መነሻ › አሠሪዎች › Juniper Networks, Inc. › Software Engineer Staff
Software Engineer Staff በJuniper Networks, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
126 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለJuniper Networks, Inc. በSoftware Engineer Staff የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $169,240፤ መካከለኛ ግማሽ $157,206–$187,320።
ማመልከቻዎች (LCAs)126
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$169,240
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$157,206–$187,320
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$141,378–$192,941
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 64 | $167,149 |
| FY2024 | 27 | $172,931 |
| FY2025 | 35 | $172,931 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $149,365–$187,741 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 17 ሴፕቴ 2025 | 18 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $226,138–$264,514 ደረጃ III | Cupertino, CA | 15 ሴፕቴ 2025 | 12 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,741–$226,138 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 12 ሴፕቴ 2025 | 6 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $226,138–$264,514 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 29 ኦገስ 2025 | 6 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $149,365–$187,741 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 27 ኦገስ 2025 | 25 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $187,741–$226,138 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 24 ጁላይ 2025 | 22 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $186,056–$218,171 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 16 ጁላይ 2025 | 11 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,365–$187,741 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 1 ጁላይ 2025 | 31 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$226,158 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 30 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$209,370 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 28 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 28 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$226,158 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 23 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$226,158 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 21 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$226,158 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 20 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $164,154–$194,875 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 20 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$226,158 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 15 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $147,846–$172,744 ደረጃ III | Westford, MA | 14 ሜይ 2025 | 17 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ሜይ 2025 | 8 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$226,158 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 7 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 30 ኤፕሪ 2025 | 8 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,091–$178,006 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 25 ኤፕሪ 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$226,158 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 20 ፌብሩ 2025 | 20 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 7 ፌብሩ 2025 | 7 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 22 ጃንዩ 2025 | 9 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $164,154–$194,875 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 7 ጃንዩ 2025 | 18 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,760–$203,500 ደረጃ IV | Suwanee, GA | 30 ዲሴም 2024 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,307–$172,931 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 10 ዲሴም 2024 | 11 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 22 ኖቬም 2024 | 22 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 15 ኦክቶ 2024 | 11 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 19 ሴፕቴ 2024 | 3 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $199,534–$226,158 ደረጃ III | Cupertino, CA | 12 ሴፕቴ 2024 | 23 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $172,931–$199,534 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 9 ሴፕቴ 2024 | 10 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $176,134–$204,263 ደረጃ IV | Irvine, CA | 27 ኦገስ 2024 | 31 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,307–$172,931 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 17 ጁላይ 2024 | 16 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $183,726–$226,325 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 28 ጁን 2024 | 21 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ጁን 2024 | 20 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 10 ጁን 2024 | 6 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 20 ሜይ 2024 | 16 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 7 ሜይ 2024 | 25 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 2 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $157,643–$205,700 ደረጃ IV | Westford, MA | 1 ሜይ 2024 | 13 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,283–$184,662 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 26 ኤፕሪ 2024 | 17 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 22 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $142,002–$179,520 ደረጃ IV | Cumming, GA | 15 ኤፕሪ 2024 | 13 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 10 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,283–$184,662 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 10 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Cupertino, CA | 8 ማርች 2024 | 1 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,283–$184,662 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 6 ማርች 2024 | 25 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $141,107–$183,726 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 5 ማርች 2024 | 27 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,304–$157,643 ደረጃ III | Westford, MA | 20 ፌብሩ 2024 | 19 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,283–$184,662 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 9 ጃንዩ 2024 | 1 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 2 ጃንዩ 2024 | 21 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,283–$184,662 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 21 ዲሴም 2023 | 1 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $145,073–$175,064 | Sunnyvale, CA | 7 ዲሴም 2023 | 5 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $145,073–$175,064 | Cupertino, CA | 7 ዲሴም 2023 | 1 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 11 ኦክቶ 2023 | 28 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 7 ሴፕቴ 2023 | 25 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $143,224–$172,854 | Sunnyvale, CA | 1 ሴፕቴ 2023 | 26 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $184,662–$234,062 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 1 ሴፕቴ 2023 | 22 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,283–$184,662 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 14 ኦገስ 2023 | 10 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 6 ጁን 2023 | 15 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 23 ሜይ 2023 | 15 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $141,003–$179,947 ደረጃ IV | New Hill, NC | 19 ሜይ 