የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › Hyposoft Solutions Inc

Hyposoft Solutions Inc: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ

Hyposoft Solutions Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 22 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 22። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $112,133።

ማመልከቻዎች (LCAs)22
የተረጋገጠ22
የአስቀምጭ አድራሻChantilly, VA
H-1B ጥገኛ አስቀምጭአዎ
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$112,133
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$110,240–$114,026
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$93,259–$126,090

H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።

Hyposoft Solutions Inc H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?

Hyposoft Solutions Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 22 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ15 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።

በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች

የስራ አስፈጻሚLCAsመካከለኛ ደመወዝ
Software Developer14$114,026
Senior Software Developer3$110,240
Senior Programmer Analyst2$110,240
Senior Integrations Lead1$85,000
Senior Software Engineer1$102,544
ETL Abinitio Developer1$114,026

በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY202312$110,240
FY20246$114,026
FY20252$149,365
FY20262$126,090

የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች

የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።

ሥራዎቹ የት እንዳሉ

ሙያዎች

የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች

የስራ አስፈጻሚመሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
Software Developer$126,090–$127,000
ደረጃ II
Chantilly, VA15 ጁን 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
Senior Software Developer$126,090–$126,100
ደረጃ II
Sterling, VA4 ማርች 202631 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
Software Developer$149,365–$152,000
ደረጃ I
San Jose, CA15 ጁላይ 202510 ሴፕቴ 2025የተረጋገጠ
Software Developer$149,365–$152,000
ደረጃ I
San Jose, CA5 ጁላይ 20255 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
Software Developer$92,227–$93,000
ደረጃ II
Ocoee, FL1 ሜይ 202431 ሜይ 2024የተረጋገጠ
Software Developer$114,026–$114,100
ደረጃ II
Chantilly, VA25 ኤፕሪ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
Software Developer$114,026–$114,100
ደረጃ II
Chantilly, VA25 ኤፕሪ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
Software Developer$114,026–$120,000
ደረጃ II
Chantilly, VA8 ፌብሩ 20248 ፌብሩ 2024የተረጋገጠ
Software Developer$114,026–$115,000
ደረጃ II
Reston, VA4 ዲሴም 20233 ማርች 2024የተረጋገጠ
ETL Abinitio Developer$114,026–$115,000
ደረጃ II
Reston, VA1 ዲሴም 20233 ማርች 2024የተረጋገጠ
Software Developer$114,026–$114,100
ደረጃ II
Chantilly, VA7 ኦገስ 20237 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
Software Developer$114,026–$114,100
ደረጃ II
Chantilly, VA7 ኦገስ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
Software Developer$110,240–$111,000
ደረጃ II
Chantilly, VA4 ጁን 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
Software Developer$110,240–$111,000
ደረጃ II
Chantilly, VA4 ጁን 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
Software Developer$110,240–$111,000
ደረጃ II
Chantilly, VA4 ጁን 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
Senior Software Engineer$102,544–$103,000
ደረጃ II
Irvine, CA9 ሜይ 20239 ሜይ 2023የተረጋገጠ
Software Developer$81,682–$82,000
ደረጃ II
Ocoee, FL21 ኤፕሪ 202324 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
Senior Programmer Analyst$110,240–$110,500
ደረጃ II
Sterling, VA22 ማርች 20231 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
Senior Software Developer$110,240–$110,500
ደረጃ II
Sterling, VA22 ማርች 20231 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
Senior Software Developer$110,240–$110,500
ደረጃ II
Sterling, VA10 ማርች 202310 ማርች 2023የተረጋገጠ
Senior Programmer Analyst$110,240–$110,500
ደረጃ II
Sterling, VA10 ማርች 202310 ማርች 2023የተረጋገጠ
Senior Integrations Lead$85,000–$95,000
ደረጃ II
Greenwood, IN26 ሴፕቴ 202226 ሴፕቴ 2022የተረጋገጠ

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።