መነሻ › አሠሪዎች › International Business Machines Corporation › Application Developer
Application Developer በInternational Business Machines Corporation፡ የH-1B ደመወዞች
95 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለInternational Business Machines Corporation በApplication Developer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $95,514፤ መካከለኛ ግማሽ $87,246–$106,621።
ማመልከቻዎች (LCAs)95
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$95,514
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$87,246–$106,621
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$81,247–$117,042
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 71 | $95,514 |
| FY2024 | 13 | $96,491 |
| FY2025 | 4 | $92,404 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $106,621–$141,646 ደረጃ III | Richardson, TX | 20 ማርች 2023 | 3 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $106,621–$141,646 ደረጃ III | Richardson, TX | 17 ማርች 2023 | 31 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $106,621–$141,646 ደረጃ III | Richardson, TX | 10 ማርች 2023 | 22 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $106,621–$141,646 ደረጃ III | Richardson, TX | 10 ማርች 2023 | 22 ጁላይ 2023 | የተወገደ |
| $89,565–$141,646 ደረጃ II | Coppell, TX | 3 ማርች 2023 | 17 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$145,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 28 ፌብሩ 2023 | 20 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$145,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 24 ፌብሩ 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$145,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 13 ፌብሩ 2023 | 1 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514–$145,000 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 7 ፌብሩ 2023 | 1 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,466–$167,604 ደረጃ III | Paramus, NJ | 7 ፌብሩ 2023 | 10 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,256–$139,704 ደረጃ II | Minneapolis, MN | 6 ፌብሩ 2023 | 28 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $64,542–$131,800 ደረጃ II | Carbondale, IL | 2 ፌብሩ 2023 | 20 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$194,904 ደረጃ II | Newark, NJ | 31 ጃንዩ 2023 | 3 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,179–$125,000 ደረጃ III | Columbus, OH | 27 ጃንዩ 2023 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $97,219–$147,600 ደረጃ III | San Antonio, TX | 23 ጃንዩ 2023 | 16 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,514–$116,004 ደረጃ II | Lebanon, NJ | 20 ጃንዩ 2023 | 1 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,179–$125,000 ደረጃ III | Columbus, OH | 19 ጃንዩ 2023 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $117,042–$167,604 ደረጃ III | Paramus, NJ | 16 ጃንዩ 2023 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $89,565–$141,646 ደረጃ II | Coppell, TX | 13 ጃንዩ 2023 | 27 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,160–$131,800 ደረጃ II | Bloomington, IL | 11 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $157,061–$178,300 ደረጃ IV | Washington, DC | 10 ጃንዩ 2023 | 24 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,578–$118,500 ደረጃ II | Baton Rouge, LA | 6 ጃንዩ 2023 | 15 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$113,904 ደረጃ II | Parsippany, NJ | 5 ጃንዩ 2023 | 16 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $99,445–$141,646 ደረጃ III | Phoenix, AZ | 4 ጃንዩ 2023 | 18 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $117,042–$167,604 ደረጃ III | Newark, NJ | 27 ዲሴም 2022 | 14 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,158 ደረጃ II | Bethesda, MD | 22 ዲሴም 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,994–$114,300 ደረጃ II | Lutherville Timonium, MD | 20 ዲሴም 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $94,890–$103,500 ደረጃ II | Webster, MA | 13 ዲሴም 2022 | 20 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $87,214–$113,904 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 13 ዲሴም 2022 | 27 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $87,214–$113,904 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 13 ዲሴም 2022 | 27 ዲሴም 2022 | የተወገደ |
