መነሻ › አሠሪዎች › ND Global Consulting Services Inc. › Validation Engineer
Validation Engineer በND Global Consulting Services Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
62 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለND Global Consulting Services Inc. በValidation Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $98,602፤ መካከለኛ ግማሽ $93,008–$104,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)62
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$98,602
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$93,008–$104,000
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$87,011–$116,480
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $98,800 |
| FY2024 | 28 | $101,500 |
| FY2025 | 13 | $93,600 |
| FY2026 | 8 | $93,683 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $93,683 ደረጃ II | Hamilton, OH | 3 ጁን 2026 | 29 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $93,683 ደረጃ II | Hamilton, OH | 29 ሜይ 2026 | 8 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $102,149 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 13 ኤፕሪ 2026 | 24 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $82,826 ደረጃ II | Pleasant Prairie, WI | 10 ኤፕሪ 2026 | 30 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $132,870 ደረጃ III | Albuquerque, NM | 1 ኤፕሪ 2026 | 8 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $109,346 ደረጃ III | Cincinnati, OH | 10 ማርች 2026 | 17 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $91,541 ደረጃ II | Petersburg, VA | 19 ዲሴም 2025 | 5 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $87,131 ደረጃ II | Lenexa, KS | 3 ኖቬም 2025 | 10 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $149,760 ደረጃ IV | Indianapolis, IN | 17 ሴፕቴ 2025 | 26 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $102,149 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 25 ኦገስ 2025 | 15 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $97,115 ደረጃ II | Summit, NJ | 18 ኦገስ 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $76,107 ደረጃ II | Athens, GA | 11 ኦገስ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,149 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 11 ኦገስ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $91,894 ደረጃ II | Raritan, NJ | 13 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,600 ደረጃ II | Sandford, ME | 9 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $93,600 ደረጃ II | Sanford, ME | 9 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ II | Bothell, WA | 9 ሜይ 2025 | 30 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $87,110 ደረጃ II | Pleasant Prairie, WI | 7 ሜይ 2025 | 14 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,810 ደረጃ II | East Greenbush, NY | 14 ኤፕሪ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $92,810 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 5 ኖቬም 2024 | 18 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $86,000 ደረጃ I | Rahway, NJ | 26 ሴፕቴ 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $85,000 ደረጃ I | East Hanover, NJ | 2 ኦገስ 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $850,000 ደረጃ I | East Hanover, NJ | 2 ኦገስ 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,405 ደረጃ II | Danvers, MA | 23 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $92,810 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 22 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,405 ደረጃ II | Danvers, MA | 17 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ II | Danvers, MA | 15 ጁላይ 2024 | 29 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $93,600 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 15 ጁላይ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $97,000 ደረጃ II | East Hanover, NJ | 24 ጁን 2024 | 30 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,000 ደረጃ III | Hightstown, NJ | 19 ጁን 2024 | 19 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ III | Hightstown, NJ | 12 ጁን 2024 | 19 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,000 ደረጃ III | Hightstown, NJ | 12 ጁን 2024 | 19 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $108,160 ደረጃ IV | East Windsor, NJ | 11 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $116,480 ደረጃ IV | Bedford, NH | 5 ጁን 2024 | 17 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,000 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 10 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Wilmington, MA | 10 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $116,480 ደረጃ III | Rahway, NJ | 6 ሜይ 2024 | 13 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 16 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 29 ማርች 2024 | 16 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | East Greenbush, NY | 15 ፌብሩ 2024 | 22 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ IV | Pittsburgh, PA | 2 ፌብሩ 2024 | 4 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $98,000 ደረጃ II | Troy, NY | 30 ጃንዩ 2024 | 6 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $102,000 ደረጃ II | Rensselaer, NY | 25 ጃንዩ 2024 | 12 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $78,000 ደረጃ I | Waltham, MA | 22 ጃንዩ 2024 | 29 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,000 ደረጃ III | Plainville, MA | 1 ዲሴም 2023 | 8 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ III | East Greenbush, NY | 9 ኦክቶ 2023 | 16 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,480 ደረጃ IV | Wilmington, OH | 5 ኦክቶ 2023 | 13 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ III | East Greenbush, NY | 4 ኦክቶ 2023 | 16 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 4 ኦክቶ 2023 | 16 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $111,000 ደረጃ III | Rensselaer, NY | 12 ሴፕቴ 2023 | 25 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,800 ደረጃ II | Minneapolis, MN | 10 ጁላይ 2023 | 14 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $140,000 ደረጃ IV | Kalamazoo, MI | 12 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $102,669 ደረጃ IV | Lebanon, NH | 10 ሜይ 2023 | 30 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $87,000 ደረጃ II | Newtown, PA | 20 ኤፕሪ 2023 | 27 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $112,000 ደረጃ III | Houston, TX | 10 ኤፕሪ 2023 | 17 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $148,000 ደረጃ IV | Indianapolis, IN | 20 ፌብሩ 2023 | 27 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,000 ደረጃ I | Rahway, NJ | 15 ፌብሩ 2023 | 22 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,000 ደረጃ IV | Pittsburgh, PA | 18 ጃንዩ 2023 | 25 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $96,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 14 ዲሴም 2022 | 21 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $94,000 ደረጃ II | Troy, NY | 9 ዲሴም 2022 | 16 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $90,000 ደረጃ III | Wilmington, OH | 9 ዲሴም 2022 | 16 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $90,000 ደረጃ III | Decatur, IL | 6 ዲሴም 2022 | 13 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
Validation Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በND Global Consulting Services Inc.
- Quality Engineer$95,139
- CQV Engineer$94,141
- Manufacturing Engineer$88,629
- Automation Validation Engineer$89,856
- Computer System Validation Engineer$94,231
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።