መነሻ › አሠሪዎች › Red Hat, Inc. › Senior Software Engineer
Senior Software Engineer በRed Hat, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
82 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለRed Hat, Inc. በSenior Software Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $140,000፤ መካከለኛ ግማሽ $124,966–$158,221።
ማመልከቻዎች (LCAs)82
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$140,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$124,966–$158,221
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$114,850–$176,624
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 11 | $132,000 |
| FY2024 | 21 | $129,700 |
| FY2025 | 31 | $146,838 |
| FY2026 | 18 | $157,905 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $126,090–$143,136 ደረጃ II | McLean, VA | 12 ጁን 2026 | 22 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $167,000–$187,000 ደረጃ II | Jersey City, NJ | 4 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $178,131–$188,131 ደረጃ IV | Boston, MA | 2 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $191,400–$211,400 ደረጃ II | Boston, MA | 2 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $158,562–$178,562 ደረጃ II | Boston, MA | 1 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $178,131–$195,000 ደረጃ II | Boston, MA | 29 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $164,619–$184,619 ደረጃ I | Austin, TX | 27 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $140,816–$151,750 ደረጃ IV | Raleigh, NC | 14 ሜይ 2026 | 29 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $167,165–$187,165 ደረጃ III | Boston, MA | 20 ማርች 2026 | 24 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $181,673–$201,673 ደረጃ III | Boston, MA | 20 ማርች 2026 | 4 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $137,692–$157,692 ደረጃ II | Raleigh, NC | 20 ማርች 2026 | 31 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $147,148–$167,148 ደረጃ III | Irving, TX | 19 ማርች 2026 | 1 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,547–$128,768 ደረጃ II | Raleigh, NC | 23 ፌብሩ 2026 | 24 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $160,000–$180,000 ደረጃ III | Boston, MA | 23 ጃንዩ 2026 | 2 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $155,996–$175,996 ደረጃ III | Champaign, IL | 5 ጃንዩ 2026 | 1 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $157,248–$170,425 ደረጃ IV | Apex, NC | 7 ኖቬም 2025 | 15 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,868–$173,868 ደረጃ II | Raleigh, NC | 26 ሴፕቴ 2025 | 15 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $165,000–$185,000 ደረጃ III | Boston, MA | 23 ሴፕቴ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,000–$165,000 | Raleigh, NC | 26 ኦገስ 2025 | 22 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $135,408–$152,850 ደረጃ III | Raleigh, NC | 26 ኦገስ 2025 | 19 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $154,606–$168,000 ደረጃ III | Medford, MA | 26 ኦገስ 2025 | 8 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,000–$180,000 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 30 ጁላይ 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $154,606–$165,000 ደረጃ III | Boston, MA | 25 ጁላይ 2025 | 4 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $160,000–$180,000 ደረጃ III | Raleigh, NC | 3 ጁን 2025 | 20 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $156,000–$176,000 ደረጃ II | Milpitas, CA | 15 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,000–$210,000 ደረጃ II | Boston, MA | 9 ሜይ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $95,000–$115,000 ደረጃ II | Raleigh, NC | 7 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $142,500–$162,500 ደረጃ II | Seattle, WA | 7 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $176,624–$196,624 ደረጃ IV | Charlotte, NC | 7 ኤፕሪ 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| — ደረጃ II | Boston, MA | 2 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $115,382–$135,382 ደረጃ II | Raleigh, NC | 1 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $147,846–$162,425 ደረጃ III | Boston, MA | 19 ማርች 2025 | 23 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,000–$153,000 ደረጃ III | Raleigh, NC | 27 ፌብሩ 2025 | 10 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $136,259–$156,259 ደረጃ I | Newark, CA | 17 ፌብሩ 2025 | 17 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,691–$127,749 ደረጃ III | Troy, MI | 17 ፌብሩ 2025 | 18 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $172,744–$185,000 ደረጃ IV | Ashland, MA | 28 ጃንዩ 2025 | 10 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $190,000–$210,000 ደረጃ IV | Boston, MA | 11 ዲሴም 2024 | 1 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $147,464–$167,464 ደረጃ III | New Hill, NC | 5 ዲሴም 2024 | 21 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,500–$141,500 | Piscataway, NJ | 2 ዲሴም 2024 | 16 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $157,890–$177,890 ደረጃ IV | Garland, TX | 4 ኖቬም 2024 | 1 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $146,838–$166,838 ደረጃ II | Boston, MA | 4 ኖቬም 2024 | 4 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $378,298–$398,298 ደረጃ III | Boston, MA | 25 ኦክቶ 2024 | 25 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $378,326–$398,326 ደረጃ III | Boston, MA | 25 ኦክቶ 2024 | 25 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$160,000 