መነሻ › አሠሪዎች › ProCare Pharmacy LLC
ProCare Pharmacy LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
ProCare Pharmacy LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 67 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 67። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $125,771።
ProCare Pharmacy LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
ProCare Pharmacy LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 67 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ2 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በProCare Pharmacy LLC ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 11 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Mgr,Application Dev (IC) | 18 | $115,426 |
| Sr Software Development Engineer | 15 | $131,897 |
| Staff Software Development Engineer | 15 | $149,990 |
| Mgr, Application Dev | 5 | $132,945 |
| Manager, Application Development | 3 | $120,000 |
| Software Development Engineer | 2 | $109,201 |
| Mgr Business Analytics | 1 | $120,000 |
| Technical Analytics Manager | 1 | $105,000 |
| Sr. Coordinator, Business Analytics | 1 | $72,092 |
| Sr. Analyst, Application Development | 1 | $104,846 |
| Digital Sr Dev Engineer II | 1 | $145,000 |
| Mgr,Architecture | 1 | $120,903 |
| Sr Mgr, Application Dev (IC) | 1 | $146,089 |
| Sr Mgr, Software Development Engineering | 1 | $173,262 |
| Application Development Manager | 1 | $113,960 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 19 | $115,000 |
| FY2024 | 16 | $122,074 |
| FY2025 | 16 | $142,370 |
| FY2026 | 16 | $140,697 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Monroeville, PA25
- Richardson, TX11
- Frisco, TX5
- Irving, TX5
- Buffalo Grove, IL3
- Irwin, PA3
- Frederick, MD2
- Plano, TX2
- Aubrey, TX2
- Houston, TX1
- Dallas, TX1
- St. Augustine, FL1
- Suwanee, GA1
- Phoenix, AZ1
- Chandler, AZ1
- Florham Park, NJ1
- Scottsdale, AZ1
- McKinney, TX1
ሙያዎች
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Staff Software Development Engineer | $149,284 ደረጃ IV | Monroeville, PA | 2 ጁን 2026 | 31 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $121,546 ደረጃ I | Frederick, MD | 14 ሜይ 2026 | 25 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $131,897 ደረጃ III | Monroeville, PA | 5 ሜይ 2026 | 28 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $136,103 ደረጃ III | Aubrey, TX | 24 ኤፕሪ 2026 | 24 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $148,215 ደረጃ IV | Monroeville, PA | 27 ማርች 2026 | 2 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $148,215 ደረጃ IV | Monroeville, PA | 13 ማርች 2026 | 2 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $142,806 ደረጃ III | Plano, TX | 3 ማርች 2026 | 14 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $122,821 ደረጃ III | Monroeville, PA | 20 ጃንዩ 2026 | 16 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $127,657 ደረጃ II | Irving, TX | 12 ጃንዩ 2026 | 27 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $163,598 ደረጃ IV | Frisco, TX | 8 ጃንዩ 2026 | 15 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $163,598 ደረጃ IV | Frisco, TX | 7 ጃንዩ 2026 | 15 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $132,783 ደረጃ II | Aubrey, TX | 7 ጃንዩ 2026 | 6 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $118,016 ደረጃ II | Monroeville, PA | 12 ዲሴም 2025 | 24 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $152,984 ደረጃ III | Monroeville, PA | 25 ኖቬም 2025 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $138,588 ደረጃ III | Monroeville, PA | 21 ኖቬም 2025 | 7 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $148,017 ደረጃ IV | Monroeville, PA | 18 ኖቬም 2025 | 19 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $145,417 ደረጃ III | Buffalo Grove, IL | 26 ኦገስ 2025 | 19 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Development Engineer | $110,673 ደረጃ II | McKinney, TX | 29 ሜይ 2025 | 1 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $156,179 ደረጃ III | Monroeville, PA | 26 ማርች 2025 | 23 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $148,186 ደረጃ IV | Monroeville, PA | 7 ማርች 2025 | 6 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $155,722 ደረጃ IV | Irwin, PA | 29 ጃንዩ 2025 | 31 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $153,100 ደረጃ IV | Frisco, TX | 28 ጃንዩ 2025 | 3 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $153,100 ደረጃ IV | Frisco, TX | 28 ጃንዩ 2025 | 3 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $127,771 ደረጃ II | Florham Park, NJ | 27 ጃንዩ 2025 | 10 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $149,990 ደረጃ IV | Irving, TX | 16 ጃንዩ 2025 | 18 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $122,069 ደረጃ II | Scottsdale, AZ | 30 ዲሴም 2024 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $139,323 ደረጃ III | Richardson, TX | 19 ዲሴም 2024 | 18 