የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › HM Health Solutions, Inc. › Senior Application Developer

Senior Application Developer በHM Health Solutions, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች

47 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለHM Health Solutions, Inc. በSenior Application Developer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $108,211፤ መካከለኛ ግማሽ $104,539–$116,548።

ማመልከቻዎች (LCAs)47
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$108,211
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$104,539–$116,548
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$97,707–$122,001

በፊስካል ዓመት

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY202318$110,337
FY202423$108,077
FY20256$111,150

ማመልከቻዎች

መሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
$113,516
ደረጃ III
Pittsburgh, PA15 ኖቬም 202415 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$93,038
ደረጃ II
McDonald, PA11 ኖቬም 202415 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$112,698
ደረጃ III
McDonald, PA18 ኦክቶ 202415 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$112,299
ደረጃ III
Sewickley, PA16 ኦክቶ 202415 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$110,000
ደረጃ II
Prosper, TX14 ኦክቶ 202415 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$105,495
ደረጃ II
Westerville, OH7 ኦክቶ 202415 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$109,949
ደረጃ III
Mechanicsburg, PA16 ሴፕቴ 202416 ጃንዩ 2025የተረጋገጠ
$94,013
ደረጃ II
Pittsburgh, PA12 ሴፕቴ 202419 ፌብሩ 2025የተረጋገጠ
$112,299
ደረጃ III
Pittsburgh, PA5 ሴፕቴ 20249 ጃንዩ 2025የተረጋገጠ
$124,800
ደረጃ III
McKees Rocks, PA7 ኦገስ 202416 ጃንዩ 2025የተረጋገጠ
$112,035
ደረጃ III
Pittsburgh, PA29 ጁን 202418 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
$107,200
ደረጃ II
Wilmington, DE27 ጁን 202421 ኖቬም 2024የተረጋገጠ
$107,049
ደረጃ II
Cumming, GA20 ጁን 202421 ኖቬም 2024የተረጋገጠ
$102,877
ደረጃ II
Woodstock, GA15 ኤፕሪ 202415 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$116,893
ደረጃ III
Monroeville, PA13 ማርች 20249 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$108,077
ደረጃ III
McKees Rocks, PA21 ፌብሩ 202419 ማርች 2024የተረጋገጠ
$103,045
ደረጃ II
Sewickley, PA8 ፌብሩ 20249 ኦገስ 2024የተረጋገጠ
$94,996
ደረጃ II
Mechanicsburg, PA5 ጃንዩ 202430 ጁን 2024የተረጋገጠ
$121,646
ደረጃ III
Sewickley, PA22 ዲሴም 202315 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$122,741
ደረጃ IV
Mechanicsburg, PA15 ዲሴም 20239 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$108,211
ደረጃ II
Irving, TX16 ኖቬም 202319 ኖቬም 2023የተረጋገጠ
$117,921
ደረጃ III
Sewickley, PA8 ኖቬም 20232 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$97,707
ደረጃ II
Pittsburgh, PA8 ኖቬም 20233 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$108,211
ደረጃ II
Irving, TX7 ኖቬም 202319 ኖቬም 2023የተረጋገጠ
$107,855
ደረጃ II
Wexford, PA7 ኖቬም 202325 ኤፕሪ 2024የተረጋገጠ
$105,271
ደረጃ II
McDonald, PA7 ኖቬም 202312 ኤፕሪ 2024የተረጋገጠ
$99,076
ደረጃ II
Mechanicsburg, PA7 ኖቬም 202327 ኖቬም 2023የተረጋገጠ
$97,707
ደረጃ II
Pittsburgh, PA3 ኖቬም 20233 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$122,741
ደረጃ IV
Camp Hill, PA28 ሴፕቴ 20238 ፌብሩ 2024የተረጋገጠ
$122,534
ደረጃ III
Little Elm, TX2 ኦገስ 202331 ጃንዩ 2024የተረጋገጠ
$96,756
ደረጃ II
McDonald, PA10 ጁላይ 202310 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$104,078
ደረጃ II
Wilmington, DE30 ሜይ 202312 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
$115,085
ደረጃ II
Fort Mill, SC8 ሜይ 202326 ሜይ 2023የተረጋገጠ
$118,450
ደረጃ IV
Starkville, MS2 ሜይ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$105,000
ደረጃ III
Pittsburgh, PA25 ኤፕሪ 202314 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$105,000
ደረጃ III
Pittsburgh, PA11 ኤፕሪ 202320 ኦገስ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$105,842
ደረጃ III
Enola, PA31 ማርች 202331 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$98,000
ደረጃ II
Pittsburgh, PA7 ማርች 202319 ማርች 2023የተረጋገጠ
$116,203
ደረጃ III
Pittsburgh, PA2 ፌብሩ 20233 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$133,000
ደረጃ II
Walnut Creek, CA27 ጃንዩ 202312 ፌብሩ 2023የተረጋገጠ
$113,300
ደረጃ III
Austin, TX7 ዲሴም 20227 ጃንዩ 2023የተረጋገጠ
$98,064
ደረጃ II
Pinehurst, TX23 ኖቬም 20223 ጃንዩ 2023የተረጋገጠ
$120,000
ደረጃ II
Cary, NC23 ኖቬም 20229 ጃንዩ 2023የተረጋገጠ
$117,957
ደረጃ IV
Pittsburgh, PA1 ኖቬም 202218 ዲሴም 2022የተረጋገጠ
$117,957
ደረጃ IV
Pittsburgh, PA17 ኦክቶ 202218 ዲሴም 2022የተረጋገጠ
$107,374
ደረጃ III
Pittsburgh, PA17 ኦክቶ 202218 ዲሴም 2022የተረጋገጠ
$106,090
ደረጃ III
Pittsburgh, PA14 ኦክቶ 202218 ዲሴም 2022የተረጋገጠ

Senior Application Developer በሁሉም አሠሪዎች →

ሌሎች ሥራዎች በHM Health Solutions, Inc.

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።