መነሻ › አሠሪዎች › Sainar Solutions Inc
Sainar Solutions Inc: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Sainar Solutions Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 76 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 74። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $102,617።
H-1B ጥገኛ አሠሳሪ ብዙ H-1B ሠራተኞች አሉት (ለምሳሌ ከ51 በላይ ሠራተኞች ካሉት 15% ወይም ከዚያ በላይ)፣ እና የአሜሪካ ሠራተኞችን ለመተካት ተጨማሪ ደንቦችን መከተል አለበት።
Sainar Solutions Inc H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Sainar Solutions Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 76 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ5 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በSainar Solutions Inc ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 11 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Developer | 72 | $102,617 |
| Software Test Engineer | 2 | $141,107 |
| MicroSoft Nav Developer | 1 | $101,192 |
| Java Developer | 1 | $101,192 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 17 | $98,904 |
| FY2024 | 29 | $101,192 |
| FY2025 | 22 | $106,558 |
| FY2026 | 8 | $112,923 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Frisco, TX14
- Irving, TX8
- Aubrey, TX6
- McKinney, TX4
- Sanford, FL3
- Herndon, VA3
- Lewisville, TX2
- Cupertino, CA2
- The Colony, TX2
- Springfield, IL2
- Naperville, IL2
- St. Augustine, FL2
- Austin, TX2
- Plano, TX2
- Aurora, CO1
- Manchester, NH1
- Stanford, FL1
- Leander, TX1
- Liberty Township, OH1
- Lake Mary, FL1
ሙያዎች
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Software Developer | $105,976 ደረጃ II | Houston, TX | 5 ጁን 2026 | 1 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $112,923 ደረጃ II | McKinney, TX | 27 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $112,923 ደረጃ II | McKinney, TX | 26 ሜይ 2026 | 26 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $112,923 ደረጃ II | Plano, TX | 9 ጃንዩ 2026 | 16 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $112,923 ደረጃ II | Aubrey, TX | 9 ጃንዩ 2026 | 16 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $114,754 ደረጃ II | Austin, TX | 24 ኖቬም 2025 | 24 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $112,923 ደረጃ II | Irving, TX | 6 ኖቬም 2025 | 6 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $93,205 ደረጃ II | Honolulu, HI | 6 ኖቬም 2025 | 6 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $113,000 ደረጃ II | Dallas, TX | 9 ሴፕቴ 2025 | 9 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $112,923–$113,000 ደረጃ II | Frisco, TX | 4 ሴፕቴ 2025 | 12 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $113,000 ደረጃ II | Plano, TX | 29 ኦገስ 2025 | 29 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,752–$103,000 ደረጃ II | St. Augustine, FL | 18 ኦገስ 2025 | 25 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,997–$106,000 ደረጃ II | Irving, TX | 20 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,558–$106,600 ደረጃ II | Naperville, IL | 22 ሜይ 2025 | 9 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $155,605 ደረጃ II | Pleasanton, CA | 8 ሜይ 2025 | 8 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $126,942–$127,000 ደረጃ II | Irvine, CA | 5 ሜይ 2025 | 12 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $96,366–$96,400 ደረጃ II | St. Augustine, FL | 5 ሜይ 2025 | 12 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $122,699 ደረጃ II | Herndon, VA | 7 ኤፕሪ 2025 | 15 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,997–$106,000 ደረጃ II | Irving, TX | 7 ኤፕሪ 2025 | 15 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $122,970 ደረጃ II | Walpole, MA | 7 ኤፕሪ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,997 ደረጃ II | Irving, TX | 7 ኤፕሪ 2025 | 15 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,826 ደረጃ II | Austin, TX | 7 ኤፕሪ 2025 | 15 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,997–$106,000 ደረጃ II | Aubrey, TX | 1 ኤፕሪ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,558–$107,000 ደረጃ II | Chicago, IL | 1 ኤፕሪ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,997–$106,000 ደረጃ II | Richardson, TX | 1 ኤፕሪ 2025 | 21 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $123,656–$123,700 ደረጃ II | Jersey City, NJ | 1 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,997–$106,000 ደረጃ II | Denton, TX | 1 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,558–$107,000 ደረጃ II | Naperville, IL | 5 ፌብሩ 2025 | 10 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,227–$105,300 ደረጃ II | Cumming, GA | 17 ዲሴም 2024 | 23 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $106,000 ደረጃ II | The Colony, TX | 20 ኖቬም 2024 | 1 