መነሻ › አሠሪዎች › Innova Solutions, Inc. › Software Engineer
Software Engineer በInnova Solutions, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
105 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለInnova Solutions, Inc. በSoftware Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $112,923፤ መካከለኛ ግማሽ $105,997–$131,997።
ማመልከቻዎች (LCAs)105
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$112,923
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$105,997–$131,997
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$96,712–$141,865
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 19 | $102,544 |
| FY2024 | 18 | $115,918 |
| FY2025 | 30 | $112,424 |
| FY2026 | 30 | $131,997 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $133,536 ደረጃ III | Charlotte, NC | 4 ጁን 2026 | 11 ጁን 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $112,923 ደረጃ II | Irving, TX | 28 ሜይ 2026 | 4 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,669 ደረጃ IV | Charlotte, NC | 28 ሜይ 2026 | 4 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,507 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 25 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,424 ደረጃ II | Charlotte, NC | 15 ሜይ 2026 | 22 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,358 ደረጃ IV | Wilmington, DE | 13 ሜይ 2026 | 20 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $112,923 ደረጃ II | Framers Branch, TX | 12 ሜይ 2026 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $155,750 ደረጃ IV | Charlotte, NC | 12 ሜይ 2026 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $135,803 | Concord, CA | 11 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,971 ደረጃ III | Plano, TX | 6 ሜይ 2026 | 11 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,997 ደረጃ II | Jersey City, NJ | 29 ኤፕሪ 2026 | 6 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $136,261 | New York, NY | 29 ኤፕሪ 2026 | 6 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,997 ደረጃ II | Rockville, MD | 28 ኤፕሪ 2026 | 5 ሜይ 2026 | የተወገደ |
| $154,669 ደረጃ IV | Charlotte, NC | 24 ኤፕሪ 2026 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,923 ደረጃ II | Irving, TX | 22 ኤፕሪ 2026 | 29 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $81,037 ደረጃ II | Lafayette, IN | 21 ኤፕሪ 2026 | 28 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,669 ደረጃ IV | Charlotte, NC | 16 ኤፕሪ 2026 | 23 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $163,550 ደረጃ IV | Liberty Hill, TX | 15 ኤፕሪ 2026 | 22 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,997 ደረጃ II | Charlotte, NC | 10 ኤፕሪ 2026 | 17 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,971 ደረጃ III | Charlotte, NC | 10 ኤፕሪ 2026 | 17 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,971 ደረጃ III | Charlotte, NC | 10 ኤፕሪ 2026 | 17 ኤፕሪ 2026 | የተወገደ |
| $112,424 ደረጃ II | Charlotte, NC | 23 ማርች 2026 | 30 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $126,090 ደረጃ II | Irving, TX | 12 ማርች 2026 | 19 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,805 ደረጃ III | Iselin, NJ | 5 ማርች 2026 | 12 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,536 ደረጃ III | Charlotte, NC | 24 ፌብሩ 2026 | 3 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,536 ደረጃ III | Charlotte, NC | 19 ፌብሩ 2026 | 27 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,602 ደረጃ III | Wilmington, DE | 17 ፌብሩ 2026 | 25 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $111,072 ደረጃ II | Chandler, AZ | 5 ፌብሩ 2026 | 12 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,923 ደረጃ II | Erie, PA | 15 ጃንዩ 2026 | 22 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $131,997 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 5 ዲሴም 2025 | 12 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $113,547 ደረጃ II | Tampa, FL | 11 ኖቬም 2025 | 18 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $109,283 ደረጃ II | Atlanta, GA | 3 ኖቬም 2025 | 10 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,947 ደረጃ II | Pompano Beach, FL | 1 ኦክቶ 2025 | 8 ኦክቶ 2025 | የተወገደ |
| $113,547 ደረጃ II | Morrisville, NC | 19 ሴፕቴ 2025 | 26 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,947 ደረጃ II | Pompano Beach, FL | 12 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $112,424 ደረጃ II | Concord, NC | 11 ሴፕቴ 2025 | 18 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $134,971 ደረጃ III | Irving, TX | 8 ሴፕቴ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,386 ደረጃ II | St. Louis, MO | 3 ሴፕቴ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $111,072 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 1 ሴፕቴ 2025 | 9 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $113,547 ደረጃ II | Charlotte, NC | 28 ኦገስ 2025 | 4 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $79,435 ደረጃ II | Tampa, FL | 26 ኦገስ 2025 | 2 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,536 ደረጃ III | Charlotte, NC | 14 ኦገስ 2025 | 21 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,496 | Pittsburgh, PA | 5 ኦገስ 2025 | 12 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,496 | Pittsburgh, PA | 5 ኦገስ 2025 | 12 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,496 | Pittsburgh, PA | 5 ኦገስ 2025 | 12 ኦገስ 2025 | የተወገደ |
| $101,899 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 31 ጁላይ 2025 | 7 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,536 ደረጃ III | Charlotte, NC | 28 ጁላይ 2025 | 4 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,536 ደረጃ III | Charlotte, NC | 21 ጁላይ 2025 | 28 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $112,923 ደረጃ II | Irving, TX | 17 ጁላይ 2025 | 24 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $112,424 ደረጃ II | Charlotte, NC | 4 ጁላይ 2025 | 11 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,805 ደረጃ III | Iselin, NJ | 4 ጁላይ 2025 | 11 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $123,656 ደረጃ II | South Iselin, NJ | 19 ጁን 2025 | 26 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,997 ደረጃ II | Irving, TX | 27 ሜይ 2025 | 3 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,997 ደረጃ II | Irving, TX | 27 ሜይ 2025 | 3 ጁን 2025 | የተወገደ |
