Pade HCM Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Pade HCM Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 13 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 13። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $68,000።
ማመልከቻዎች (LCAs)13
የተረጋገጠ13
የአስቀምጭ አድራሻArlington, TX
H-1B ጥገኛ አስቀምጭአይ
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$68,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$53,750–$96,750
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$53,000–$132,300
Pade HCM Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Pade HCM Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 13 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ3 ጁን 2025። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Technical Operations Manager | 3 | $53,000 |
| Data Analyst | 2 | $68,000 |
| Compliance Analyst | 1 | $47,000 |
| Business Development Analyst | 1 | $68,000 |
| Finance Business Development Manager | 1 | $135,000 |
| Medical Sourcing and Contract Analyst | 1 | — |
| IT Operations Manager | 1 | $145,000 |
| Technical Training Manager | 1 | $108,000 |
| IT Product Manager | 1 | $84,000 |
| IT Business Analyst | 1 | $54,000 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2025 | 13 | $68,000 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Data Scientists3
- General and Operations Managers3
- Regulatory Affairs Specialists1
- Financial Managers1
- Medical and Health Services Managers1
- Computer and Information Systems Managers1
- Training and Development Managers1
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Business Operations Specialists, All Other1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Compliance Analyst | $47,000–$52,000 ደረጃ I | Arlington, TX | 3 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Business Development Analyst | $68,000–$73,000 ደረጃ I | Arlington, TX | 11 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Analyst | $68,000–$73,000 ደረጃ I | Arlington, TX | 11 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Finance Business Development Manager | $135,000–$140,000 ደረጃ II | Arlington, TX | 11 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Medical Sourcing and Contract Analyst | — ደረጃ II | Arlington, TX | 11 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| IT Operations Manager | $145,000–$149,000 ደረጃ II | Arlington, TX | 29 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| IT Product Manager | $84,000–$89,000 ደረጃ II | Arlington, TX | 29 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Technical Operations Manager | $93,000–$98,000 ደረጃ II | Arlington, TX | 29 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Technical Training Manager | $108,000–$113,000 ደረጃ II | Arlington, TX | 29 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Analyst | $68,000–$72,000 ደረጃ I | Arlington, TX | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| IT Business Analyst | $54,000–$59,000 ደረጃ I | Arlington, TX | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Technical Operations Manager | $53,000–$58,000 ደረጃ I | Arlington, TX | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Technical Operations Manager | $53,000–$58,000 ደረጃ I | Arlington, TX | 11 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።