መነሻ › አሠሪዎች › Redsun Solutions LLC
Redsun Solutions LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Redsun Solutions LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 52 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 51። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $84,094።
H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።
Redsun Solutions LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Redsun Solutions LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 52 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ11 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Full Stack Developer | 17 | $84,094 |
| Software Engineer | 9 | $82,971 |
| Software Developer | 3 | $82,056 |
| Java Developer | 3 | $112,923 |
| Java Backend Developer | 2 | $82,056 |
| Security Analyst | 2 | $70,908 |
| Java Software Engineer | 2 | $76,346 |
| Data Engineer | 2 | $90,709 |
| Engineer II | 2 | $97,646 |
| Backend Developer II | 2 | $85,332 |
| Full Stack AEM Developer | 2 | $101,910 |
| Technical Java | 2 | $109,845 |
| Cyber Security Analyst | 1 | $65,811 |
| Java Fullstack Developer | 1 | $82,056 |
| Python Developer | 1 | $105,997 |
| Full Stack Engineer | 1 | $85,467 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2024 | 14 | $82,056 |
| FY2025 | 22 | $84,094 |
| FY2026 | 16 | $107,411 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Irving, TX5
- Fort Worth, TX4
- Dallas, TX3
- Austin, TX3
- Columbus, OH3
- Plano, TX3
- Rancho Cucamonga, CA2
- Justin, TX2
- OFallon, MO2
- Charlotte, NC2
- Las Vegas, NV2
- Dayton, OH2
- Richmond, VA2
- Westlake, TX2
- Southfield, MI1
- Alpharetta, GA1
- Maryland Heights, MO1
- Wylie, TX1
- Sanford, FL1
- Norcross, GA1
ሙያዎች
- Software Developers45
- Information Security Analysts3
- Computer Programmers2
- Data Scientists1
- Database Architects1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Java Developer | $112,923 ደረጃ II | Westlake, TX | 11 ጁን 2026 | 18 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $112,923–$113,000 ደረጃ II | Westlake, TX | 10 ጁን 2026 | 17 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer II | $110,802–$111,000 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 19 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack AEM Developer | $112,923–$113,000 ደረጃ II | Plano, TX | 19 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $107,411–$108,000 ደረጃ II | Richmond, VA | 19 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Backend Developer II | $94,765–$95,000 ደረጃ II | Dayton, OH | 14 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Technical Java | $109,845–$110,000 ደረጃ II | Malvern, PA | 5 ሜይ 2026 | 12 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Technical Java | $109,845–$110,000 ደረጃ II | Langhorne, PA | 5 ሜይ 2026 | 11 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $83,637–$87,000 ደረጃ I | Henrico, VA | 4 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Engineer II | $84,490–$85,000 ደረጃ I | Las Vegas, NV | 8 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $83,637–$87,000 ደረጃ I | Richmond, VA | 8 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack AEM Developer | $90,896–$91,000 ደረጃ I | Plano, TX | 8 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Backend Developer II | $75,899–$80,500 ደረጃ I | Dayton, OH | 8 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Engineer | $85,467–$86,000 ደረጃ I | Schaumburg, IL | 8 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $112,424–$112,500 ደረጃ II | Charlotte, NC | 10 ማርች 2026 | 17 ማርች 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Full Stack Developer | $112,424–$112,500 ደረጃ II | Charlotte, NC | 10 ማርች 2026 | 17 ማርች 2026 | የተወገደ |
| Software Engineer | $77,418–$95,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 8 ኦገስ 2025 | 15 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Security Analyst | $70,117–$90,000 ደረጃ I | Rancho Cucamonga, CA | 9 ጁላይ 2025 | 16 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Software Engineer | $68,598–$85,000 ደረጃ I | Maryland Heights, MO | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $84,094–$94,000 ደረጃ I | Irving, TX | 4 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $102,627–$110,500 ደረጃ II | Columbus, OH | 12 ሜይ 2025 | 19 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Python Developer | $105,997–$106,000 ደረጃ II | Wylie, TX | 8 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $78,978–$85,000 ደረጃ II | Sanford, FL | 7 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $68,598–$78,000 ደረጃ I | OFallon, MO | 5 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $102,440–$103,000 ደረጃ I | Plano, TX | 2 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $105,997–$106,000 ደረጃ II | Justin, TX | 30 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $84,094–$94,000 ደረጃ I | Fort Worth, TX | 28 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,971–$83,000 ደረጃ I | Norcross, GA | 25 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $90,397–$91,000 ደረጃ II | O'Fallon, MO | 22 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Software Engineer | $84,094–$85,000 ደረጃ I | Dallas, TX | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $72,114–$85,000 ደረጃ I | Leawood, KS | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $95,493–$96,000 ደረጃ I | Jersey City, NJ | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $84,635–$85,000 ደረጃ I | Columbus, OH | 17 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $105,227–$105,300 ደረጃ II | Lawrenceville, GA | 16 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $77,667–$80,000 ደረጃ I | Durham, NC | 14 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $68,598–$78,000 ደረጃ I | OFallon, MO | 9 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Security Analyst | $71,698–$73,000 ደረጃ I | Rancho Cucamonga, CA | 10 ዲሴም 2024 | 17 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $105,997–$106,000 ደረጃ II | Justin, TX | 7 ኦክቶ 2024 | 14 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Cyber Security Analyst | $65,811–$70,000 ደረጃ I | Southfield, MI | 17 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $82,056–$82,100 ደረጃ I | Irving, TX | 16 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Java Fullstack Developer | $82,056–$83,000 ደረጃ I | Fort Worth, TX | 13 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $82,056–$83,000 ደረጃ I | Fort Worth, TX | 10 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Java Backend Developer | $82,056–$83,000 ደረጃ I | Irving, TX | 8 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $82,056–$82,100 ደረጃ I | Irving, TX | 6 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,056–$83,000 ደረጃ I | Dallas, TX | 4 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $96,866–$96,900 ደረጃ II | Austin, TX | 4 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $82,056–$83,000 ደረጃ I | Fort Worth, TX | 28 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $75,566–$80,000 ደረጃ I | Austin, TX | 28 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Java Backend Developer | $82,056–$83,000 ደረጃ I | Irving, TX | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $79,602–$80,000 ደረጃ I | Columbus, OH | 27 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $96,866–$97,000 ደረጃ II | Austin, TX | 22 ሜይ 2024 | 29 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Full Stack Developer | $83,325–$84,000 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 20 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።