መነሻ › አሠሪዎች › Kennametal, Inc.
Kennametal, Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Kennametal, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 12 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 12። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $115,800።
Kennametal, Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Kennametal, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 12 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ18 ሜይ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Senior Program Manager | 2 | $139,000 |
| Engineer Metal Cutting Technology | 1 | $80,974 |
| Program Manager | 1 | $132,667 |
| Regional Operational Excellence Manager | 1 | $150,000 |
| Manager, Business Integration | 1 | $125,600 |
| Engineer, Material Sciences | 1 | $89,826 |
| Sr. Manager AI Innovation | 1 | $138,160 |
| Engineer Solutions | 1 | $86,656 |
| Sr. Engineering Metal Cutting Technology | 1 | $106,000 |
| Analyst Business Integration | 1 | $80,310 |
| Engineer Quality Manufacturing | 1 | $85,490 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 2 | $106,820 |
| FY2024 | 4 | $139,000 |
| FY2025 | 5 | $89,826 |
| FY2026 | 1 | $85,490 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Industrial Engineers3
- Electrical Engineers2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Materials Engineers2
- Mechanical Engineers1
- Computer and Information Systems Managers1
- Data Scientists1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Engineer Quality Manufacturing | $85,490 ደረጃ II | Traverse City, MI | 18 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr. Engineering Metal Cutting Technology | $106,000 ደረጃ III | Latrobe, PA | 16 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Analyst Business Integration | $80,310 ደረጃ II | Latrobe, PA | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr. Manager AI Innovation | $138,160 ደረጃ IV | Pittsburgh, PA | 20 ማርች 2025 | 31 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Engineer Solutions | $86,656 ደረጃ II | Latrobe, PA | 27 ፌብሩ 2025 | 30 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Engineer, Material Sciences | $89,826 ደረጃ II | Latrobe, PA | 13 ኖቬም 2024 | 21 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Manager, Business Integration | $125,600 ደረጃ IV | Latrobe, PA | 10 ኤፕሪ 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Senior Program Manager | $139,000 H-1B1 (ቺሊ) · ደረጃ IV | Huntsville, AL | 11 ማርች 2024 | 10 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| Senior Program Manager | $139,000 H-1B1 (ቺሊ) · ደረጃ IV | Huntsville, AL | 11 ማርች 2024 | 10 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| Regional Operational Excellence Manager | $150,000 ደረጃ IV | LaVergne, TN | 16 ፌብሩ 2024 | 4 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| Engineer Metal Cutting Technology | $80,974 ደረጃ II | Latrobe, PA | 21 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Program Manager | $132,667 ደረጃ II | Pittsburgh, PA | 17 ኤፕሪ 2023 | 14 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።