መነሻ › አሠሪዎች › Rockwell Collins Inc. › Principal Engineer, Software Engineering
Principal Engineer, Software Engineering በRockwell Collins Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
119 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለRockwell Collins Inc. በPrincipal Engineer, Software Engineering የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $126,090፤ መካከለኛ ግማሽ $121,451–$133,494።
ማመልከቻዎች (LCAs)119
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$126,090
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$121,451–$133,494
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$119,454–$141,382
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 23 | $120,682 |
| FY2024 | 25 | $121,451 |
| FY2025 | 36 | $126,090 |
| FY2026 | 35 | $133,494 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 2 ጁን 2026 | 2 ዲሴም 2026 | የተረጋገጠ |
| $146,973–$204,500 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 28 ሜይ 2026 | 25 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 19 ሜይ 2026 | 9 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 19 ሜይ 2026 | 11 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ሜይ 2026 | 1 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $146,973–$204,500 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 8 ሜይ 2026 | 9 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $152,402–$204,500 ደረጃ IV | Draper, UT | 22 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $143,062–$204,500 ደረጃ IV | Oviedo, FL | 22 ኤፕሪ 2026 | 4 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 9 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 3 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 3 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 1 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $146,973–$204,500 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 31 ማርች 2026 | 18 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ማርች 2026 | 9 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 17 ፌብሩ 2026 | 15 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 4 ፌብሩ 2026 | 17 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 26 ጃንዩ 2026 | 17 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$204,500 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 7 ጃንዩ 2026 | 23 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 26 ኖቬም 2025 | 4 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 20 ኖቬም 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 20 ኖቬም 2025 | 15 ሜይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 20 ኖቬም 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 13 ኖቬም 2025 | 13 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,672–$203,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 10 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $116,189–$203,000 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 10 ኖቬም 2025 | 17 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 8 ኖቬም 2025 | 24 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 8 ኖቬም 2025 | 29 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $126,672–$203,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 3 ኖቬም 2025 | 13 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $116,189–$203,000 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 2 ኖቬም 2025 | 10 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,672–$203,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 29 ሴፕቴ 2025 | 18 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,672–$203,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 29 ሴፕቴ 2025 | 18 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,672–$203,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 29 ሴፕቴ 2025 | 18 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $156,998–$203,000 ደረጃ IV | Frisco, TX | 24 ሴፕቴ 2025 | 20 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $152,880–$203,000 ደረጃ III | Wilsonville, OR | 23 ሴፕቴ 2025 | 8 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $146,973–$203,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 15 ሴፕቴ 2025 | 30 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 26 ኦገስ 2025 | 20 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 21 ኦገስ 2025 | 13 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 21 ኦገስ 2025 | 31 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 20 ኦገስ 2025 | 13 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 20 ኦገስ 2025 | 6 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ጁላይ 2025 | 14 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $133,494–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 9 ጁላይ 2025 | 20 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 24 ጁን 2025 | 1 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ጁን 2025 | 2 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ጁን 2025 | 24 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 5 ጁን 2025 | 3 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 30 ሜይ 2025 | 9 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $151,819–$203,000 ደረጃ III | South Plainfield, NJ | 15 ሜይ 2025 | 7 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,766–$203,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 6 ሜይ 2025 | 2 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 22 ኤፕሪ 2025 | 18 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 22 ኤፕሪ 2025 | 6 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 7 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 27 ማርች 2025 | 26 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 6 ማርች 2025 | 30 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,766–$203,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 10 ፌብሩ 2025 | 8 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$203,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 13 ጃንዩ 2025 | 22 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,766–$200,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 7 ጃንዩ 2025 | 20 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 19 ዲሴም 2024 | 20 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 13 ዲሴም 2024 | 7 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 3 ዲሴም 2024 | 23 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 28 ኦክቶ 2024 | 30 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,006–$200,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 22 ኦክቶ 2024 | 4 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,006–$200,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 17 ኦክቶ 2024 | 28 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 16 ኦክቶ 2024 | 28 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,701–$200,000 ደረጃ II | San Ramon, CA | 9 ኦክቶ 2024 | 21 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,006–$200,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 