የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › Keysight Technologies, Inc. › R&D Engineer 3, Software

R&D Engineer 3, Software በKeysight Technologies, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች

34 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለKeysight Technologies, Inc. በR&D Engineer 3, Software የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $126,246፤ መካከለኛ ግማሽ $112,280–$151,549።

ማመልከቻዎች (LCAs)34
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$126,246
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$112,280–$151,549
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$111,055–$157,123

በፊስካል ዓመት

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY20238$112,066
FY20244$116,905
FY202511$126,942
FY202611$146,744

ማመልከቻዎች

መሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
$120,349–$180,000
ደረጃ III
Novi, MI2 ኤፕሪ 202627 ኤፕሪ 2026የተረጋገጠ
$129,667–$180,000
ደረጃ II
Calabasas, CA18 ማርች 202610 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$112,923–$180,000
ደረጃ II
McKinney, TX16 ማርች 202612 ሴፕቴ 2026የተረጋገጠ
$162,011–$200,000
ደረጃ IV
Calabasas, CA24 ፌብሩ 202611 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$146,744–$200,000Santa Rosa, CA23 ፌብሩ 20261 ጁን 2026የተረጋገጠ
$85,051–$180,000
ደረጃ II
Pasadena, CA9 ፌብሩ 20264 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$153,525–$200,000
ደረጃ III
Cambridge, MA6 ፌብሩ 20267 ኦገስ 2026የተረጋገጠ
$157,123–$200,000
ደረጃ III
Calabasas, CA3 ፌብሩ 202629 ጁላይ 2026የተረጋገጠ
$157,123–$200,000
ደረጃ III
Calabasas, CA12 ጃንዩ 202614 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
$130,707–$180,000
ደረጃ III
Atlanta, GA16 ዲሴም 202518 ሜይ 2026የተረጋገጠ
$157,123–$200,000
ደረጃ III
Calabasas, CA16 ዲሴም 202520 ዲሴም 2025የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
$125,008–$158,167
ደረጃ III
Ann Arbor, MI16 ጁላይ 202517 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$126,942–$140,000
ደረጃ II
Calabasas, CA25 ጁን 20251 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$151,232–$200,000Santa Clara, CA10 ጁን 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$151,549–$160,500
ደረጃ III
El Monte, CA4 ጁን 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$119,059–$150,167
ደረጃ III
Ann Arbor, MI20 ሜይ 20251 ጁን 2025የተረጋገጠ
$125,549–$164,176
ደረጃ III
Tucson, AZ29 ኤፕሪ 20251 ሜይ 2025የተረጋገጠ
$151,549–$160,000
ደረጃ III
Calabasas, CA10 ኤፕሪ 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$126,942–$160,000
ደረጃ II
Calabasas, CA10 ኤፕሪ 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$182,630–$200,000Santa Clara, CA3 ኤፕሪ 202527 ሴፕቴ 2025የተረጋገጠ
$152,082–$200,000Austin, TX3 ኤፕሪ 202520 ሴፕቴ 2025የተረጋገጠ
$86,320–$130,000
ደረጃ II
Austin, TX28 ኦክቶ 202421 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$101,080–$168,470
ደረጃ II
Austin, TX17 ኤፕሪ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$115,770–$181,950
ደረጃ II
Santa Rosa, CA16 ኤፕሪ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$157,884–$167,884Santa Rosa, CA22 ማርች 202419 ሴፕቴ 2024የተረጋገጠ
$118,040–$181,950
ደረጃ II
Santa Rosa, CA6 ማርች 202415 ማርች 2024የተረጋገጠ
$130,437–$178,020
ደረጃ III
Santa Rosa, CA26 ሜይ 20231 ጁን 2023የተረጋገጠ
$117,915–$164,830
ደረጃ III
Brookhaven, GA9 ሜይ 20239 ሜይ 2023የተረጋገጠ
$111,883–$164,830
ደረጃ III
St. Augustine, FL2 ሜይ 20234 ሜይ 2023የተረጋገጠ
$110,700–$164,833Atlanta, GA28 ፌብሩ 202311 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$112,066–$178,020
ደረጃ II
Santa Rosa, CA16 ፌብሩ 202316 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$112,066–$178,020
ደረጃ II
Santa Rosa, CA10 ፌብሩ 202311 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$112,066–$178,020
ደረጃ II
Calabasas, CA10 ፌብሩ 202310 ኦገስ 2023የተረጋገጠ
$112,066–$178,020
ደረጃ II
Calabasas, CA7 ፌብሩ 20234 ኦገስ 2023የተረጋገጠ

ሌሎች ሥራዎች በKeysight Technologies, Inc.

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።