መነሻ › አሠሪዎች › L&T Technology Services Limited › Mechanical Engineer
Mechanical Engineer በL&T Technology Services Limited፡ የH-1B ደመወዞች
299 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለL&T Technology Services Limited በMechanical Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $90,000፤ መካከለኛ ግማሽ $84,000–$96,798።
ማመልከቻዎች (LCAs)299
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$90,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$84,000–$96,798
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$79,628–$107,877
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 72 | $84,151 |
| FY2024 | 87 | $93,000 |
| FY2025 | 80 | $91,776 |
| FY2026 | 43 | $92,123 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $89,523–$107,000 ደረጃ II | Decatur, GA | 18 ጁን 2026 | 11 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,018–$103,000 ደረጃ II | Plano, TX | 12 ጁን 2026 | 19 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,154–$96,000 ደረጃ II | Duncan, SC | 4 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $89,898–$99,000 ደረጃ II | Richmond, VA | 29 ሜይ 2026 | 2 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $109,283–$120,000 ደረጃ III | Wyoming, MN | 21 ሜይ 2026 | 28 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $75,317–$85,000 ደረጃ II | Hodges, SC | 19 ሜይ 2026 | 26 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$110,000 ደረጃ I | Greeley, CO | 15 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $83,054–$93,000 ደረጃ II | Mt. Pleasant, WI | 13 ሜይ 2026 | 11 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,024–$103,000 | Tucson, AZ | 13 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,024–$103,000 | Tucson, AZ | 13 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተከለከለ |
| $90,064–$105,000 ደረጃ II | Greeley, CO | 11 ሜይ 2026 | 18 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,024–$103,000 | Tucson, AZ | 11 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $83,054–$93,000 ደረጃ II | Marysville, OH | 4 ሜይ 2026 | 11 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $95,680–$105,000 ደረጃ II | Chillicothe, IL | 24 ኤፕሪ 2026 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $82,555–$92,000 ደረጃ II | North Olmsted, OH | 20 ኤፕሪ 2026 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,739–$120,000 ደረጃ III | North Haven, CT | 20 ኤፕሪ 2026 | 27 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $96,782–$106,000 ደረጃ II | Easton, PA | 17 ኤፕሪ 2026 | 13 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $73,195–$83,000 ደረጃ II | Edgewater, FL | 13 ኤፕሪ 2026 | 20 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | El Paso, TX | 8 ኤፕሪ 2026 | 15 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,371–$103,000 ደረጃ III | St. Louis, MO | 6 ኤፕሪ 2026 | 14 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $86,882–$96,000 ደረጃ II | Florence, SC | 1 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$110,000 ደረጃ II | North Haven, CT | 11 ማርች 2026 | 8 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$110,000 ደረጃ II | North Haven, CT | 11 ማርች 2026 | 8 ኦገስ 2026 | የተወገደ |
| $100,402–$110,000 ደረጃ II | Corpus Christi, TX | 2 ማርች 2026 | 9 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $106,621–$116,621 ደረጃ II | Lafayette, CO | 27 ፌብሩ 2026 | 6 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,402–$110,000 ደረጃ II | Gregory, TX | 20 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,123–$102,000 ደረጃ II | Cambridge, MN | 19 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $88,899–$98,000 ደረጃ II | Henderson, NV | 17 ፌብሩ 2026 | 8 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $88,899–$98,000 ደረጃ II | Longview, TX | 12 ፌብሩ 2026 | 19 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,144–$102,000 ደረጃ II | Inwood, WV | 12 ፌብሩ 2026 | 16 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $88,046–$99,046 ደረጃ II | Dodge Center, MN | 6 ፌብሩ 2026 | 13 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $89,003–$99,000 ደረጃ II | Lima, OH | 29 ጃንዩ 2026 | 5 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,000–$103,000 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 27 ጃንዩ 2026 | 2 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $92,123–$102,000 ደረጃ II | Minneapolis, MN | 20 ጃንዩ 2026 | 27 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $85,717–$95,717 ደረጃ II | Glendale, WI | 12 ጃንዩ 2026 | 20 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $85,717–$95,000 ደረጃ II | Glendale, WI | 12 ጃንዩ 2026 | 19 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,000–$104,000 ደረጃ II | Forest City, IA | 22 ዲሴም 2025 | 10 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $83,054–$93,000 ደረጃ II | Sturtevant, WI | 11 ዲሴም 2025 | 15 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,014–$131,014 ደረጃ III | Beaumont, TX | 11 ዲሴም 2025 | 18 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $83,054–$93,000 ደረጃ II | Mt. Pleasant, WI | 9 ዲሴም 2025 | 15 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,000–$109,000 ደረጃ II | Athens, GA | 8 ዲሴም 2025 | 5 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,585–$129,585 | Sunnyvale, CA | 14 ኖቬም 2025 | 24 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,925–$95,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 7 ኖቬም 2025 | 7 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $101,976–$111,000 | Union City, CA | 4 ኖቬም 2025 | 1 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $94,910–$104,000 ደረጃ II | North Haven, CT | 26 ሴፕቴ 2025 | 24 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,239–$97,000 | Decatur, GA | 17 ሴፕቴ 2025 | 24 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,000–$101,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 16 ሴፕቴ 2025 | 28 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,018–$108,000 ደረጃ II | Plano, TX | 12 ሴፕቴ 2025 | 19 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $93,018–$108,000 ደረጃ II | Plano, TX | 11 ሴፕቴ 2025 | 18 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $92,123–$102,000 ደረጃ II | Wyoming, MN | 10 ሴፕቴ 2025 | 17 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $84,000–$94,000 ደረጃ II | Marysville, OH | 4 ሴፕቴ 2025 | 11 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | Hodges, SC | 3 ሴፕቴ 2025 | 10 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,000–$99,000 ደረጃ II | Florence, SC | 29 ኦገስ 2025 | 26 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,000–$100,000 ደረጃ II | Tulsa, OK | 29 ኦገስ 2025 | 5 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,000–$100,000 ደረጃ II | Tulsa, OK | 29 ኦገስ 2025 | 11 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,771–$100,771 ደረጃ II | Wickenburg, AZ | 13 ኦገስ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,771–$100,771 ደረጃ II | Wickenburg, AZ | 13 ኦገስ 2025 | 20 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $79,000–$89,000 ደረጃ II | Shawano, WI | 7 ኦገስ 2025 | 11 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,115–$107,115 ደረጃ II | Duncan, OK | 5 ኦገስ 2025 | 1 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,207–$99,000 | North Haven, CT | 22 ጁላይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$105,000 ደረጃ II | Raymond, OH | 22 ጁላይ 2025 | 29 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,680–$105,680 ደረጃ II | Peoria, IL | 21 ጁላይ 2025 | 28 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,987–$108,000 ደረጃ II | Carson, CA | 14 ጁላይ 2025 | 19 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $127,813–$137,813 ደረጃ II | Lake Forest, CA | 3 ጁላይ 2025 | 24 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $83,000–$93,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 30 ጁን 2025 | 7 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,411–$104,000 ደረጃ II | Huntsville, AL | 27 ጁን 2025 | 4 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $89,086–$99,000 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 25 ጁን 2025 | 26 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,000–$95,000 ደረጃ II | Henderson, NV | 25 ጁን 2025 | 8 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,000–$103,000 ደረጃ II | Lincoln, IL | 18 ጁን 2025 | 5 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,298–$110,298 ደረጃ II | Peoria, IL | 16 ጁን 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $82,347–$92,000 ደረጃ II | North Olmsted, OH | 13 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $79,581–$89,581 ደረጃ II | Elkhart, IN | 13 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $84,053–$94,000 ደረጃ II | Salisbury, NC | 13 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | Decatur, GA | 10 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,133–$96,000 ደረጃ II | Syracuse, NY | 6 ጁን 2025 | 6 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,298–$110,298 ደረጃ II | Peoria, IL | 6 ጁን 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $67,642–$77,000 ደረጃ I | Decatur, IL | 5 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,000–$108,000 ደረጃ II | Carrollton, TX | 4 ጁን 2025 | 11 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,184–$90,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$110,000 ደረጃ II | Lowell, MI | 29 ሜይ 2025 | 25 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,665–$101,665 | Peoria, IL | 26 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | Sturtevant, WI | 19 ሜይ 2025 | 2 ጁን 2025 | የተወገደ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | Sturtevant, WI | 19 ሜይ 2025 | 2 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,883–$95,000 ደረጃ II | Marysville, OH | 16 