መነሻ › አሠሪዎች › Salesforce, Inc. › Senior Technical Support Engineer
Senior Technical Support Engineer በSalesforce, Inc.፡ የH-1B ደመወዞች
134 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎች ለSalesforce, Inc. በSenior Technical Support Engineer የሥራ መደብ። መካከለኛ የቀረበ መሠረታዊ ደመወዝ $117,000፤ መካከለኛ ግማሽ $106,839–$126,963።
ማመልከቻዎች (LCAs)134
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$117,000
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$106,839–$126,963
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$97,302–$134,202
በፊስካል ዓመት
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 34 | $108,857 |
| FY2024 | 29 | $117,000 |
| FY2025 | 25 | $118,560 |
| FY2026 | 43 | $123,011 |
ማመልከቻዎች
| መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|
| $121,867 ደረጃ II | Bellevue, WA | 22 ጁን 2026 | 9 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,088 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 2 ጁን 2026 | 15 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,011 ደረጃ II | Burlington, MA | 29 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $121,909 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 18 ሜይ 2026 | 12 ኖቬም 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,011 ደረጃ II | Burlington, MA | 8 ሜይ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $107,411 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 21 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,694 ደረጃ IV | Indianapolis, IN | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,694 ደረጃ IV | Indianapolis, IN | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $100,090 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 20 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $118,331 ደረጃ II | Bellevue, WA | 20 ኤፕሪ 2026 | 6 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $138,154 ደረጃ III | Bellevue, WA | 17 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $126,173 ደረጃ IV | Chicago, IL | 9 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| $128,544 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 13 ማርች 2026 | 5 ሴፕቴ 2026 | የተረጋገጠ |
| $106,142 ደረጃ II | Austin, TX | 18 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $110,261 ደረጃ III | Austin, TX | 18 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $115,128 ደረጃ II | Austin, TX | 18 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $125,653 ደረጃ II | Austin, TX | 18 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $145,371 ደረጃ III | Austin, TX | 18 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,560 ደረጃ II | Redwood City, CA | 18 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $130,603 ደረጃ III | Austin, TX | 18 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $153,774 ደረጃ II | Redwood City, CA | 17 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $117,998 ደረጃ III | Austin, TX | 17 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $109,533 ደረጃ II | Austin, TX | 16 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $134,202 ደረጃ III | Austin, TX | 16 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,499 ደረጃ II | Austin, TX | 16 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,186 ደረጃ III | Austin, TX | 16 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $126,838 ደረጃ III | Little Elm, TX | 16 ፌብሩ 2026 | 28 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $128,190 ደረጃ II | Redwood City, CA | 13 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $104,458 ደረጃ II | Austin, TX | 12 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $118,414 ደረጃ II | Austin, TX | 12 ፌብሩ 2026 | 2 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,296 ደረጃ III | Austin, TX | 12 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $131,976 ደረጃ II | Redwood City, CA | 12 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $105,976 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 11 ፌብሩ 2026 | 22 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| $139,651 ደረጃ IV | Austin, TX | 11 ፌብሩ 2026 | 1 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| $113,734 ደረጃ III | Naperville, IL | 10 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $119,683 ደረጃ III | Austin, TX | 10 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $114,192 ደረጃ II | Austin, TX | 10 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $127,379 ደረጃ III | Austin, TX | 10 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $112,466 ደረጃ II | Bellevue, WA | 10 ፌብሩ 2026 | 23 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $177,734 ደረጃ III | San Francisco, CA | 6 ፌብሩ 2026 | 5 ኦገስ 2026 | የተረጋገጠ |
| $124,708 ደረጃ IV | Indianapolis, IN | 28 ጃንዩ 2026 | 26 ጁላይ 2026 | የተረጋገጠ |
| $123,427 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 26 ኖቬም 2025 | 1 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| $137,966 ደረጃ II | San Francisco, CA | 11 ኖቬም 2025 | 18 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| $129,230 ደረጃ IV | Indianapolis, IN | 8 ኦገስ 2025 | 3 ፌብሩ 2026 | የተረጋገጠ |
| $106,579 ደረጃ III | Atlanta, GA | 10 ጁን 2025 | 17 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $145,101 ደረጃ II | Bellevue, WA | 9 ጁን 2025 | 16 ጁን 2025 | የተረጋገጠ |