| $81,994–$114,300 ደረጃ II | Timonium, MD | 13 ዲሴም 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $141,086–$145,725 ደረጃ III | San Jose, CA | 12 ዲሴም 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $117,042–$146,540 ደረጃ III | Paramus, NJ | 12 ዲሴም 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,211–$139,704 ደረጃ III | Atlanta, GA | 1 ዲሴም 2022 | 16 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,211–$139,704 ደረጃ III | Atlanta, GA | 30 ኖቬም 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$113,904 ደረጃ II | Parsippany, NJ | 28 ኖቬም 2022 | 5 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $102,211–$139,704 ደረጃ III | Atlanta, GA | 28 ኖቬም 2022 | 27 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,211–$139,704 ደረጃ III | Atlanta, GA | 23 ኖቬም 2022 | 2 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$125,400 ደረጃ II | Newark, NJ | 22 ኖቬም 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,861–$114,300 ደረጃ II | Dallas, TX | 18 ኖቬም 2022 | 28 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$125,400 ደረጃ II | Newark, NJ | 17 ኖቬም 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተወገደ |
| $87,402–$103,500 ደረጃ II | Conshohocken, PA | 17 ኖቬም 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,211–$103,500 ደረጃ III | Atlanta, GA | 14 ኖቬም 2022 | 28 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $102,211–$139,704 ደረጃ III | Atlanta, GA | 14 ኖቬም 2022 | 9 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $74,880–$125,400 ደረጃ II | Newark, NJ | 11 ኖቬም 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$113,904 ደረጃ II | Parsippany, NJ | 7 ኖቬም 2022 | 21 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $87,214–$113,904 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 4 ኖቬም 2022 | 18 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $86,445–$126,996 ደረጃ III | Nashville, TN | 4 ኖቬም 2022 | 21 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$113,904 ደረጃ II | Parsippany, NJ | 3 ኖቬም 2022 | 17 ኖቬም 2022 | የተወገደ |
| $96,491–$148,500 ደረጃ III | Milwaukee, WI | 2 ኖቬም 2022 | 9 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,514–$124,200 ደረጃ II | Newark, NJ | 2 ኖቬም 2022 | 16 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$124,200 ደረጃ II | Newark, NJ | 1 ኖቬም 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $117,042–$153,696 ደረጃ III | Parsippany, NJ | 28 ኦክቶ 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,514–$124,200 ደረጃ II | Newark, NJ | 28 ኦክቶ 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተወገደ |
| $87,402–$103,500 ደረጃ II | Conshohocken, PA | 26 ኦክቶ 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $87,402–$103,500 ደረጃ II | Conshohocken, PA | 26 ኦክቶ 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተወገደ |
| $87,402–$103,500 ደረጃ II | Conshohocken, PA | 25 ኦክቶ 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተወገደ |
| $117,042–$153,696 ደረጃ III | Parsippany, NJ | 21 ኦክቶ 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$124,200 ደረጃ II | Newark, NJ | 21 ኦክቶ 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,514–$124,200 ደረጃ II | Newark, NJ | 14 ኦክቶ 2022 | 31 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $95,514–$124,200 ደረጃ II | Newark, NJ | 14 ኦክቶ 2022 | 29 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $117,042–$167,604 ደረጃ III | Newark, NJ | 13 ኦክቶ 2022 | 13 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $116,854–$136,128 ደረጃ III | Houston, TX | 13 ኦክቶ 2022 | 11 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $104,832–$139,704 ደረጃ III | Conshohocken, PA | 10 ኦክቶ 2022 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,493–$158,200 ደረጃ II | Hercules, CA | 5 ኦክቶ 2022 | 12 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $87,027–$131,800 ደረጃ II | Charlotte, NC | 4 ኦክቶ 2022 | 18 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $103,854–$135,000 ደረጃ III | Charlotte, NC | 16 ሴፕቴ 2022 | 23 ሴፕቴ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $87,206–$97,896 ደረጃ II | Atlanta, GA | 30 ኦገስ 2022 | 26 