የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › Kumo.ai, Inc.

Kumo.ai, Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ

Kumo.ai, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 22 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 22። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $150,000።

ማመልከቻዎች (LCAs)22
የተረጋገጠ22
የአስቀምጭ አድራሻMountain View, CA
H-1B ጥገኛ አስቀምጭአይ
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$150,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$127,000–$185,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$105,000–$189,000

Kumo.ai, Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?

Kumo.ai, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 22 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ13 ኤፕሪ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።

በKumo.ai, Inc. ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 4 →

በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች

የስራ አስፈጻሚLCAsመካከለኛ ደመወዝ
Software Engineer6$150,000
Software Engineer - Applied Machine Learning3$200,000
Forward Deployed Engineer2$185,000
Founding Engineer2$164,750
Product Designer2$115,000
HR Project Manager2$105,000
Software Engineer - Cloud Engineering1$173,000
Software Engineer, Infrastructure1$185,000
Software Engineer, Machine Learning1$150,000
People Operations Manager1$105,000
Data Scientist1$127,000

በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY20232$180,000
FY20243$173,000
FY20258$184,500
FY20269$125,000

የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች

የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።

ሥራዎቹ የት እንዳሉ

ሙያዎች

የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች

የስራ አስፈጻሚመሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
Software Engineer$150,000–$180,000
ደረጃ I
Mountain View, CA13 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
HR Project Manager$105,000–$125,000
ደረጃ I
Mountain View, CA31 ማርች 20267 ኤፕሪ 2026የተረጋገጠ
Software Engineer$189,000–$210,000
ደረጃ II
Mountain View, CA17 ማርች 202616 ሴፕቴ 2026የተረጋገጠ
Data Scientist$127,000–$147,000
ደረጃ I
Mountain View, CA9 ማርች 202623 ማርች 2026የተረጋገጠ
HR Project Manager$105,000–$125,000
ደረጃ I
Mountain View, CA26 ፌብሩ 20269 ማርች 2026የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
People Operations Manager$105,000–$125,000
ደረጃ I
Mountain View, CA23 ፌብሩ 20269 ማርች 2026የተረጋገጠ
Product Designer$115,000–$135,000
ደረጃ II
Mountain View, CA21 ጃንዩ 20261 ፌብሩ 2026የተረጋገጠ
Software Engineer$170,000–$190,000
ደረጃ I
Mountain View, CA7 ጃንዩ 202619 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
Product Designer$98,800–$123,760
ጊዜያዊ · ደረጃ II
Mountain View, CA22 ጁላይ 202511 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
Software Engineer, Machine Learning$150,000–$170,000
ደረጃ I
Mountain View, CA18 ኤፕሪ 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
Forward Deployed Engineer$185,000–$215,000
ደረጃ II
Mountain View, CA6 ዲሴም 202415 ዲሴም 2024የተረጋገጠ
Founding Engineer$145,000–$165,000Sunnyvale, CA8 ኖቬም 202421 ማርች 2025የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
Software Engineer - Cloud Engineering$173,000–$193,000
ደረጃ II
Mountain View, CA11 ጁላይ 202422 ጁላይ 2024የተረጋገጠ
Software Engineer$136,000–$156,000
ደረጃ I
Mountain View, CA30 ሜይ 20241 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
Forward Deployed Engineer$185,000–$215,000
ደረጃ II
Mountain View, CA30 ሴፕቴ 20239 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
Software Engineer - Applied Machine Learning$240,000–$265,000
ደረጃ III
Mountain View, CA30 ኦገስ 202311 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
Software Engineer$125,000–$155,000
ደረጃ I
Mountain View, CA8 ጁን 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
Software Engineer$150,000–$165,000
ደረጃ II
Mountain View, CA2 ጁን 202312 ጁን 2023የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
Software Engineer - Applied Machine Learning$160,000–$200,000
ደረጃ II
Mountain View, CA13 ኤፕሪ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
Software Engineer - Applied Machine Learning$200,000–$245,000
ደረጃ IV
Mountain View, CA17 ኖቬም 20222 ጃንዩ 2023የተረጋገጠ
Software Engineer, Infrastructure$185,000–$205,000
ደረጃ IV
Mountain View, CA26 ኤፕሪ 20229 ሜይ 2022የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ
Founding Engineer$184,500–$204,500
ደረጃ IV
Mountain View, CA1 ኤፕሪ 20221 ኦክቶ 2022የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።