| $110,157 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 23 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $106,600 ደረጃ III | Atlanta, GA | 21 ሜይ 2025 | 28 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $118,560 ደረጃ II | Bellevue, WA | 5 ሜይ 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $118,955 ደረጃ II | Bellevue, WA | 28 ኤፕሪ 2025 | 6 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $121,846 ደረጃ II | Bellevue, WA | 28 ኤፕሪ 2025 | 6 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| $122,179 ደረጃ II | Burlington, MA | 9 ኤፕሪ 2025 | 4 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,818 ደረጃ III | Bellevue, WA | 8 ኤፕሪ 2025 | 25 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $112,986 ደረጃ II | Seattle, WA | 4 ኤፕሪ 2025 | 14 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| $109,179 ደረጃ II | Atlanta, GA | 28 ማርች 2025 | 12 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090 ደረጃ III | Bellevue, WA | 14 ማርች 2025 | 21 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $114,982 ደረጃ II | Bellevue, WA | 6 ማርች 2025 | 13 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $119,600 ደረጃ II | Austin, TX | 6 ማርች 2025 | 3 ሴፕቴ 2025 | የተረጋገጠ |
| $111,384 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 6 ማርች 2025 | 17 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $111,384 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 6 ማርች 2025 | 17 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,298 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 6 ማርች 2025 | 17 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $100,298 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 6 ማርች 2025 | 17 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,090 ደረጃ III | Bellevue, WA | 26 ፌብሩ 2025 | 6 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $139,506 ደረጃ II | Bellevue, WA | 25 ፌብሩ 2025 | 5 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $124,134 ደረጃ II | Burlington, MA | 20 ፌብሩ 2025 | 13 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| $102,877 ደረጃ II | Bellevue, WA | 11 ፌብሩ 2025 | 18 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $101,920 ደረጃ II | Bellevue, WA | 11 ፌብሩ 2025 | 18 ፌብሩ 2025 | የተወገደ |
| $126,090 ደረጃ III | Bellevue, WA | 16 ጃንዩ 2025 | 24 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $105,061 ደረጃ II | Mableton, GA | 20 ዲሴም 2024 | 30 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,562 | Hillsboro, OR | 10 ሴፕቴ 2024 | 10 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| $126,797 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 7 ኦገስ 2024 | 31 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $133,266 ደረጃ III | Burlington, MA | 5 ኦገስ 2024 | 4 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $143,998 ደረጃ III | San Francisco, CA | 2 ኦገስ 2024 | 1 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $132,309 ደረጃ III | Gaithersburg, MD | 26 ጁላይ 2024 | 23 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| $123,386 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 3 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,107 ደረጃ II | Newcastle, WA | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $124,051 ደረጃ III | Dallas, TX | 14 ሜይ 2024 | 13 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| $113,610 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 30 ኤፕሪ 2024 | 31 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $129,418 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 25 ኤፕሪ 2024 | 22 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $113,610 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 24 ኤፕሪ 2024 | 31 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 19 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,960 ደረጃ II | Newcastle, WA | 18 ኤፕሪ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| $123,386 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 5 ኤፕሪ 2024 | 20 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $101,899 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 29 ማርች 2024 | 26 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $100,880 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 19 ማርች 2024 | 13 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $117,000 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 7 ማርች 2024 | 2 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $113,568 ደረጃ II | Burlington, MA | 6 ማርች 2024 | 5 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| $128,107 ደረጃ II | Bellevue, WA | 21 ፌብሩ 2024 | 12 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $104,998 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 21 ፌብሩ 2024 | 16 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,003 ደረጃ II | Burlington, MA | 15 ፌብሩ 2024 | 13 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,003 ደረጃ II | Burlington, MA | 15 ፌብሩ 2024 | 10 ኦገስ 2024 | የተወገደ |
| $108,160 ደረጃ II | Atlanta, GA | 14 ፌብሩ 2024 | 9 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ |
| $97,302 ደረጃ II | Scottsdale, AZ | 13 ፌብሩ 2024 | 21 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $106,558 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 20 ዲሴም 2023 | 14 ጁን 2024 | የተረጋገጠ |