8 ኦክቶ 2024 | 19 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 8 ኦክቶ 2024 | 19 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 8 ኦክቶ 2024 | 21 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $135,200–$200,000 ደረጃ III | Wilsonville, OR | 30 ሴፕቴ 2024 | 14 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ሴፕቴ 2024 | 5 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 17 ሴፕቴ 2024 | 5 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $137,842–$200,000 ደረጃ IV | Oviedo, FL | 17 ሴፕቴ 2024 | 24 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 17 ሴፕቴ 2024 | 5 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,006–$200,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 26 ኦገስ 2024 | 3 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $126,090–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 15 ጁላይ 2024 | 22 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,962–$200,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 21 ጁን 2024 | 8 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,962–$200,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 21 ጁን 2024 | 8 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$200,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 13 ጁን 2024 | 6 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 28 ሜይ 2024 | 10 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$200,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 6 ሜይ 2024 | 13 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 5 ኤፕሪ 2024 | 22 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 5 ኤፕሪ 2024 | 22 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 21 ማርች 2024 | 1 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| $111,405–$200,000 ደረጃ III | Salt Lake City, UT | 21 ፌብሩ 2024 | 28 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $111,093–$200,000 ደረጃ III | Salt Lake City, UT | 16 ፌብሩ 2024 | 26 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $111,093–$200,000 ደረጃ III | Draper, UT | 14 ፌብሩ 2024 | 26 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$200,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 22 ጃንዩ 2024 | 29 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$200,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 8 ጃንዩ 2024 | 22 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$196,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 8 ዲሴም 2023 | 18 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$196,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 17 ኖቬም 2023 | 4 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $123,677–$196,000 ደረጃ III | Wilsonville, OR | 10 ኖቬም 2023 | 3 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$196,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 7 ኖቬም 2023 | 16 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $140,962–$196,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 7 ኖቬም 2023 | 3 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$196,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 28 ሴፕቴ 2023 | 2 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$196,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 20 ሴፕቴ 2023 | 15 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $140,962–$196,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 20 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$196,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 14 ሴፕቴ 2023 | 25 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $121,451–$196,000 ደረጃ III | Melbourne, FL | 21 ኦገስ 2023 | 18 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$179,400 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 8 ኦገስ 2023 | 15 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$196,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 3 ኦገስ 2023 | 7 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,454–$196,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 24 ጁላይ 2023 | 31 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,682–$196,000 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 16 ጁን 2023 | 23 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,682–$196,000 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 5 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,682–$179,400 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 10 ኤፕሪ 2023 | 17 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,029–$196,000 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 6 ኤፕሪ 2023 | 17 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| $115,856–$179,400 ደረጃ III | Chandler, AZ | 10 ፌብሩ 2023 | 10 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,062–$196,600 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 25 ጃንዩ 2023 | 6 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,682–$196,000 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 24 ጃንዩ 2023 | 31 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $130,062–$236,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 19 ጃንዩ 2023 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $138,029–$179,400 ደረጃ IV | Cedar Rapids, IA | 18 ጃንዩ 2023 | 13 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,682–$189,000 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 28 ዲሴም 2022 | 30 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,682–$189,000 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 14 ዲሴም 2022 | 21 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| $120,682–$164,450 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 16 ኖቬም 2022 | 28 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $130,062–$189,000 ደረጃ IV | Melbourne, FL | 26 ኦክቶ 2022 | 2 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| $120,682–$189,000 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 11 ኦክቶ 2022 | 18 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $116,938–$189,000 ደረጃ III | Richardson, TX | 4 ኦክቶ 2022 | 11 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| $121,000–$164,450 ደረጃ III | Cedar Rapids, IA | 28 ሴፕቴ 2022 | 5 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
Principal Engineer, Software Engineering በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በRockwell Collins Inc.
- Senior Engineer, Software Engineering$108,139
- Engineer II, Software Engineering$90,189
- Senior Engineer, Systems Engineering$108,118
- Principal Engineer, Systems Engineering$126,090
- Engineer II, Systems Engineering$89,066
- Senior Principal Engineer, Software Engineering$133,494
- Senior Engineer, E&E Engineering$96,886
- Senior Software Engineer$103,314
- Senior Systems Engineer$102,544
- Principal Engineer, E&E Engineering$120,328
- Principal Software Engineer$128,076
- Engineer I, Software Engineering$72,238
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።