ሴፕቴ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $116,938–$191,800 ደረጃ III | Dallas, TX | 21 ጁላይ 2022 | 4 ኦገስ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $70,533–$94,104 ደረጃ II | Louisville, KY | 27 ሜይ 2022 | 16 ጁን 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $88,192–$113,904 ደረጃ II | West Sacramento, CA | 6 ሜይ 2022 | 20 ሜይ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $92,560–$113,904 ደረጃ II | Parsippany, NJ | 21 ኤፕሪ 2022 | 6 ሜይ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $80,267–$114,300 ደረጃ II | Atlanta, GA | 13 ኤፕሪ 2022 | 2 ሜይ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $94,037–$191,800 ደረጃ II | Plano, TX | 30 ማርች 2022 | 6 ኤፕሪ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $99,861–$126,996 ደረጃ III | Salisbury, NC | 25 ማርች 2022 | 25 ማርች 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $85,405–$114,300 ደረጃ II | Webster, MA | 24 ማርች 2022 | 11 ኤፕሪ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $123,261–$191,800 ደረጃ IV | Bloomington, IL | 17 ማርች 2022 | 25 ማርች 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $80,267–$111,296 ደረጃ II | Atlanta, GA | 11 ማርች 2022 | 4 ኤፕሪ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $89,294–$147,400 ደረጃ III | Baton Rouge, LA | 15 ፌብሩ 2022 | 2 ማርች 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $127,275–$127,505 ደረጃ IV | San Antonio, TX | 11 ኖቬም 2021 | 19 ኖቬም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $78,499–$103,500 ደረጃ II | Richmond, VA | 27 ኦክቶ 2021 | 17 ዲሴም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $94,723–$109,716 ደረጃ II | Bethesda, MD | 9 ሴፕቴ 2021 | 23 ሴፕቴ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $88,837–$112,104 ደረጃ II | Denver, CO | 1 ሴፕቴ 2021 | 15 ሴፕቴ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $81,744–$91,404 ደረጃ II | San Antonio, TX | 29 ጁላይ 2021 | 30 ጁላይ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $123,906–$162,000 ደረጃ IV | Phoenix, AZ | 16 ጁላይ 2021 | 2 ኦገስ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $122,221–$230,200 ደረጃ III | Paramus, NJ | 20 ሜይ 2021 | 3 ጁን 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $88,421 ደረጃ II | Mount Laurel, NJ | 16 ኤፕሪ 2021 | 3 ሜይ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $80,475–$88,001 ደረጃ II | Dallas, TX | 19 ፌብሩ 2021 | 2 ማርች 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $135,242–$145,000 ደረጃ IV | Southbury, CT | 19 ፌብሩ 2021 | 1 ኤፕሪ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $114,899–$131,800 ደረጃ IV | Atlanta, GA | 17 ፌብሩ 2021 | 25 ፌብሩ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $80,475–$97,596 ደረጃ II | Dallas, TX | 16 ፌብሩ 2021 | 17 ማርች 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $85,008–$125,319 ደረጃ II | Atlanta, GA | 17 ዲሴም 2020 | 23 ዲሴም 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $96,242–$145,000 ደረጃ II | Littleton, MA | 7 ጁላይ 2020 | 21 ጁላይ 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $52,853–$96,099 ደረጃ II | Baton Rouge, LA | 15 ኤፕሪ 2020 | 1 ኦክቶ 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $83,970–$131,799 ደረጃ III | Bloomington, IL | 24 ማርች 2020 | 23 ሴፕቴ 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
Application Developer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በInternational Business Machines Corporation
- Software Developer$108,014
- Application Architect$94,692
- IT Specialist$87,027
- Package Consultant$101,532
- Test Specialist$92,736
- Senior Managing Consultant$132,704
- Technical Lead$94,349
- Project Manager$87,818
- Managing Consultant$113,006
- Data Engineer$97,906
- Technical Project Manager$94,432
- Technical Team Lead$86,445
- Software Engineer$122,366
- Data Scientist$128,003
- Application Consultant$96,158
- Back-End Developer$141,378
- Technical Architect$99,466
- Product Manager$116,667
- Technical Consultant$92,400
- Advisory System Analyst$91,000
- Package Solution Consultant$92,934
- Business Analyst$95,514
- Package Consultant-Sterling Order Management$96,179
- Security Consultant$135,866
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።