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,184–$90,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 16 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,883–$95,883 ደረጃ II | Marysville, OH | 16 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,800–$95,800 ደረጃ II | Browns Summit, NC | 16 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,411–$104,000 | Huntsville, AL | 14 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $78,832–$88,000 ደረጃ II | Iowa City, IA | 7 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,000–$113,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 1 ሜይ 2025 | 9 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $103,000–$113,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 29 ኤፕሪ 2025 | 6 ሜይ 2025 | የተወገደ |
| $105,000–$115,000 ደረጃ II | Houston, TX | 28 ኤፕሪ 2025 | 5 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$115,000 ደረጃ II | Houston, TX | 28 ኤፕሪ 2025 | 5 ሜይ 2025 | የተወገደ |
| $99,962–$109,962 ደረጃ II | Andover, MA | 23 ኤፕሪ 2025 | 30 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,870–$103,000 ደረጃ III | St. Louis, MO | 9 ኤፕሪ 2025 | 16 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $85,000–$95,000 ደረጃ II | Iowa City, IA | 8 ኤፕሪ 2025 | 20 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,000–$90,000 ደረጃ II | Hodges, SC | 8 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,483–$111,000 ደረጃ III | Grove City, OH | 7 ኤፕሪ 2025 | 6 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,483–$111,000 ደረጃ III | Grove City, OH | 7 ኤፕሪ 2025 | 10 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,483–$111,000 ደረጃ III | Grove City, OH | 6 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $99,962–$109,962 ደረጃ II | Andover, MA | 2 ኤፕሪ 2025 | 9 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,500–$101,500 ደረጃ II | Troy, MI | 1 ኤፕሪ 2025 | 18 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,935–$100,935 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 27 ማርች 2025 | 3 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,298–$97,000 ደረጃ II | Lindon, UT | 12 ማርች 2025 | 18 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,286–$104,000 ደረጃ II | Edison, NJ | 25 ፌብሩ 2025 | 4 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,533–$131,533 ደረጃ III | Sabine Pass, TX | 11 ፌብሩ 2025 | 14 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,533–$131,533 ደረጃ III | Sabine Pass, TX | 11 ፌብሩ 2025 | 14 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,309–$103,000 ደረጃ II | Allentown, PA | 4 ፌብሩ 2025 | 11 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $94,765–$104,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 29 ጃንዩ 2025 | 5 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $86,466–$96,000 ደረጃ II | Carrollton, TX | 23 ጃንዩ 2025 | 30 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $98,966–$108,000 ደረጃ II | Andover, MA | 21 ጃንዩ 2025 | 15 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,000–$112,000 ደረጃ II | Edmond, OK | 20 ጃንዩ 2025 | 27 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,000–$103,000 ደረጃ II | Dodge Center, MN | 24 ዲሴም 2024 | 27 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $133,000–$143,000 ደረጃ II | Mt. Pleasant, WI | 17 ዲሴም 2024 | 24 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $133,000–$143,000 ደረጃ II | Mt. Pleasant, WI | 17 ዲሴም 2024 | 24 ዲሴም 2024 | የተወገደ |
| $133,000–$143,000 ደረጃ II | Mt. Pleasant, WI | 6 ዲሴም 2024 | 13 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,053–$100,000 | Pineville, LA | 25 ኖቬም 2024 | 16 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,886–$101,000 | Huntsville, AL | 22 ኖቬም 2024 | 21 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | Forest City, IA | 22 ኖቬም 2024 | 28 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,000–$95,000 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 20 ኖቬም 2024 | 11 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $80,184–$90,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 19 ኖቬም 2024 | 21 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $223,000–$233,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 12 ኖቬም 2024 | 19 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$105,000 ደረጃ II | Greensboro, NC | 4 ኖቬም 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,466–$96,000 ደረጃ II | Lewisville, TX | 29 ኦክቶ 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,133–$96,000 ደረጃ II | East Syracuse, NY | 23 ኦክቶ 2024 | 1 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,930–$92,930 ደረጃ II | Athens, GA | 11 ኦክቶ 2024 | 17 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $84,603–$94,000 | Raymond, OH | 10 ኦክቶ 2024 | 17 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $92,760–$102,760 ደረጃ II | Dayton, OH | 27 ሴፕቴ 2024 | 4 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,198–$107,198 ደረጃ II | Carson, CA | 26 ሴፕቴ 2024 | 8 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,000–$104,000 ደረጃ II | Dodge Center, MN | 17 ሴፕቴ 2024 | 26 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,100–$98,100 ደረጃ II | Dayton, OH | 10 ሴፕቴ 2024 | 26 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $110,000–$120,000 ደረጃ II | Carrollton, TX | 10 ሴፕቴ 2024 | 17 ሴፕቴ 2024 | የተወገደ |
