መነሻ › አሠሪዎች › Insightfinder, Inc.
Insightfinder, Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Insightfinder, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 17 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 16። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $116,709።
Insightfinder, Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Insightfinder, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 17 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ23 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 6 | $113,537 |
| DevOps Engineer | 5 | $116,709 |
| Sr. Software Engineer | 2 | $164,486 |
| Staff Data Scientist | 2 | $134,659 |
| VP of Engineering | 1 | $128,648 |
| Senior Software Engineer | 1 | $116,709 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $101,109 |
| FY2024 | 4 | $128,648 |
| FY2025 | 3 | $134,659 |
| FY2026 | 4 | $116,709 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Engineer | $116,709–$139,213 ደረጃ II | Durham, NC | 23 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $116,709–$139,213 ደረጃ II | Durham, NC | 23 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $116,709–$150,000 ደረጃ II | Durham, NC | 28 ሜይ 2026 | 23 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Senior Software Engineer | $116,709–$139,213 ደረጃ II | Durham, NC | 5 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Data Scientist | $134,659–$170,000 ደረጃ IV | Tampa, FL | 14 ፌብሩ 2025 | 21 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Data Scientist | $134,659–$170,000 ደረጃ IV | Tempa, FL | 7 ፌብሩ 2025 | 14 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $117,832–$125,000 ደረጃ II | Durham, NC | 7 ኦክቶ 2024 | 14 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sr. Software Engineer | $164,486–$165,000 ደረጃ IV | Durham, NC | 15 ጁላይ 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sr. Software Engineer | $164,486–$165,000 ደረጃ IV | Durham, NC | 15 ጁላይ 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተወገደ |
| Software Engineer | $110,365–$132,412 ደረጃ II | Durham, NC | 16 ኤፕሪ 2024 | 22 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| VP of Engineering | $128,648–$150,000 ደረጃ II | Durham, NC | 29 ዲሴም 2023 | 19 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $88,296–$110,000 ደረጃ I | Durham, NC | 23 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $88,296–$100,000 ደረጃ I | Durham, NC | 23 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $101,109–$120,785 ደረጃ II | Durham, NC | 13 ጁን 2023 | 23 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,109–$120,000 ደረጃ II | Durham, NC | 19 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $140,483–$155,000 ደረጃ IV | Durham, NC | 10 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $121,222–$130,000 ደረጃ III | Raleigh, NC | 9 ጃንዩ 2023 | 16 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።