RK Infotech LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
RK Infotech LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 27 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 27። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $86,986።
H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።
RK Infotech LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
RK Infotech LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 27 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ19 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በRK Infotech LLC ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 5 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| System Administrator | 5 | $86,424 |
| Software Developer | 3 | $85,500 |
| Unix/Linux Database Analyst | 3 | $94,500 |
| Unix System Administrator | 3 | $85,405 |
| Business Analyst | 2 | $86,457 |
| Information Security Analyst | 2 | $104,157 |
| Unix/Linux System Administrator | 1 | $82,000 |
| Unix/Linux Systems Administrator | 1 | $86,424 |
| DevOps Engineer | 1 | $77,500 |
| Cyber Security Engineer | 1 | $105,000 |
| Project Manager | 1 | $93,000 |
| Mechanical Engineer | 1 | $96,658 |
| Infrastructure Engineer | 1 | $91,354 |
| Data Engineer | 1 | $96,034 |
| Java Developer | 1 | $110,000 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 5 | $92,040 |
| FY2024 | 6 | $85,202 |
| FY2025 | 7 | $86,424 |
| FY2026 | 9 | $96,034 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Austin, TX8
- Plano, TX4
- San Jose, CA2
- Colorado Springs, CO2
- Manor, TX2
- Spring, TX2
- Round Rock, TX1
- Broomfield, CO1
- Leander, TX1
- Quincy, MA1
- Mendon, UT1
- Celina, TX1
- Malvern, PA1
ሙያዎች
- Network and Computer Systems Administrators12
- Software Developers4
- Data Scientists3
- Information Security Analysts3
- Database Administrators2
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Mechanical Engineers1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Java Developer | $110,000 ደረጃ II | Malvern, PA | 19 ጁን 2026 | 19 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Information Security Analyst | $105,000 ደረጃ II | Spring, TX | 15 ጁን 2026 | 15 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $96,034 ደረጃ II | Celina, TX | 29 ሜይ 2026 | 5 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Information Security Analyst | $103,314 ደረጃ II | Austin, TX | 13 ሜይ 2026 | 13 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Unix System Administrator | $86,965 ደረጃ II | Plano, TX | 5 ሜይ 2026 | 1 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| Infrastructure Engineer | $91,354 ደረጃ II | Colorado Springs, CO | 23 ማርች 2026 | 23 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| System Administrator | $86,029 ደረጃ II | Austin, TX | 20 ጃንዩ 2026 | 12 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Mechanical Engineer | $96,658 ደረጃ II | Mendon, UT | 24 ዲሴም 2025 | 31 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Project Manager | $93,000 ደረጃ II | Austin, TX | 17 ዲሴም 2025 | 17 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| Business Analyst | $92,914 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Business Analyst | $80,000 ደረጃ I | Quincy, MA | 10 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| System Administrator | $86,424 ደረጃ II | Austin, TX | 15 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Cyber Security Engineer | $105,000 ደረጃ II | Spring, TX | 14 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| System Administrator | $90,563 ደረጃ II | Colorado Springs, CO | 26 ኖቬም 2024 | 26 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $85,500 ደረጃ I | Manor, TX | 17 ኦክቶ 2024 | 21 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $77,500 ደረጃ II | Manor, TX | 12 ኦክቶ 2024 | 14 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| System Administrator | $86,424 ደረጃ II | Leander, TX | 29 ኦገስ 2024 | 29 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| Unix/Linux Systems Administrator | $86,424 ደረጃ II | Austin, TX | 26 ኦገስ 2024 | 4 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $85,000 ደረጃ I | Austin, TX | 6 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Unix System Administrator | $85,000 ደረጃ II | Plano, TX | 6 ሜይ 2024 | 6 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Unix/Linux System Administrator | $82,000 ደረጃ II | Plano, TX | 21 ፌብሩ 2024 | 26 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Unix System Administrator | $85,405 ደረጃ II | Plano, TX | 5 ፌብሩ 2024 | 6 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Unix/Linux Database Analyst | $94,500 ደረጃ II | San Jose, CA | 10 ጁላይ 2023 | 1 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Unix/Linux Database Analyst | $94,500 ደረጃ II | San Jose, CA | 7 ጁላይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Unix/Linux Database Analyst | $86,986 ደረጃ II | Broomfield, CO | 7 ጁላይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $92,040 ደረጃ II | Round Rock, TX | 21 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| System Administrator | $75,754 ደረጃ II | Austin, TX | 5 ኤፕሪ 2023 | 12 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።