| $111,862 ደረጃ III | Burlington, MA | 14 ኖቬም 2023 | 15 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $132,018 ደረጃ III | Bellevue, WA | 8 ኖቬም 2023 | 22 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $99,091 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 8 ኖቬም 2023 | 7 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| $115,003 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 7 ኖቬም 2023 | 21 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,016 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 2 ኖቬም 2023 | 15 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $110,302 ደረጃ II | Burlington, MA | 22 ሴፕቴ 2023 | 22 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| $91,229 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 21 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $88,941 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 21 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,928 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 21 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 21 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $83,928 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 21 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $91,042 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 21 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $88,941 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 21 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $91,229 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 21 ሴፕቴ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,016 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 31 ኦገስ 2023 | 14 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $139,526 ደረጃ II | San Jose, CA | 31 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| $164,965 ደረጃ III | San Francisco, CA | 18 ኦገስ 2023 | 29 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $116,418 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 18 ኦገስ 2023 | 30 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $139,536 ደረጃ II | San Jose, CA | 17 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $116,251 ደረጃ III | Hillsboro, OR | 1 ኦገስ 2023 | 11 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $123,885 ጊዜያዊ · ደረጃ III | Burlington, MA | 12 ጁላይ 2023 | 10 ጃንዩ 2024 | የተረጋገጠ |
| $109,200 ደረጃ III | Indianapolis, IN | 23 ጁን 2023 | 14 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| $114,982 ደረጃ III | Little Elm, TX | 25 ሜይ 2023 | 13 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $131,227 ደረጃ III | Plano, TX | 10 ሜይ 2023 | 8 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| $107,078 ደረጃ II | Burlington, MA | 27 ማርች 2023 | 20 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $90,397 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 9 ማርች 2023 | 24 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $158,623 ደረጃ III | San Francisco, CA | 8 ማርች 2023 | 17 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $93,955 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 7 ማርች 2023 | 6 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,990 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 3 ማርች 2023 | 13 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $132,074 ደረጃ II | San Francisco, CA | 2 ማርች 2023 | 1 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| $98,904 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 27 ፌብሩ 2023 | 24 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $109,990 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 23 ፌብሩ 2023 | 6 ማርች 2023 | የተረጋገጠ |
| $86,798 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 17 ፌብሩ 2023 | 18 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $108,514 ደረጃ II | Indianapolis, IN | 16 ፌብሩ 2023 | 12 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $94,182 ደረጃ II | Cincinnati, OH | 10 ፌብሩ 2023 | 20 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $104,998 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 10 ፌብሩ 2023 | 8 ኦገስ 2023 | የተረጋገጠ |
| $120,640 ደረጃ IV | Indianapolis, IN | 7 ፌብሩ 2023 | 21 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| $93,995 ደረጃ II | Hillsboro, OR | 2 ፌብሩ 2023 | 25 ጁላይ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| $114,650 ደረጃ III | Allen, TX | 30 ዲሴም 2022 | 2 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| $119,018 ደረጃ IV | Allen, TX | 19 ዲሴም 2022 | 2 ጁን 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
Senior Technical Support Engineer በሁሉም አሠሪዎች →
ሌሎች ሥራዎች በSalesforce, Inc.
- Software Engineering SMTS$196,583
- Software Engineering LMTS$233,341
- Software Engineering MTS$161,812
- Software Engineering PMTS$277,725
- Technical Architect$180,850
- Senior Technical Architect$207,445
- MTS Software Engineer$161,000
- Software Engineer$157,892
- Software Engineering AMTS$141,000
- Technical Support Engineer$95,492
- AMTS Software Engineer$141,000
- Senior Manager, Software Engineering$240,450
- Software Engineer MTS$161,000
- Principal Technical Support Engineer$150,394
- Software Engineer SMTS$210,000
- Senior Technical Consultant$148,526
- Senior Software Engineer$214,600
- Customer Success Manager$153,525
- Director, Software Engineering$285,375
- Solution Architect$173,824
- Manager, Software Engineering$227,553
- Software Engineer AMTS$139,040
- Software Engineer LMTS$235,280
- Software Engineering Architect$308,600
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።