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Staff Software Development Engineer | $138,429 ደረጃ III | Richardson, TX | 16 ዲሴም 2024 | 17 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr Mgr, Software Development Engineering | $173,262 ደረጃ IV | Chandler, AZ | 3 ዲሴም 2024 | 27 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $120,077 ደረጃ III | Irwin, PA | 24 ኦክቶ 2024 | 7 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Application Development Manager | $113,960 ደረጃ III | Monroeville, PA | 24 ኦክቶ 2024 | 7 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $124,327 ደረጃ III | Monroeville, PA | 4 ኦክቶ 2024 | 16 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr Software Development Engineer | $140,000 ደረጃ III | Phoenix, AZ | 7 ኦገስ 2024 | 1 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Development Engineer | $107,729 ደረጃ II | St. Augustine, FL | 17 ጁን 2024 | 15 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Architecture | $120,903 ደረጃ III | Monroeville, PA | 5 ጁን 2024 | 5 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr, Application Dev | $135,000 ደረጃ III | Plano, TX | 15 ሜይ 2024 | 22 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sr Mgr, Application Dev (IC) | $146,089 ደረጃ IV | Suwanee, GA | 10 ሜይ 2024 | 19 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Manager, Application Development | $123,244 ደረጃ III | Monroeville, PA | 23 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $115,000 ደረጃ II | Irving, TX | 17 ኤፕሪ 2024 | 11 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $108,000 ደረጃ II | Richardson, TX | 11 ኤፕሪ 2024 | 11 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $115,000 ደረጃ II | Irving, TX | 4 ኤፕሪ 2024 | 16 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Manager, Application Development | $120,000 ደረጃ III | Monroeville, PA | 27 ፌብሩ 2024 | 5 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| Digital Sr Dev Engineer II | $145,000 ደረጃ IV | Monroeville, PA | 19 ፌብሩ 2024 | 20 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $109,058 ደረጃ I | Frederick, MD | 20 ዲሴም 2023 | 20 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $144,460 ደረጃ IV | Richardson, TX | 5 ዲሴም 2023 | 5 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $144,460 ደረጃ IV | Richardson, TX | 21 ኖቬም 2023 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $112,198 ደረጃ II | Richardson, TX | 10 ኖቬም 2023 | 10 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $137,982 ደረጃ III | Richardson, TX | 31 ኦክቶ 2023 | 1 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Technical Analytics Manager | $105,000 ደረጃ II | Houston, TX | 18 ኦገስ 2023 | 28 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Sr. Coordinator, Business Analytics | $72,092 ደረጃ I | Dallas, TX | 1 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Sr. Analyst, Application Development | $104,846 ደረጃ II | Richardson, TX | 28 ጁን 2023 | 25 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Manager, Application Development | $111,200 ደረጃ IV | Irving, TX | 20 ጁን 2023 | 30 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $125,771 ደረጃ III | Richardson, TX | 21 ኤፕሪ 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $122,405 ደረጃ III | Richardson, TX | 31 ማርች 2023 | 30 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $121,999 ደረጃ IV | Monroeville, PA | 8 ማርች 2023 | 2 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $119,802 ደረጃ III | Buffalo Grove, IL | 6 ማርች 2023 | 13 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $112,750 ደረጃ III | Monroeville, PA | 1 ማርች 2023 | 31 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $115,851 ደረጃ III | Monroeville, PA | 9 ፌብሩ 2023 | 29 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr, Application Dev | $112,902 ደረጃ III | Monroeville, PA | 3 ፌብሩ 2023 | 27 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr Business Analytics | $120,000 ደረጃ IV | Irwin, PA | 25 ጃንዩ 2023 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $108,264 ደረጃ III | Monroeville, PA | 24 ጃንዩ 2023 | 24 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $108,264 ደረጃ III | Monroeville, PA | 12 ጃንዩ 2023 | 27 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $119,802 ደረጃ III | Buffalo Grove, IL | 6 ጃንዩ 2023 | 5 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr, Application Dev | $132,945 ደረጃ III | Frisco, TX | 19 ዲሴም 2022 | 15 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr, Application Dev | $114,080 ደረጃ III | Monroeville, PA | 23 ኖቬም 2022 | 7 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr,Application Dev (IC) | $115,000 ደረጃ III | Monroeville, PA | 18 ኖቬም 2022 | 19 ሜይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Mgr, Application Dev | $134,936 ደረጃ III | Richardson, TX | 10 ኦክቶ 2022 | 13 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።