Grand IT LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Grand IT LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 64 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 61። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $101,192።
Grand IT LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Grand IT LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 64 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ21 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በGrand IT LLC ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 10 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Developer | 60 | $101,192 |
| Software Programmer | 3 | $80,000 |
| Computer Programmer | 1 | $107,203 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 23 | $101,192 |
| FY2024 | 13 | $101,192 |
| FY2025 | 20 | $101,192 |
| FY2026 | 8 | $104,551 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- San Antonio, TX10
- San Jose, CA5
- Jacksonville, FL5
- Alameda, CA5
- McKinney, TX4
- Irving, TX3
- Farmers Branch, TX3
- Haymarket, VA3
- Pasadena, CA2
- Mundelein, IL2
- Pittsburgh, PA2
- Northlake, TX2
- Dublin, OH2
- Denton, TX2
- Worthington, OH1
- Mint Hill, NC1
- Keene, NH1
- Roseville, CA1
- Bonney, WA1
- Houston, TX1
ሙያዎች
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $101,899 ደረጃ II | Delaware, OH | 21 ጁን 2026 | 28 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $77,418 ደረጃ II | Denton, TX | 20 ጁን 2026 | 27 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $77,418 ደረጃ II | Irving, TX | 20 ጁን 2026 | 27 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $77,418 ደረጃ II | Denton, TX | 12 ጁን 2026 | 19 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $112,923–$120,000 ደረጃ II | Celina, TX | 12 ሜይ 2026 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $120,000 ደረጃ II | Northlake, TX | 6 ሜይ 2026 | 11 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Computer Programmer | $107,203 ደረጃ II | Alameda, CA | 17 ማርች 2026 | 17 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $112,923 ደረጃ II | Plano, TX | 5 ኖቬም 2025 | 25 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,899 ደረጃ II | Dublin, OH | 29 ጁላይ 2025 | 6 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $76,232 ደረጃ II | San Antonio, TX | 28 ጁን 2025 | 7 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $85,530 ደረጃ II | Princeton, TX | 17 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $77,917 ደረጃ II | Farmers Branch, TX | 17 ማርች 2025 | 26 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $94,890 ደረጃ II | Alameda, CA | 22 ፌብሩ 2025 | 3 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Programmer | $94,890 ደረጃ II | Alameda, CA | 21 ፌብሩ 2025 | 3 ማርች 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Programmer | $76,232 ደረጃ II | San Antonio, TX | 6 ፌብሩ 2025 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,627 ደረጃ II | Dublin, OH | 6 ፌብሩ 2025 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,965 ደረጃ II | San Antonio, TX | 6 ፌብሩ 2025 | 17 ፌብሩ 2025 | የተወገደ |
| Software Developer | $155,605 ደረጃ II | Alameda, CA | 16 ጃንዩ 2025 | 27 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $155,605 ደረጃ II | Alameda, CA | 15 ጃንዩ 2025 | 22 ጃንዩ 2025 | የተወገደ |
| Software Developer | $105,997 ደረጃ II | Northlake, TX | 23 ኖቬም 2024 | 4 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $122,699 ደረጃ II | Haymarket, VA | 27 ሴፕቴ 2024 | 27 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $122,699 ደረጃ II | Haymarket, VA | 26 ሴፕቴ 2024 | 26 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $104,000 ደረጃ II | Haymarket, VA | 23 ሴፕቴ 2024 | 2 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,826 ደረጃ II | Austin, TX | 30 ጁላይ 2024 | 7 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,670 ደረጃ II | Tigard, OR | 12 ጁን 2024 | 19 ጁን 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 20 ሜይ 2024 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer | $89,565 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 18 ሜይ 2024 | 18 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $103,272 ደረጃ II | Morrisville, NC | 29 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | San Antonio, TX | 25 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Programmer | $80,000 ደረጃ II | Houston, TX | 26 ፌብሩ 2024 | 26 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Allentown, PA | 9 ፌብሩ 2024 | 9 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | McKinney, TX | 14 ዲሴም 2023 | 19 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | McKinney, TX | 21 ኖቬም 2023 | 1 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $91,021 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 15 ኖቬም 2023 | 15 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Farmers Branch, TX | 4 ኦክቶ 2023 | 4 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,690 ደረጃ II | Mundelein, IL | 1 ኦክቶ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $109,429 ደረጃ II | Bonney, WA | 30 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Farmers Branch, TX | 30 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተወገደ |
| Software Developer | $102,690 ደረጃ II | Mundelein, IL | 29 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Irving, TX | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Irving, TX | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $94,245 ደረጃ II | San Antonio, TX | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,974 ደረጃ II | Mint Hill, NC | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $95,000 ደረጃ II | Pasadena, CA | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,000 ደረጃ II | Keene, NH | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $114,358 ደረጃ II | Roseville, CA | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $121,222 ደረጃ II | Pasadena, CA | 21 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $135,283 ደረጃ I | San Jose, CA | 25 ኦገስ 2023 | 25 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,000 ደረጃ II | San Antonio, TX | 6 ጁላይ 2023 | 6 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $100,000 ደረጃ II | San Antonio, TX | 3 ጁላይ 2023 | 3 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | San Antonio, TX | 3 ጁላይ 2023 | 3 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,000 ደረጃ II | San Antonio, TX | 10 ጁን 2023 | 10 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $141,378 ደረጃ II | San Jose, CA | 3 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $120,000 ደረጃ III | San Antonio, TX | 1 ጁን 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $120,000 ደረጃ II | Worthington, OH | 1 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $120,000 ደረጃ III | McKinney, TX | 24 ሜይ 2023 | 24 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $141,378 ደረጃ II | San Jose, CA | 9 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $141,378 ደረጃ II | San Jose, CA | 9 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,000 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 9 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,000 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 9 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,000 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 9 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,000 ደረጃ II | Jacksonville, FL | 9 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,904 ደረጃ II | McKinney, TX | 9 ሜይ 2023 | 9 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Software Developer | $141,378 ደረጃ II | San Jose, CA | 8 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።