2023 | 16 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Cupertino, CA | 14 ኤፕሪ 2023 | 9 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$242,000 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 12 ኤፕሪ 2023 | 24 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 5 ኤፕሪ 2023 | 4 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $171,330–$253,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 3 ኤፕሪ 2023 | 17 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,590–$164,050 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 3 ኤፕሪ 2023 | 4 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $141,378–$167,149 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 28 ማርች 2023 | 28 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$214,500 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 28 ማርች 2023 | 10 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 16 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$225,500 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 16 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$228,800 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 15 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 14 ማርች 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 10 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $164,050–$225,500 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 9 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 9 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$217,800 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 9 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$213,400 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 8 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$214,500 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 8 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 7 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 7 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$218,020 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 7 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 7 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 7 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $141,378–$167,149 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 6 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$219,252 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 6 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$225,500 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 1 ማርች 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $164,050–$192,129 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 23 ፌብሩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $157,061–$209,000 ደረጃ IV | Fairfax, VA | 22 ፌብሩ 2023 | 6 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $164,050–$195,129 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 17 ፌብሩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $164,050–$196,350 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 16 ፌብሩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $192,941–$222,200 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 15 ፌብሩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 14 ፌብሩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $150,197–$192,500 ደረጃ IV | Westford, MA | 13 ፌብሩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 10 ፌብሩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $164,050–$195,800 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 7 ፌብሩ 2023 | 20 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 6 ፌብሩ 2023 | 20 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 30 ጃንዩ 2023 | 31 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$239,800 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 25 ጃንዩ 2023 | 6 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$218,020 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 24 ጃንዩ 2023 | 15 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 24 ጃንዩ 2023 | 17 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$231,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 19 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $192,941–$231,000 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 18 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $192,941–$218,020 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 17 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$261,800 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 9 ጃንዩ 2023 | 23 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $141,378–$167,149 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 9 ጃንዩ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$247,500 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 23 ዲሴም 2022 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 15 ዲሴም 2022 | 26 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 13 ዲሴም 2022 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 7 ዲሴም 2022 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 1 ዲሴም 2022 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$231,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 10 ኦክቶ 2022 | 18 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $151,902–$177,341 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 10 ኦክቶ 2022 | 24 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $192,941–$225,500 ደረጃ IV | Cupertino, CA | 7 ኦክቶ 2022 | 24 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $167,149–$192,941 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 26 ሴፕቴ 2022 | 6 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $184,080–$209,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 17 ሜይ 2022 | 31 ሜይ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $184,080–$231,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 26 ኤፕሪ 2022 | 9 ሜይ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $125,445–$195,800 ደረጃ IV | Lisle, IL | 22 ማርች 2022 | 4 ኤፕሪ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $184,080–$207,093 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 10 ማርች 2022 | 1 ጁን 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $142,438–$168,834 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 10 ማርች 2022 | 1 ጁን 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $184,080–$209,000 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 10 ማርች 2022 | 1 ጁን 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $184,080–$214,500 ደረጃ IV | Sunnyvale, CA | 10 ኖቬም 2021 | 22 ኖቬም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $162,510–$198,000 ደረጃ IV | Redmond, WA | 7 ሴፕቴ 2021 | 20 ሴፕቴ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $145,725–$170,872 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 8 ጃንዩ 2021 | 1 ጁን 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $145,725–$170,872 ደረጃ III | Sunnyvale, CA | 6 ጁላይ 2020 | 4 ሴፕቴ 2020 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
Software Engineer Staff በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በJuniper Networks, Inc.
- Software Engineer$135,283
- Software Engineer Senior Staff$192,941
- Software Engineer Sr Staff$192,941
- ASIC Engineer$130,790
- Product Manager$125,330
- Hardware Engineer$130,894
- Product Manager Staff$185,723
- ASIC Engineer Staff$184,464
- Principal Engineer, SW$209,550
- QA Engineer$137,270
- Security Engineer$131,217
- Supply Chain Specialist$85,592
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።