| $110,000–$120,000 ደረጃ II | Carrollton, TX | 10 ሴፕቴ 2024 | 17 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,309–$103,309 ደረጃ II | Easton, PA | 5 ሴፕቴ 2024 | 12 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | Orlando, FL | 2 ሴፕቴ 2024 | 20 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,765–$104,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 26 ኦገስ 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,184–$99,000 | Peoria, IL | 16 ኦገስ 2024 | 23 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $87,090–$97,000 ደረጃ II | North Haven, CT | 13 ኦገስ 2024 | 20 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $99,200–$109,200 ደረጃ II | Elkhart, IN | 8 ኦገስ 2024 | 5 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,883–$95,000 ደረጃ II | Raymond, OH | 8 ኦገስ 2024 | 18 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $77,784–$87,784 | Cincinnati, OH | 7 ኦገስ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $77,784–$87,784 | Cincinnati, OH | 19 ጁላይ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተከለከለ |
| $94,765–$104,765 ደረጃ II | Pineville, LA | 15 ጁላይ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,883–$95,883 ደረጃ II | Marysville, OH | 12 ጁላይ 2024 | 8 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $97,198–$107,198 ደረጃ II | Irvine, CA | 8 ጁላይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,347–$92,347 ደረጃ II | North Olmsted, OH | 4 ጁላይ 2024 | 10 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $106,771–$116,771 | Sunnyvale, CA | 21 ጁን 2024 | 27 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $105,000–$115,000 ደረጃ II | East Durham, NY | 20 ጁን 2024 | 27 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $89,669–$99,000 ደረጃ II | East Durham, NY | 17 ጁን 2024 | 24 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ III | East Durham, NY | 17 ጁን 2024 | 24 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ III | East Durham, NY | 17 ጁን 2024 | 24 ጁን 2024 | የተወገደ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | East Durham, NY | 17 ጁን 2024 | 24 ጁን 2024 | የተወገደ |
| $95,368–$105,368 ደረጃ II | Bothell, WA | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $233,000–$243,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ጁን 2024 | 20 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,906–$98,906 | Tucson, AZ | 13 ጁን 2024 | 20 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $233,000–$243,000 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ጁን 2024 | 20 ጁን 2024 | የተወገደ |
| $91,500–$101,500 ደረጃ II | Elkhart, IN | 10 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $87,000–$97,000 ደረጃ II | Racine, WI | 5 ጁን 2024 | 7 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,550–$95,550 ደረጃ II | North Haven, CT | 5 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,000–$104,000 ደረጃ II | Irvine, CA | 4 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,000–$103,000 ደረጃ II | Dodge Center, MN | 4 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,415–$95,415 | Fort Worth, TX | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,368–$105,368 ደረጃ II | Issaquah, WA | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,500–$103,500 ደረጃ II | Mequon, WI | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | Oregon, IL | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $205,000–$215,000 ደረጃ II | Redmond, WA | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$110,000 ደረጃ II | Batesville, IN | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $76,849–$86,849 | Salisbury, NC | 24 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $90,000–$100,000 ደረጃ II | Orlando, FL | 24 ሜይ 2024 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $185,000–$195,000 ደረጃ II | Redmond, WA | 24 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $205,000–$215,000 ደረጃ II | Redmond, WA | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $185,000–$195,000 ደረጃ II | Redmond, WA | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $155,000–$165,000 ደረጃ II | Lake Forest, CA | 22 ሜይ 2024 | 29 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,787–$90,787 ደረጃ II | Marysville, OH | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $99,388–$109,388 ደረጃ III | Cincinnati, OH | 21 ሜይ 2024 | 29 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,550–$95,000 ደረጃ II | North Haven, CT | 20 ሜይ 2024 | 27 