የH1B ደመወዝ መረጃ

መነሻ › አሠሪዎች › Liberty Mutual Technology Group Inc. › Sr. Software Engineer

Sr. Software Engineer በLiberty Mutual Technology Group Inc.፡ የH-1B ደመወዞች

55 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለLiberty Mutual Technology Group Inc. በSr. Software Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $142,132፤ መካከለኛ ግማሽ $129,516–$152,594።

ማመልከቻዎች (LCAs)55
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$142,132
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$129,516–$152,594
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$122,416–$156,998

በፊስካል ዓመት

የፋይናንስ ዓመትLCAsመካከለኛ ደመወዝ
FY202316$130,936
FY20244$130,499
FY202521$149,781
FY202613$142,400

ማመልከቻዎች

መሠረታዊ ደመወዝአድራሻየቀረበበትየመጀመሪያ ቀንሁኔታ
$129,042–$183,000Plano, TX4 ጁን 202615 ጁን 2026የተረጋገጠ
$156,998–$197,000
ደረጃ IV
Plano, TX13 ሜይ 202622 ጁን 2026የተረጋገጠ
$156,998–$197,000
ደረጃ IV
Plano, TX11 ሜይ 202629 ጁን 2026የተረጋገጠ
$134,868–$197,000Boston, MA7 ሜይ 20261 ጁን 2026የተረጋገጠ
$163,550–$183,000
ደረጃ IV
Leander, TX5 ሜይ 202631 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$163,550–$183,000
ደረጃ IV
Travis, TX1 ሜይ 202631 ኦክቶ 2026የተወገደ
$153,358–$183,000
ደረጃ IV
Plymouth Meeting, PA23 ኤፕሪ 202611 ሴፕቴ 2026የተረጋገጠ
$140,026
ደረጃ IV
Columbus, OH13 ኤፕሪ 20261 ኦክቶ 2026የተረጋገጠ
$139,152–$183,000
ደረጃ III
Georgetown, TX27 ፌብሩ 202612 ጁን 2026የተረጋገጠ
$154,606–$197,000
ደረጃ III
Boston, MA21 ጃንዩ 202615 ጁን 2026የተረጋገጠ
$156,998–$183,000
ደረጃ IV
Plano, TX14 ጃንዩ 202616 ፌብሩ 2026የተረጋገጠ
$142,400–$183,000
ደረጃ IV
Columbus, OH13 ጃንዩ 202622 ጁን 2026የተረጋገጠ
$135,059–$180,000Charlotte, NC30 ዲሴም 20259 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
$140,026–$180,000
ደረጃ IV
Columbus, OH20 ኖቬም 20256 ኤፕሪ 2026የተረጋገጠ
$157,248–$174,800
ደረጃ IV
Morrisville, NC4 ሴፕቴ 202521 ፌብሩ 2026የተረጋገጠ
$156,998–$174,800
ደረጃ IV
Plano, TX11 ኦገስ 202530 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
$121,300–$174,800
ደረጃ IV
Columbus, OH1 ኦገስ 202520 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
$144,700–$181,900
ደረጃ IV
Bloomington, IL22 ጁላይ 20254 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$148,700–$174,800Morrisville, NC14 ጁላይ 202513 ጃንዩ 2026የተረጋገጠ
$142,950–$174,800
ደረጃ IV
Indianapolis, IN23 ጁን 202524 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$141,864–$174,800Portsmouth, NH18 ጁን 20251 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$139,100–$174,800
ደረጃ IV
Columbus, OH6 ጁን 20257 ኖቬም 2025የተረጋገጠ
$153,587–$174,800
ደረጃ IV
Portsmouth, NH29 ሜይ 202513 ኖቬም 2025የተረጋገጠ
