FabFitFun, Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
FabFitFun, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 13 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 13። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $149,136።
ማመልከቻዎች (LCAs)13
የተረጋገጠ13
የአስቀምጭ አድራሻLos Angeles, CA
H-1B ጥገኛ አስቀምጭአይ
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$149,136
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$133,380–$183,602
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$113,388–$204,300
FabFitFun, Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
FabFitFun, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 13 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ30 ኤፕሪ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Senior Software Engineer | 3 | $149,136 |
| Software Engineer | 3 | $141,975 |
| Engineering Manager | 2 | $158,491 |
| Principal Software Engineer | 1 | $209,475 |
| Analyst, Analytics | 1 | $104,000 |
| Manager, Engineering | 1 | $183,602 |
| Director, Data | 1 | $220,626 |
| Senior Buyer, Food and Beverage | 1 | $110,000 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $149,136 |
| FY2024 | 6 | $180,316 |
| FY2025 | 3 | $126,942 |
| FY2026 | 1 | $141,975 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Software Developers7
- Computer and Information Systems Managers4
- Data Scientists1
- Wholesale and Retail Buyers, Except Farm Products1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Engineer | $141,975 ደረጃ II | Chino, CA | 30 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $126,942–$176,400 ደረጃ II | Beverly Hills, CA | 8 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Senior Buyer, Food and Beverage | $110,000–$174,000 E-3 · ደረጃ III | Beverly Hills, CA | 13 ዲሴም 2024 | 8 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Senior Software Engineer | $176,134–$242,730 H-1B1 (ቺሊ) · ደረጃ IV | Beverly Hills, CA | 5 ዲሴም 2024 | 3 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Engineering Manager | $133,380–$217,620 ደረጃ I | Los Angeles, CA | 30 ጁላይ 2024 | 20 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $177,029–$188,790 ደረጃ IV | Los Angeles, CA | 17 ሜይ 2024 | 14 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Senior Software Engineer | $149,136–$169,260 ደረጃ IV | Wylie, TX | 23 ፌብሩ 2024 | 1 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Manager, Engineering | $183,602–$251,622 ደረጃ III | Los Angeles, CA | 25 ኦክቶ 2023 | 19 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| Director, Data | $220,626–$335,032 ደረጃ IV | Los Angeles, CA | 5 ኦክቶ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Engineering Manager | $183,602–$251,622 ደረጃ III | Los Angeles, CA | 25 ሴፕቴ 2023 | 16 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Senior Software Engineer | $149,136–$169,260 ደረጃ III | Los Angeles, CA | 15 ኦገስ 2023 | 23 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Analyst, Analytics | $104,000–$105,000 ደረጃ I | Los Angeles, CA | 31 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Principal Software Engineer | $209,475 H-1B1 (ቺሊ) · ደረጃ IV | Los Angeles, CA | 14 ፌብሩ 2023 | 12 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።