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,550–$95,000 ደረጃ II | North Haven, CT | 18 ሜይ 2024 | 27 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,181–$95,181 | Huntsville, AL | 17 ሜይ 2024 | 24 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,118–$105,000 ደረጃ II | Conroe, TX | 17 ሜይ 2024 | 24 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,000–$90,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 17 ሜይ 2024 | 15 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,118–$105,000 ደረጃ II | Conroe, TX | 7 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $78,000–$88,000 ደረጃ II | Florence, SC | 6 ሜይ 2024 | 10 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,285–$105,000 ደረጃ III | Cleveland, TN | 3 ሜይ 2024 | 10 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $116,418–$126,000 ደረጃ III | Sabine Pass, TX | 29 ኤፕሪ 2024 | 6 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $94,723–$104,000 ደረጃ II | Midland, TX | 29 ኤፕሪ 2024 | 6 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,000–$118,000 ደረጃ II | Midland, TX | 18 ኤፕሪ 2024 | 25 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,546–$124,000 ደረጃ II | Fremont, CA | 11 ኤፕሪ 2024 | 15 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,000–$101,000 ደረጃ II | Lincoln, IL | 9 ኤፕሪ 2024 | 16 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $96,000–$106,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 5 ኤፕሪ 2024 | 30 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $118,000–$128,000 ደረጃ II | Orlando, FL | 4 ኤፕሪ 2024 | 11 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,077–$92,000 ደረጃ II | Mounds View, MN | 3 ኤፕሪ 2024 | 10 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,077–$92,000 ደረጃ II | Mounds View, MN | 2 ኤፕሪ 2024 | 9 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,000–$96,000 ደረጃ II | Chattanooga, TN | 19 ማርች 2024 | 26 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $87,000–$97,000 ደረጃ II | Camarillo, CA | 14 ማርች 2024 | 11 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $72,238–$82,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 13 ማርች 2024 | 18 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$105,000 ደረጃ II | La Grange, GA | 26 ፌብሩ 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $88,000–$98,000 ደረጃ II | East Syracuse, NY | 20 ፌብሩ 2024 | 22 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,000–$108,000 ደረጃ II | Lima, OH | 16 ፌብሩ 2024 | 23 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,498–$101,000 ደረጃ II | Raynham, MA | 15 ፌብሩ 2024 | 22 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $87,957–$97,000 | Tucson, AZ | 15 ፌብሩ 2024 | 22 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$127,000 ደረጃ III | Beaumont, TX | 7 ፌብሩ 2024 | 27 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000–$110,000 ደረጃ II | Lowell, MI | 2 ፌብሩ 2024 | 9 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $133,000–$143,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 2 ፌብሩ 2024 | 9 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $133,000–$143,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 2 ፌብሩ 2024 | 9 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $82,000–$92,000 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 30 ጃንዩ 2024 | 28 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,000–$103,000 ደረጃ II | Akron, OH | 25 ጃንዩ 2024 | 1 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $83,595–$93,000 ደረጃ II | Lima, OH | 23 ጃንዩ 2024 | 31 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $84,000–$94,000 ደረጃ II | Raymond, OH | 23 ጃንዩ 2024 | 30 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $81,000–$91,000 ደረጃ II | Marysville, OH | 22 ጃንዩ 2024 | 22 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $74,000–$84,000 ደረጃ II | Florence, SC | 22 ጃንዩ 2024 | 29 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$127,000 ደረጃ III | Beaumont, TX | 15 ጃንዩ 2024 | 2 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$127,000 ደረጃ III | Beaumont, TX | 15 ጃንዩ 2024 | 2 ፌብሩ 2024 | የተወገደ |
| $95,118–$105,000 ደረጃ II | Houston, TX | 6 ዲሴም 2023 | 21 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $95,118–$105,000 ደረጃ II | Houston, TX | 30 ኖቬም 2023 | 8 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,000–$91,000 ደረጃ II | Greensboro, NC | 28 ኖቬም 2023 | 5 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $93,870–$103,000 ደረጃ II | El Segundo, CA | 23 ኖቬም 2023 | 30 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,000–$104,000 ደረጃ II | Chillicothe, IL | 23 ኦክቶ 2023 | 30 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,000–$91,000 ደረጃ II | Cleveland, TN | 12 ኦክቶ 2023 | 19 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $90,323–$100,000 | Moon Township, PA | 30 ሴፕቴ 2023 | 20 