መነሻ › አሠሪዎች › Saint-Gobain Abrasives, Inc.
Saint-Gobain Abrasives, Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Saint-Gobain Abrasives, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 10። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $117,000።
Saint-Gobain Abrasives, Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Saint-Gobain Abrasives, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ11 ሜይ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Automation/Technical Leader, Coated Abrasives, North America | 3 | $96,500 |
| Value Stream Manager | 1 | $116,000 |
| Drupal Expert Lead | 1 | $118,000 |
| Business Intelligence SQL Architect | 1 | $120,000 |
| Sr. SAP PP Consultant | 1 | $144,000 |
| Category Purchasing Manager | 1 | $150,000 |
| WCM Manager BA/SA NAM | 1 | $110,000 |
| Business Intelligence Functional Analyst | 1 | $98,000 |
| PIM Solution Architect | 1 | $133,182 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $104,500 |
| FY2024 | 3 | $118,000 |
| FY2025 | 4 | $127,000 |
| FY2026 | 1 | $133,182 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Mechatronics Engineers3
- Computer Systems Analysts2
- Industrial Production Managers1
- Computer Systems Engineers/Architects1
- Database Administrators1
- Purchasing Managers1
- Industrial Engineers1
- Data Scientists1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| PIM Solution Architect | $133,182–$155,000 ደረጃ IV | Worcester, MA | 11 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Business Intelligence Functional Analyst | $98,000–$138,000 ደረጃ II | Worcester, MA | 21 ኦገስ 2025 | 27 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| WCM Manager BA/SA NAM | $110,000–$140,000 ደረጃ III | Worcester, MA | 8 ኤፕሪ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Sr. SAP PP Consultant | $144,000–$160,000 ደረጃ IV | Aubrey, TX | 24 ፌብሩ 2025 | 25 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Category Purchasing Manager | $150,000–$180,000 ደረጃ II | Worcester, MA | 7 ጃንዩ 2025 | 20 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Business Intelligence SQL Architect | $120,000–$160,000 ደረጃ IV | Worcester, MA | 31 ጃንዩ 2024 | 9 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Drupal Expert Lead | $118,000–$158,000 ደረጃ IV | Worcester, MA | 7 ዲሴም 2023 | 14 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Automation/Technical Leader, Coated Abrasives, North America | $100,000–$140,000 | Worcester, MA | 11 ኦክቶ 2023 | 24 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Automation/Technical Leader, Coated Abrasives, North America | $93,000–$120,000 | Worcester, MA | 11 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Automation/Technical Leader, Coated Abrasives, North America | $93,000–$120,000 | Worcester, MA | 29 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተከለከለ |
| Value Stream Manager | $116,000–$130,000 ደረጃ III | Stephenville, TX | 30 ኖቬም 2022 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።