መነሻ › አሠሪዎች › Hewlett Packard Enterprise Company › Senior Cloud Developer
Senior Cloud Developer በHewlett Packard Enterprise Company፡ የH-1B ደመወዞች
127 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለHewlett Packard Enterprise Company በSenior Cloud Developer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $185,687፤ መካከለኛ ግማሽ $163,409–$201,323።
ማመልከቻዎች (LCAs)127
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$185,687
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$163,409–$201,323
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$139,456–$205,910
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $185,687 |
| FY2024 | 25 | $170,914 |
| FY2025 | 61 | $172,182 |
| FY2026 | 28 | $204,966 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $206,020–$315,000 | San Jose, CA | 9 ጁን 2026 | 8 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $149,718–$315,000 ደረጃ IV | Spring, TX | 9 ጁን 2026 | 3 ዲሴም 2026 | የተረጋገጠ |
| $206,020–$315,000 | San Jose, CA | 3 ጁን 2026 | 23 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $206,020–$315,000 | San Jose, CA | 26 ሜይ 2026 | 26 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $185,994–$315,000 ደረጃ IV | Fremont, CA | 22 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$315,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 20 ሜይ 2026 | 27 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,741–$315,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 13 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,293–$315,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 7 ሜይ 2026 | 5 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,837–$315,000 | San Jose, CA | 27 ኤፕሪ 2026 | 24 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,837–$315,000 | San Jose, CA | 17 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,837–$315,000 | San Jose, CA | 16 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,837–$315,000 | San Jose, CA | 16 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $149,115–$315,000 ደረጃ III | Roseville, CA | 15 ኤፕሪ 2026 | 30 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,998–$315,000 ደረጃ IV | Frisco, TX | 7 ኤፕሪ 2026 | 8 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,837–$315,000 | San Jose, CA | 27 ማርች 2026 | 25 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,837–$315,000 | San Jose, CA | 12 ማርች 2026 | 11 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,837–$315,000 | San Jose, CA | 20 ፌብሩ 2026 | 15 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,293–$315,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 9 ፌብሩ 2026 | 29 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $205,837–$315,000 | San Jose, CA | 2 ፌብሩ 2026 | 1 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $204,096–$315,000 | San Jose, CA | 27 ጃንዩ 2026 | 9 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $165,422–$315,000 ደረጃ III | Fremont, CA | 14 ጃንዩ 2026 | 18 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $204,096–$315,000 | San Jose, CA | 12 ጃንዩ 2026 | 22 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $204,096–$315,000 | San Jose, CA | 8 ጃንዩ 2026 | 23 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,293–$315,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 8 ጃንዩ 2026 | 4 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$295,500 ደረጃ IV | San Jose, CA | 23 ዲሴም 2025 | 17 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,741–$315,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 17 ኖቬም 2025 | 11 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $226,138–$270,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 3 ኖቬም 2025 | 11 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,704–$307,000 ደረጃ III | Durham, NC | 24 ሴፕቴ 2025 | 26 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $223,142–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 23 ሴፕቴ 2025 | 10 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $197,202–$307,000 | San Jose, CA | 23 ሴፕቴ 2025 | 19 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $197,202–$307,000 | San Jose, CA | 23 ሴፕቴ 2025 | 19 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $197,202–$307,000 | San Jose, CA | 18 ሴፕቴ 2025 | 17 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,293–$307,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 26 ኦገስ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,443–$307,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 25 ኦገስ 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $181,293–$307,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 19 ኦገስ 2025 | 17 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 | San Jose, CA | 18 ኦገስ 2025 | 11 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,971–$307,000 ደረጃ III | Haltom City, TX | 14 ኦገስ 2025 | 4 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 | San Jose, CA | 1 ኦገስ 2025 | 26 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 | San Jose, CA | 30 ጁላይ 2025 | 16 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 | San Jose, CA | 22 ጁላይ 2025 | 17 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $156,998–$307,000 ደረጃ IV | Frisco, TX | 11 ጁላይ 2025 | 1 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 ደረጃ IV | Lathrop, CA | 3 ጁላይ 2025 | 10 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,182–$307,000 ደረጃ IV | Fort Collins, CO | 3 ጁላይ 2025 | 31 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$307,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 30 ጁን 2025 | 26 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 | San Jose, CA | 24 ጁን 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 | San Jose, CA | 23 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 | San Jose, CA | 20 ጁን 2025 | 23 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 9 ጁን 2025 | 11 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,962–$307,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 23 ሜይ 2025 | 31 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 23 ሜይ 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 23 ሜይ 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 20 ሜይ 2025 | 1 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 14 ሜይ 2025 | 5 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $164,154–$307,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 14 ሜይ 2025 | 10 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 8 ሜይ 2025 | 19 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $195,619–$307,000 | San Jose, CA | 5 ሜይ 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,947–$307,000 ደረጃ IV | Spring, TX | 5 ሜይ 2025 | 28 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $164,486–$307,000 ደረጃ IV | Durham, NC | 15 ኤፕሪ 2025 | 11 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 11 ኤፕሪ 2025 | 22 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,500–$307,000 ደረጃ IV | Austin, TX | 3 ኤፕሪ 2025 | 10 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,877–$307,000 ደረጃ IV | Garner, NC | 19 ማርች 2025 | 1 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,962–$307,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 19 ማርች 2025 | 11 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 19 ማርች 2025 | 9 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 7 ማርች 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $141,898–$307,000 ደረጃ IV | Eden Prairie, MN | 4 ማርች 2025 | 15 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,500–$307,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 27 ፌብሩ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,500–$307,000 ደረጃ IV | South Jordan, UT | 25 ፌብሩ 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,962–$307,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 24 ፌብሩ 2025 | 6 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 24 ፌብሩ 2025 | 30 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $171,018–$307,000 ደረጃ IV | Roseville, CA | 19 ፌብሩ 2025 | 14 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $164,486–$307,000 ደረጃ IV | Durham, NC | 19 ፌብሩ 2025 | 12 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,781–$307,000 ደረጃ IV | Dallas, TX | 18 ፌብሩ 2025 | 4 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,500–$307,000 ደረጃ III | Holly Springs, NC | 6 ፌብሩ 2025 | 21 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,962–$307,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 6 ፌብሩ 2025 | 31 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,781–$307,000 ደረጃ IV | Dallas, TX | 6 ፌብሩ 2025 | 23 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,862–$307,000 ደረጃ IV | Roseville, CA | 29 ጃንዩ 2025 | 16 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 27 ጃንዩ 2025 | 13 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,862–$307,000 ደረጃ IV | Roseville, CA | 22 ጃንዩ 2025 | 9 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $149,781–$307,000 ደረጃ IV | Northlake, TX | 9 ጃንዩ 2025 | 12 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $134,618–$307,000 ደረጃ IV | Durham, NC | 8 ጃንዩ 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$307,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 8 ጃንዩ 2025 | 29 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $150,530–$307,000 ደረጃ IV | Fort Collins, CO | 20 ዲሴም 2024 | 18 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $150,530–$307,000 ደረጃ IV | Fort Collins, CO | 19 ዲሴም 2024 | 18 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,880–$307,000 ደረጃ IV | Laurel, MD | 17 ዲሴም 2024 | 8 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,842–$295,000 ደረጃ IV | Winter Park, FL | 20 ኖቬም 2024 | 29 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $164,486–$256,000 ደረጃ IV | Durham, NC | 28 ኦክቶ 2024 | 8 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $193,197–$295,000 | San Jose, CA | 25 ኦክቶ 2024 | 23 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,962–$295,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 4 ኦክቶ 2024 | 5 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$295,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 2 ኦክቶ 2024 | 29 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,962–$295,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 16 ሴፕቴ 2024 | 13 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $166,962–$295,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 