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $80,174–$90,000 | Decatur, GA | 30 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,882–$83,000 ደረጃ II | Racine, WI | 26 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$105,000 ደረጃ III | Akron, OH | 25 ሴፕቴ 2023 | 2 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$105,000 ደረጃ III | Akron, OH | 22 ሴፕቴ 2023 | 28 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,000–$94,000 ደረጃ II | Minneapolis, MN | 22 ሴፕቴ 2023 | 13 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $82,160–$92,000 ደረጃ II | Decatur, GA | 20 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $75,234–$85,000 ደረጃ II | Iowa City, IA | 18 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,302–$94,000 ደረጃ II | Novi, MI | 11 ሴፕቴ 2023 | 29 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $118,000–$128,000 ደረጃ II | Bothell, WA | 8 ሴፕቴ 2023 | 15 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,687–$110,000 | Fremont, CA | 6 ሴፕቴ 2023 | 12 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $100,687–$110,000 | Fremont, CA | 6 ሴፕቴ 2023 | 12 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $81,000–$91,000 ደረጃ II | Raymond, OH | 25 ኦገስ 2023 | 1 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,000–$90,000 ደረጃ II | Edgewater, FL | 24 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,000–$94,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 24 ኦገስ 2023 | 14 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$127,000 ደረጃ III | Beaumont, TX | 24 ኦገስ 2023 | 31 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$127,000 ደረጃ III | Beaumont, TX | 24 ኦገስ 2023 | 31 ኦገስ 2023 | የተወገደ |
| $97,781–$107,000 ደረጃ III | Phoenix, AZ | 23 ኦገስ 2023 | 30 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $81,000–$91,000 ደረጃ II | Raymond, OH | 23 ኦገስ 2023 | 30 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $74,880–$84,000 ደረጃ II | Cedar Rapids, IA | 7 ኦገስ 2023 | 10 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $76,000–$86,000 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 4 ኦገስ 2023 | 9 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,730–$126,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 1 ኦገስ 2023 | 8 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,730–$126,000 ደረጃ II | San Jose, CA | 31 ጁላይ 2023 | 8 ኦገስ 2023 | የተወገደ |
| $99,528–$109,000 ደረጃ II | Hagerstown, MD | 26 ጁላይ 2023 | 21 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,573–$97,000 | Peoria, IL | 24 ጁላይ 2023 | 31 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $88,670–$98,000 ደረጃ II | Holtsville, NY | 20 ጁላይ 2023 | 27 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $101,000–$111,000 ደረጃ II | Lafayette, CO | 18 ጁላይ 2023 | 25 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,000–$83,000 ደረጃ II | Green Bay, WI | 14 ጁላይ 2023 | 21 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,000–$104,000 ደረጃ II | Lafayette, CO | 13 ጁላይ 2023 | 19 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,787–$90,000 ደረጃ II | Raymond, OH | 12 ጁላይ 2023 | 19 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,275–$106,000 | Union City, CA | 12 ጁላይ 2023 | 19 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $101,000–$111,000 ደረጃ II | Lafayette, CO | 10 ጁላይ 2023 | 17 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $89,378–$99,000 ደረጃ II | Carson, CA | 30 ጁን 2023 | 7 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $88,000–$98,000 ደረጃ III | North Lindon, UT | 7 ጁን 2023 | 14 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $89,712–$99,000 | Inwood, WV | 7 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $91,000–$101,000 ደረጃ II | Boulder, CO | 6 ጁን 2023 | 4 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,127–$96,000 | Inwood, WV | 31 ሜይ 2023 | 7 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,454–$90,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 30 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,394–$94,000 | Phoenix, AZ | 29 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $84,594–$94,000 ደረጃ II | Carrollton, TX | 25 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $75,899–$85,000 ደረጃ II | Oak Creek, WI | 25 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,778–$83,000 ደረጃ II | Fresno, CA | 23 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተወገደ |