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,826–$109,000 ደረጃ II | Round Rock, TX | 5 ሴፕቴ 2024 | 12 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,976–$106,000 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 3 ሴፕቴ 2024 | 23 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $105,227–$105,300 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 2 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $92,227–$92,300 ደረጃ II | Sanford, FL | 8 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $82,160–$82,200 ደረጃ II | Greenville, NC | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $89,606–$89,700 ደረጃ II | Springfield, IL | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Frisco, TX | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | — ደረጃ II | Sanford, FL | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተከለከለ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Irving, TX | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Frisco, TX | 30 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Frisco, TX | 29 ሜይ 2024 | 3 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Aubrey, TX | 28 ሜይ 2024 | 10 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | — ደረጃ II | Springfield, IL | 28 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተከለከለ |
| Software Developer | $114,026–$114,100 ደረጃ II | Herndon, VA | 27 ሜይ 2024 | 4 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $115,918–$116,000 ደረጃ II | Cliffside Park, NJ | 26 ሜይ 2024 | 10 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $114,026–$114,100 ደረጃ II | Herndon, VA | 14 ሜይ 2024 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Frisco, TX | 14 ሜይ 2024 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $92,227–$92,300 ደረጃ II | Sanford, FL | 13 ሜይ 2024 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Frisco, TX | 8 ሜይ 2024 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Frisco, TX | 8 ሜይ 2024 | 20 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Frisco, TX | 8 ሜይ 2024 | 1 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Test Engineer | $141,107 ደረጃ II | Cupertino, CA | 30 ኤፕሪ 2024 | 13 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| MicroSoft Nav Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Irving, TX | 3 ጃንዩ 2024 | 10 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,920 ጊዜያዊ · ደረጃ II | McKinney, TX | 28 ኖቬም 2023 | 4 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Test Engineer | $141,107 ደረጃ II | Cupertino, CA | 18 ኦክቶ 2023 | 4 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Frisco, TX | 12 ኦክቶ 2023 | 12 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | McKinney, TX | 5 ኦክቶ 2023 | 5 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | The Colony, TX | 5 ኦክቶ 2023 | 5 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Irving, TX | 5 ኦክቶ 2023 | 5 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$101,200 ደረጃ II | Lewisville, TX | 6 ሴፕቴ 2023 | 6 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $92,227–$92,300 ደረጃ II | Lake Mary, FL | 28 ኦገስ 2023 | 28 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$102,000 ደረጃ II | Frisco, TX | 14 ኦገስ 2023 | 14 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192–$102,000 ደረጃ II | Lewisville, TX | 13 ኦገስ 2023 | 14 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Aubrey, TX | 7 ጁላይ 2023 | 17 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $101,192 ደረጃ II | Aubrey, TX | 5 ጁላይ 2023 | 5 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Frisco, TX | 16 ጁን 2023 | 16 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $92,040–$92,100 ደረጃ II | Leander, TX | 16 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,904 ደረጃ II | Irving, TX | 16 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $81,682 ደረጃ II | Stanford, FL | 16 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Frisco, TX | 16 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,008–$99,009 ደረጃ II | Frisco, TX | 15 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $83,179–$83,200 ደረጃ II | Liberty Township, OH | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,904–$99,000 ደረጃ II | Aubrey, TX | 20 ፌብሩ 2023 | 24 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $98,904–$99,840 ጊዜያዊ · ደረጃ II | Frisco, TX | 16 ፌብሩ 2023 | 16 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $83,533–$83,600 ደረጃ II | Manchester, NH | 16 ፌብሩ 2023 | 16 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $102,482–$103,000 ደረጃ II | Aurora, CO | 4 ኖቬም 2022 | 7 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።