12 ሴፕቴ 2024 | 5 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$295,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 6 ኦገስ 2024 | 4 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$295,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 2 ኦገስ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $164,486–$256,000 E-3 · ደረጃ IV | Durham, NC | 29 ጁላይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$295,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 26 ጁላይ 2024 | 20 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $188,928–$259,500 | San Jose, CA | 17 ጁላይ 2024 | 1 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $201,323–$295,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 17 ጁላይ 2024 | 13 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $164,154–$295,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 10 ጁላይ 2024 | 5 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $155,000–$295,000 ደረጃ IV | Spring, TX | 28 ጁን 2024 | 8 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $170,914–$295,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 27 ጁን 2024 | 16 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000–$256,000 ደረጃ III | Durham, NC | 11 ጁን 2024 | 22 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $139,464–$243,000 ደረጃ IV | Prosper, TX | 31 ሜይ 2024 | 27 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $145,500–$276,500 ደረጃ IV | Roseville, CA | 31 ሜይ 2024 | 21 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,000–$256,000 ደረጃ III | Frisco, TX | 22 ሜይ 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $170,914–$295,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 10 ሜይ 2024 | 17 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $209,705–$295,000 | San Jose, CA | 15 ማርች 2024 | 12 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,991–$295,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 26 ፌብሩ 2024 | 1 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $207,398–$295,000 | San Jose, CA | 9 ጃንዩ 2024 | 6 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $207,398–$295,000 | San Jose, CA | 8 ጃንዩ 2024 | 25 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $173,000–$295,000 ደረጃ III | San Jose, CA | 14 ኖቬም 2023 | 20 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $157,256–$256,000 ደረጃ II | Durham, NC | 13 ኖቬም 2023 | 20 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $182,070–$256,000 ደረጃ IV | Eagle Mountain, UT | 1 ኖቬም 2023 | 27 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $163,437–$249,000 ደረጃ IV | Durham, NC | 17 ኦክቶ 2023 | 10 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $204,606–$286,300 | San Jose, CA | 10 ኦክቶ 2023 | 17 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $163,381–$249,000 ደረጃ IV | Leander, TX | 13 ሴፕቴ 2023 | 5 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $147,929 ደረጃ IV | Andover, MA | 29 ጁን 2023 | 26 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $200,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 24 ኤፕሪ 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $172,116 ደረጃ III | San Jose, CA | 17 ኤፕሪ 2023 | 17 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $193,207 ደረጃ IV | San Jose, CA | 13 ኤፕሪ 2023 | 5 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $185,687 ደረጃ IV | San Jose, CA | 6 ኤፕሪ 2023 | 24 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $218,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 6 ኤፕሪ 2023 | 11 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $213,284 ደረጃ II | San Jose, CA | 5 ኤፕሪ 2023 | 11 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $172,185 ደረጃ III | San Jose, CA | 3 ኤፕሪ 2023 | 5 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $195,300 ደረጃ IV | San Jose, CA | 31 ማርች 2023 | 19 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $175,000 ደረጃ IV | Fort Collins, CO | 24 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $210,000 ደረጃ IV | San Jose, CA | 17 ማርች 2023 | 20 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $184,000–$228,032 ደረጃ III | San Jose, CA | 9 ፌብሩ 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
Senior Cloud Developer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በHewlett Packard Enterprise Company
- Cloud Developer III$151,251
- Cloud Developer II$132,579
- Cloud Developer$149,142
- Systems/Software Engineer II$131,144
- Systems/Software Engineer$145,000
- Systems/Software Engineer III$139,443
- Principal Cloud Developer$210,704
- Senior Systems/Software Engineer$178,740
- Sr. Cloud Developer$180,000
- Principal Systems/Software Engineer$201,053
- Systems/Software Engineer I$98,218
- Cloud Developer I$108,575
- Software Designer$150,660
- Senior IT Developer/Engineer$140,005
- Systems/Software Engineer VI$168,937
- Product Manager III$143,746
- IT Developer/Engineer$139,349
- Systems/Software Engineer V$160,000
- Engineer$143,100
- Product Manager II$135,068
- Product Manager$150,000
- AI and Machine Learning Engineer III$153,000
- Principal Engineer$143,790
- Senior Engineer$152,412
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።