PVR America Inc: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
PVR America Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 65 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 65። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $82,202።
H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።
PVR America Inc H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
PVR America Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 65 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ23 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 13 | $82,056 |
| Validation Engineer | 8 | $79,123 |
| Quality Engineer | 5 | $82,118 |
| RPA/UiPath Tech Lead Analyst | 5 | $76,606 |
| Software Developer | 4 | $85,976 |
| Data Engineer | 3 | $107,640 |
| Tibco Developer | 3 | $92,040 |
| Technical Lead | 3 | $83,658 |
| Java Developer | 2 | $87,901 |
| Design Engineer | 2 | $95,884 |
| Network Engineering Management Admin | 2 | $61,132 |
| Support Engineer | 2 | $69,160 |
| Validation Engineers | 2 | $112,174 |
| Solution Architect | 1 | $94,016 |
| OBIEE Developer | 1 | $80,122 |
| Network Engineer | 1 | $108,514 |
| Tibco Administrator | 1 | $95,014 |
| Systems Engineer | 1 | $110,240 |
| Technical Architect | 1 | $69,950 |
| Information Security Administrator | 1 | $77,730 |
| Computer Systems Analysts | 1 | $70,886 |
| Snowflake Developer | 1 | $89,253 |
| AWS Databricks Administrator | 1 | $93,226 |
| Salesforce Software Engineer | 1 | $72,114 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 20 | $91,874 |
| FY2024 | 22 | $82,056 |
| FY2025 | 15 | $84,094 |
| FY2026 | 8 | $94,099 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Irving, TX29
- Cincinnati, OH5
- Pleasanton, CA3
- Houston, TX2
- San Francisco, CA2
- Lexington, MA2
- Alpharetta, GA2
- Highlands Ranch, CO2
- Chicago, IL1
- Saint Paul, MN1
- Los Angeles, CA1
- Rancho Cordova, CA1
- Beverly Hills, CA1
- Austin, TX1
- Rahway, NJ1
- Bethesda, MD1
- Auburn Hills, MI1
- Denton, TX1
- Phoenix, AZ1
- Sunnyvale, CA1
ሙያዎች
- Software Developers31
- Computer Systems Engineers/Architects13
- Mechatronics Engineers5
- Industrial Engineers5
- Network and Computer Systems Administrators4
- Database Administrators2
- Computer Hardware Engineers2
- Computer Systems Analysts2
- Project Management Specialists1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Validation Engineers | $112,174–$112,175 ደረጃ III | Irving, TX | 23 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineers | $112,174–$112,175 ደረጃ III | Irving, TX | 15 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $87,859–$90,897 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 28 ሜይ 2026 | 28 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Technical Lead | $100,339 ደረጃ III | Columbus, OH | 22 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| RPA/UiPath Tech Lead Analyst | $108,950 ደረጃ III | Cincinnati, OH | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| RPA/UiPath Tech Lead Analyst | $82,202–$82,203 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 13 ኤፕሪ 2026 | 21 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| RPA/UiPath Tech Lead Analyst | $76,606–$92,582 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 21 ጃንዩ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Technical Lead | $82,846–$92,582 ደረጃ II | Riverwoods, IL | 30 ዲሴም 2025 | 30 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $87,859–$90,897 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 28 ጁላይ 2025 | 28 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Support Engineer | $61,693–$66,727 ደረጃ I | Highlands Ranch, CO | 15 ጁላይ 2025 | 15 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Support Engineer | $76,627–$76,628 ደረጃ I | Highlands Ranch, CO | 25 ጁን 2025 | 25 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $74,984–$74,985 ደረጃ I | Irving, TX | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $84,094–$84,095 ደረጃ I | Irving, TX | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $84,094–$84,095 ደረጃ I | Irving, TX | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $84,094–$84,095 ደረጃ I | Irving, TX | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $84,094–$84,095 ደረጃ I | Irving, TX | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $91,853–$91,854 ደረጃ II | Irving, TX | 29 ሜይ 2025 | 29 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $84,094–$84,095 ደረጃ I | Irving, TX | 11 ማርች 2025 | 19 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| Salesforce Software Engineer | $72,114–$84,095 ደረጃ I | Overland Park, KS | 27 ጃንዩ 2025 | 27 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Technical Lead | $83,658–$83,659 ደረጃ II | Irving, TX | 13 ጃንዩ 2025 | 13 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $74,984–$79,124 ደረጃ I | Irving, TX | 8 ጃንዩ 2025 | 8 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Quality Engineer | $105,560 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 16 ዲሴም 2024 | 3 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Quality Engineer | $71,510 ደረጃ I | Pleasanton, CA | 4 ዲሴም 2024 | 3 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $84,094–$84,095 ደረጃ I | Irving, TX | 17 ሴፕቴ 2024 | 17 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Network Engineering Management Admin | $61,090–$61,100 ደረጃ I | Irving, TX | 17 ሴፕቴ 2024 | 17 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $92,248–$92,249 ደረጃ II | Irving, TX | 17 ሴፕቴ 2024 | 17 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Quality Engineer | $82,118–$83,659 ደረጃ II | Eden Prairie, MN | 9 ሴፕቴ 2024 | 9 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analysts | $70,886–$70,887 ደረጃ I | Irving, TX | 19 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,056–$82,057 ደረጃ I | Irving, TX | 19 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,056–$82,057 ደረጃ I | Irving, TX | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,056–$82,057 ደረጃ I | Irving, TX | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $79,123–$79,124 ደረጃ I | Irving, TX | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $79,123–$79,124 ደረጃ I | Irving, TX | 14 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $79,123–$79,124 ደረጃ I | Irving, TX | 13 ጁን 2024 | 13 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,056–$82,057 ደረጃ I | Irving, TX | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,056–$82,057 ደረጃ I | Irving, TX | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,056–$82,057 ደረጃ I | Irving, TX | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Snowflake Developer | $89,253–$89,254 ደረጃ I | Iselin, NJ | 14 ሜይ 2024 | 14 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| AWS Databricks Administrator | $93,226–$93,227 ደረጃ II | Raritan, NJ | 16 ኤፕሪ 2024 | 16 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| Tibco Developer | $90,646–$90,647 ደረጃ I | Lexington, MA | 28 ፌብሩ 2024 | 1 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| Network Engineering Management Admin | $61,173–$61,500 ደረጃ I | Irving, TX | 19 ጃንዩ 2024 | 19 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Design Engineer | $60,000–$61,000 ደረጃ I | Denton, TX | 7 ዲሴም 2023 | 7 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Information Security Administrator | $77,730–$77,731 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 6 ዲሴም 2023 | 2 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| Design Engineer | $131,768–$131,769 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 12 ኦክቶ 2023 | 23 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $76,794–$83,326 ደረጃ I | Houston, TX | 27 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $91,707–$91,708 ደረጃ II | Irving, TX | 30 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Tibco Developer | $108,181–$108,182 ደረጃ II | Lexington, MA | 16 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Tibco Developer | $92,040–$98,905 ደረጃ II | Austin, TX | 16 ጁን 2023 | 13 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| RPA/UiPath Tech Lead Analyst | $68,390 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 23 ሜይ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Tibco Administrator | $95,014–$95,015 ደረጃ II | Rahway, NJ | 8 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $107,640–$107,641 ደረጃ I | San Francisco, CA | 5 ኤፕሪ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Technical Architect | $69,950–$72,967 ደረጃ II | Auburn Hills, MI | 27 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| Systems Engineer | $110,240–$110,241 ደረጃ II | Bethesda, MD | 27 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| Quality Engineer | $100,984–$100,985 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 27 ማርች 2023 | 27 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $80,850–$80,851 ደረጃ I | Irving, TX | 9 ፌብሩ 2023 | 9 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $107,640–$107,641 ደረጃ I | San Francisco, CA | 31 ጃንዩ 2023 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $80,122–$80,851 ደረጃ I | Beverly Hills, CA | 31 ጃንዩ 2023 | 1 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $80,850–$80,851 ደረጃ I | Irving, TX | 18 ጃንዩ 2023 | 18 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $80,850–$80,851 ደረጃ I | Irving, TX | 27 ዲሴም 2022 | 27 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Solution Architect | $94,016–$98,905 ደረጃ II | Chicago, IL | 8 ዲሴም 2022 | 12 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Quality Engineer | $67,059–$72,967 ደረጃ II | Saint Paul, MN | 30 ኖቬም 2022 | 1 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| OBIEE Developer | $80,122 ደረጃ I | Los Angeles, CA | 15 ኖቬም 2022 | 1 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| RPA/UiPath Tech Lead Analyst | $72,966–$72,967 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 31 ኦክቶ 2022 | 31 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Network Engineer | $108,514–$108,515 ደረጃ II | Rancho Cordova, CA | 13 ኦክቶ 2022 | 13 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $99,008–$99,010 ደረጃ II | Houston, TX | 11 ኦክቶ 2022 | 17 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።