ደረጃ II | Westford, MA | 24 ኦክቶ 2024 | 15 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,050–$137,050 ደረጃ II | Raleigh, NC | 26 ሴፕቴ 2024 | 8 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $129,000–$149,000 ደረጃ II | Boston, MA | 17 ሴፕቴ 2024 | 7 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $131,960–$151,960 ደረጃ II | Watertown, MA | 3 ሴፕቴ 2024 | 20 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $161,132–$181,132 | San Jose, CA | 27 ኦገስ 2024 | 9 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $151,850–$171,850 | Sunnyvale, CA | 12 ኦገስ 2024 | 10 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $170,000–$190,000 ደረጃ III | Jersey City, NJ | 5 ኦገስ 2024 | 20 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,015–$155,015 ደረጃ II | New York, NY | 17 ጁላይ 2024 | 14 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,894–$134,000 ደረጃ III | New Haven, CT | 28 ሜይ 2024 | 5 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $113,999–$133,999 ደረጃ II | Raleigh, NC | 23 ሜይ 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,300–$134,300 ደረጃ III | Normal, IL | 6 ሜይ 2024 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,000–$160,000 ደረጃ II | Boston, MA | 26 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,966–$144,966 ደረጃ II | Raleigh, NC | 11 ኤፕሪ 2024 | 20 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $136,775–$156,775 ደረጃ II | Redlands, CA | 10 ኤፕሪ 2024 | 29 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $116,000–$136,000 ደረጃ II | Boston, MA | 18 ማርች 2024 | 8 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $131,261–$151,261 ደረጃ II | Boston, MA | 13 ማርች 2024 | 22 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $112,986–$131,896 ደረጃ II | Boston, MA | 6 ማርች 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $158,000–$178,000 ደረጃ III | Ashland, MA | 14 ፌብሩ 2024 | 25 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $114,850–$134,850 ደረጃ II | Nashua, NH | 1 ፌብሩ 2024 | 6 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $129,700–$149,700 ደረጃ II | Boston, MA | 23 ኖቬም 2023 | 23 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,000–$140,000 ደረጃ II | Fort Lee, NJ | 1 ኖቬም 2023 | 10 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $158,221–$178,221 ደረጃ II | New York, NY | 31 ኦክቶ 2023 | 1 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $127,629–$146,500 ደረጃ III | Raleigh, NC | 11 ሴፕቴ 2023 | 15 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,304–$145,304 ደረጃ III | Boston, MA | 7 ሴፕቴ 2023 | 17 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000–$137,000 ደረጃ II | Boston, MA | 21 ኦገስ 2023 | 11 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $118,800–$138,800 ደረጃ II | Boston, MA | 11 ኦገስ 2023 | 4 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $132,000–$152,000 ደረጃ III | Irving, TX | 10 ኦገስ 2023 | 1 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $117,655–$137,655 ደረጃ II | Boston, MA | 19 ጁላይ 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,200–$124,200 ደረጃ II | Raleigh, NC | 19 ጁላይ 2023 | 24 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $122,000–$142,000 ደረጃ III | Raleigh, NC | 10 ሜይ 2023 | 15 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $121,222–$132,500 ደረጃ III | Raleigh, NC | 13 ማርች 2023 | 5 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $141,378–$155,200 ደረጃ II | Sunnyvale, CA | 13 ማርች 2023 | 6 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $141,003–$157,660 ደረጃ IV | Durham, NC | 29 ጃንዩ 2023 | 20 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $134,375–$154,375 ደረጃ III | Maple Shade, NJ | 1 ጃንዩ 2023 | 1 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $139,922–$158,500 ደረጃ IV | Boston, MA | 10 ሜይ 2022 | 10 ጁን 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $128,020–$148,020 ደረጃ III | Boston, MA | 29 ኤፕሪ 2022 | 19 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $155,000–$175,000 ደረጃ IV | Raleigh, NC | 29 ኤፕሪ 2022 | 10 ሜይ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $139,922–$152,503 ደረጃ IV | Westford, MA | 27 ጃንዩ 2022 | 18 ኤፕሪ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $112,000–$132,000 ደረጃ II | Westford, MA | 26 ጃንዩ 2022 | 1 ጁን 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
Senior Software Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በRed Hat, Inc.
- Software Engineer$112,986
- Principal Software Engineer$180,080
- Senior Software Quality Engineer$120,250
- Associate, Software Engineer$90,323
- Software Quality Engineer$107,700
- Machine Learning Engineer$171,900
- Senior Data Scientist$121,800
- Principal Software Quality Engineer$155,000
- Senior Data Engineer$119,002
- Product Manager, Technical$117,643
- Site Reliability Engineer$110,000
- Senior Principal Software Engineer$256,537
- Senior Site Reliability Engineer$146,000
- Principal Product Manager - Technical$165,300
- Principal Data Scientist$154,714
- Senior Solution Architect$151,840
- Senior Consultant$138,000
- Application Developer$91,650
- Senior Business Systems Analyst$100,000
- Principal Business Systems Analyst$107,300
- Senior Program Manager - Technical$126,469
- Senior Architect$160,000
- Senior Specialist Solution Architect$154,800
- Senior Software Applications Engineer$114,736
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።