| $112,986 ደረጃ II | Charlotte, NC | 21 ሜይ 2025 | 28 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $112,986 ደረጃ II | Charlotte, NC | 20 ሜይ 2025 | 27 ሜይ 2025 | የተወገደ |
| $112,986 ደረጃ II | Charlotte, NC | 2 ሜይ 2025 | 9 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $112,986 ደረጃ II | Charlotte, NC | 22 ኤፕሪ 2025 | 29 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,997 ደረጃ II | Haslet, TX | 23 ጃንዩ 2025 | 3 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,320 ደረጃ II | Austin, TX | 23 ጃንዩ 2025 | 30 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $108,826 ደረጃ II | Austin, TX | 7 ጃንዩ 2025 | 14 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $108,826 ደረጃ II | Austin, TX | 7 ጃንዩ 2025 | 14 ጃንዩ 2025 | የተወገደ |
| $86,320 ደረጃ II | Austin, TX | 31 ዲሴም 2024 | 8 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,997 ደረጃ II | Plano, TX | 22 ኦክቶ 2024 | 29 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $122,741 ደረጃ III | Elkhorn, NE | 16 ኦክቶ 2024 | 31 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $83,907 ደረጃ II | Tampa, FL | 9 ኦክቶ 2024 | 16 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,370 ደረጃ II | Tampa, FL | 4 ኦክቶ 2024 | 11 ኦክቶ 2024 | የተወገደ |
| $127,878 ደረጃ III | Frisco, TX | 24 ሴፕቴ 2024 | 7 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,559 | Fountain Valley, CA | 12 ሴፕቴ 2024 | 19 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,845 ደረጃ II | Rochester, MN | 10 ሴፕቴ 2024 | 17 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $134,347 ደረጃ III | Richmond, VA | 8 ኦገስ 2024 | 15 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,976 ደረጃ II | Chandler, AZ | 30 ጁላይ 2024 | 6 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,878 ደረጃ III | Brentwood, TN | 10 ጁላይ 2024 | 17 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $141,400 | Milpitas, CA | 8 ጁላይ 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,222 ደረጃ II | Fountain Valley, CA | 21 ጁን 2024 | 28 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,918 ደረጃ II | Scottsdale, AZ | 10 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,534 ደረጃ III | Rochester, MN | 6 ጁን 2024 | 19 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,117 ደረጃ III | Getzville, NY | 16 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,232 ደረጃ III | Charlotte, NC | 9 ሜይ 2024 | 16 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,117 ደረጃ III | Getzville, NY | 3 ሜይ 2024 | 21 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $142,563 ደረጃ III | Newark, DE | 30 ኤፕሪ 2024 | 7 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,117 ደረጃ III | Getzville, NY | 8 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,498 ደረጃ III | Moline, IL | 26 ፌብሩ 2024 | 4 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,165 ደረጃ III | Cedar Park, TX | 2 ጃንዩ 2024 | 9 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $120,328 ደረጃ III | Plano, TX | 12 ዲሴም 2023 | 20 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,918 ደረጃ II | Piscataway, NJ | 10 ኖቬም 2023 | 17 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,877 ደረጃ II | Duluth, GA | 27 ጁላይ 2023 | 4 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,008 ደረጃ II | Duluth, GA | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,544 ደረጃ II | Long Beach, CA | 20 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $92,040 ደረጃ II | Austin, TX | 19 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $128,750 ደረጃ III | McKinney, TX | 5 ጁን 2023 | 11 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,737 ደረጃ II | Rochester, MN | 5 ጁን 2023 | 13 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $137,259 ደረጃ III | New York, NY | 18 ሜይ 2023 | 26 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,326 ደረጃ II | Bloomington, MN | 2 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $103,896 ደረጃ III | Manchester, MO | 1 ሜይ 2023 | 30 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,008 ደረጃ II | Duluth, GA | 26 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,000 ደረጃ III | Maryland Heights, MO | 21 ኤፕሪ 2023 | 30 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,008 ደረጃ II | Duluth, GA | 21 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $114,597 ደረጃ II | Mason, OH | 20 ኤፕሪ 2023 | 28 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,326 ደረጃ II | Bloomington, MN | 18 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,394 ደረጃ II | Downington, PA | 14 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $156,000 ደረጃ III | Jersey City, NJ | 5 ኤፕሪ 2023 | 13 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,701 ደረጃ II | Norristown, PA | 20 ፌብሩ 2023 | 1 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,283 ደረጃ II | South Plainfield, NJ | 12 ጃንዩ 2023 | 6 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $121,559 ደረጃ III | Cumming, GA | 4 ጃንዩ 2023 | 12 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
Software Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በInnova Solutions, Inc.
- Application Architect/programmer (software Developer)$123,656
- Software Developer$109,845
- Developer Analyst$86,403
- Senior Software Engineer$132,267
- Java Developer$111,998
- Application Programmer (software Developer, Application)$120,058
- .Net Developer$112,923
- Principal Software Engineer$122,281
- Developer$99,008
- QA Analyst$76,398
- Data Engineer$110,490
- IT Project Manager$116,480
- Technical Lead$131,602
- Pega Lead System Architect$122,564
- Business Analyst$103,990
- Database Administrator$95,035
- Lead Software Engineer$128,232
- Application Programmer$120,297
- DevOps Engineer$127,878
- Application Architect/programmer$134,254
- Senior Principal Software Engineer$119,246
- Application Architect/programmer - Java$134,971
- Application Architect (software Developer, Application)$120,058
- Senior Data Engineer$121,971
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።