200–$170,000 ደረጃ IV | Puyallup, WA | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Sr. Engineer, Tagging Solutions | $117,000 ደረጃ III | Plano, TX | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Scientist | $75,275–$115,000 ደረጃ I | Atlanta, GA | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Enterprise Support Specialist I | $122,158–$160,000 ደረጃ IV | Overland Park, KS | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior SEO Specialist | $60,000–$85,000 ደረጃ II | Overland Park, KS | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Team Lead, Application Development | $122,158–$130,000 ደረጃ IV | Overland Park, KS | 5 ኦክቶ 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።