$122,000–$152,300
ደረጃ II
Georgetown, TX22 ሜይ 202522 ሜይ 2025የተረጋገጠ
$150,300–$188,800
ደረጃ II
Boston, MA22 ሜይ 202522 ሜይ 2025የተረጋገጠ
$126,200–$181,900
ደረጃ II
Frederick, MD15 ሜይ 202530 ኦክቶ 2025የተረጋገጠ
$149,781–$174,800
ደረጃ IV
Plano, TX9 ሜይ 202529 ኦገስ 2025የተረጋገጠ
$139,194–$174,800
ደረጃ IV
Lutz, FL24 ኤፕሪ 202524 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$149,781–$174,800
ደረጃ IV
Plano, TX25 ማርች 20257 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$153,587–$174,800
ደረጃ IV
Portsmouth, NH21 ፌብሩ 202515 ጁን 2025የተረጋገጠ
$190,486–$192,700
ደረጃ IV
Seattle, WA7 ፌብሩ 20256 ጁን 2025የተረጋገጠ
$149,781–$174,800
ደረጃ IV
Plano, TX3 ፌብሩ 202516 ጁላይ 2025የተረጋገጠ
$153,400–$192,700
ደረጃ III
Bellingham, WA15 ጃንዩ 202530 ጁን 2025የተረጋገጠ
$126,589–$152,300
ደረጃ III
Houston, TX2 ጃንዩ 202520 ማርች 2025የተረጋገጠ
$163,862–$192,700
ደረጃ III
Seattle, WA30 ዲሴም 202418 ኤፕሪ 2025የተረጋገጠ
$123,386–$188,800
ደረጃ IV
Milwaukee, WI25 ኤፕሪ 202425 ኦክቶ 2024የተረጋገጠ
$149,469–$174,800
ደረጃ IV
Mooresville, NC19 ጃንዩ 202415 ፌብሩ 2024የተረጋገጠ
$130,499–$166,500
ደረጃ IV
Columbus, OH15 ዲሴም 202316 ኤፕሪ 2024የተረጋገጠ
$130,499–$174,500
ደረጃ IV
Columbus, OH8 ኖቬም 20233 ሜይ 2024የተረጋገጠ
$140,046–$158,300
ደረጃ IV
Plymouth Meeting, PA17 ኦገስ 202311 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
$132,683–$203,300
ደረጃ IV
Round Rock, TX30 ጁን 202310 ጁላይ 2023የተረጋገጠ
$119,142–$192,200
ደረጃ IV
Dover, NH29 ጁን 202311 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
$150,197–$172,800
ደረጃ IV
Boston, MA22 ጁን 202325 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$123,469–$159,900
ደረጃ IV
Columbus, OH9 ጁን 202330 ኖቬም 2023የተረጋገጠ
$123,469–$157,900
ደረጃ IV
Columbus, OH11 ሜይ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$132,683–$171,400
ደረጃ IV
Austin, TX5 ሜይ 202312 ጁን 2023የተረጋገጠ
$111,467–$157,900
ደረጃ IV
Erie, PA21 ኤፕሪ 20231 ኦክቶ 2023የተረጋገጠ
$150,197–$205,400
ደረጃ IV
Boston, MA14 ኤፕሪ 202324 ኤፕሪ 2023የተረጋገጠ
$111,467–$157,900
ደረጃ IV
Erie, PA14 ኤፕሪ 20234 ሴፕቴ 2023የተረጋገጠ
$150,197–$222,100
ደረጃ IV
Boston, MA3 ማርች 202315 ጁን 2023የተረጋገጠ
$123,469–$145,000
ደረጃ IV
Columbus, OH17 ፌብሩ 202322 ጁን 2023የተረጋገጠ
$150,197–$205,800
ደረጃ IV
Boston, MA17 ጃንዩ 20231 ፌብሩ 2023የተረጋገጠ
$129,189–$158,300
ደረጃ III
Boaton, MA13 ዲሴም 20222 ጁን 2023የተረጋገጠ
$112,944–$166,500
ደረጃ IV
Carmel, IN28 ኖቬም 20227 ዲሴም 2022የተረጋገጠ
$157,477–$205,800
ደረጃ IV
Boston, MA10 ኦክቶ 202211 ኦክቶ 2022የተረጋገጠ

Sr. Software Engineer በሁሉም አሠሪዎች →

ሌሎች ሥራዎች በLiberty Mutual Technology Group Inc.

ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።