| $69,326–$79,000 ደረጃ II | Lima, OH | 23 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,371–$90,000 ደረጃ II | Salt Lake City, UT | 15 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,000–$97,000 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 3 ሜይ 2023 | 10 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $88,000–$98,000 ደረጃ II | Lake St. Louis, MO | 2 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $91,000–$101,000 ደረጃ II | Southfield, MI | 28 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $103,000–$113,000 ደረጃ II | Athens, GA | 28 ኤፕሪ 2023 | 5 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $74,610–$84,000 ደረጃ II | Racine, WI | 25 ኤፕሪ 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,000–$83,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 25 ኤፕሪ 2023 | 1 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $73,440–$83,000 ደረጃ II | Marysville, OH | 21 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,000–$93,000 ደረጃ II | Franklin Lakes, NJ | 17 ኤፕሪ 2023 | 24 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,000–$93,000 ደረጃ II | Franklin Lakes, NJ | 14 ኤፕሪ 2023 | 21 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $89,400–$99,000 ደረጃ II | El Segundo, CA | 5 ኤፕሪ 2023 | 12 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,000–$93,000 ደረጃ II | Marysville, OH | 3 ኤፕሪ 2023 | 24 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,000–$93,000 ደረጃ II | Marysville, OH | 3 ኤፕሪ 2023 | 10 ኤፕሪ 2023 | የተወገደ |
| $106,080–$116,000 ደረጃ II | Richmond, CA | 31 ማርች 2023 | 7 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $80,454–$90,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 16 ማርች 2023 | 22 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $79,581–$89,000 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 26 ፌብሩ 2023 | 24 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $72,051–$82,000 ደረጃ II | Pineville, LA | 20 ፌብሩ 2023 | 24 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $93,000–$103,000 ደረጃ III | North Lindon, UT | 23 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $89,378–$99,000 ደረጃ II | Irvine, CA | 6 ጃንዩ 2023 | 13 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,803–$106,000 ደረጃ III | Marietta, GA | 23 ዲሴም 2022 | 30 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $76,086–$86,000 ደረጃ II | Browns Summit, NC | 21 ዲሴም 2022 | 28 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $81,661–$91,000 ደረጃ II | Marietta, GA | 20 ዲሴም 2022 | 27 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $87,573–$97,000 | Peoria, IL | 16 ዲሴም 2022 | 23 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $88,003–$98,000 | Andover, MA | 8 ዲሴም 2022 | 15 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $88,003–$98,000 | Andover, MA | 2 ዲሴም 2022 | 9 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $1,066,776–$1,186,776 | Andover, MA | 1 ዲሴም 2022 | 6 ዲሴም 2022 | የተከለከለ |
| $79,581–$89,000 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 28 ኖቬም 2022 | 5 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $79,587–$89,587 ደረጃ II | Mason, OH | 28 ኖቬም 2022 | 2 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $88,000–$98,000 ደረጃ II | Decatur, IL | 24 ኖቬም 2022 | 1 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $80,454–$90,454 ደረጃ II | St. Louis, MO | 22 ኖቬም 2022 | 21 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $80,454–$90,000 ደረጃ II | St. Louis, MO | 10 ኖቬም 2022 | 28 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $82,139–$92,000 ደረጃ III | Arden, NC | 8 ኖቬም 2022 | 11 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $81,661–$91,000 ደረጃ II | Decatur, GA | 8 ኖቬም 2022 | 15 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $71,136–$81,000 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 1 ኖቬም 2022 | 5 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $82,453–$92,000 ደረጃ II | East Syracuse, NY | 28 ኦክቶ 2022 | 3 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $74,000–$84,000 ደረጃ II | Marysville, OH | 21 ኦክቶ 2022 | 28 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $123,000–$133,000 ደረጃ II | Lake Forest, CA | 17 ኦክቶ 2022 | 24 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $77,293–$87,000 ደረጃ II | Fort Collins, CO | 17 ኦክቶ 2022 | 11 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
Mechanical Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በL&T Technology Services Limited
- Design Engineer$82,000
- Software Developer$95,175
- Electrical Engineer$91,844
- Mechanical Design Engineer$87,794
- Industrial Engineer$85,862
- Software Engineer & Tester$88,208
- Test Engineer$95,420
- Project Manager$98,171
- Manufacturing Engineer$87,334
- Industrial Designer$82,500
- Software Developer, Applications$98,000
- Information Management Analyst$85,000
- Hardware Engineer$92,248
- Database Administrator$86,653
- Software Developer, Systems Software$94,016
- System Engineer$93,512
- Program Manager$106,000
- Software Engineer$92,789
- Network Engineer$113,714
- Validation Engineer$88,208
- Controls Engineer$90,125
- Electronics Engineer$99,944
- Chemical Process Engineer$91,000
- Software Test Engineer$86,923
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።