መነሻ › አሠሪዎች › Sealed Air Corporation
Sealed Air Corporation: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Sealed Air Corporation በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 13 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 12። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $95,163።
Sealed Air Corporation H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Sealed Air Corporation በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 13 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ14 ጁላይ 2023። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Performance Improvement Lead | 2 | $85,000 |
| Controls Engineer | 2 | $95,205 |
| Cloud Platform Engineer | 1 | $95,326 |
| Principal Cyber Security Engineer | 1 | $147,000 |
| Plant Engineer | 1 | $90,000 |
| Senior Applications Engineer | 1 | $80,700 |
| Principal Solution Architect | 1 | $132,641 |
| Senior SAP Security and GRC Analys | 1 | $136,746 |
| Full Stack Software Engineer II | 1 | $108,761 |
| Senior SAP Security and GRC Analyst | 1 | — |
| Product Engineer I | 1 | $71,668 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 13 | $95,163 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Charlotte, NC5
- Garfield Heights, OH2
- Streetsboro, OH2
- Liberty Hill, TX2
- Hudsonville, MI1
- City of Industry, CA1
ሙያዎች
- Industrial Engineers4
- Information Security Analysts3
- Computer Systems Engineers/Architects2
- Electrical Engineers2
- Software Developers2
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Product Engineer I | $71,668–$91,668 | Charlotte, NC | 14 ጁላይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Cloud Platform Engineer | $95,326–$107,920 ደረጃ III | Charlotte, NC | 12 ዲሴም 2022 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Performance Improvement Lead | $85,000–$105,000 ደረጃ II | Garfield Heights, OH | 8 ዲሴም 2022 | 15 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Principal Cyber Security Engineer | $147,000–$167,000 ደረጃ IV | Hudsonville, MI | 8 ዲሴም 2022 | 15 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Plant Engineer | $90,000–$110,000 H-1B1 (ቺሊ) · ደረጃ II | City of Industry, CA | 7 ዲሴም 2022 | 14 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Performance Improvement Lead | $85,000–$105,000 ደረጃ II | Garfield Heights, OH | 2 ዲሴም 2022 | 9 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Senior Applications Engineer | $80,700–$100,700 ደረጃ II | Charlotte, NC | 7 ኖቬም 2022 | 10 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Controls Engineer | $95,410–$115,000 ደረጃ II | Streetsboro, OH | 25 ኦክቶ 2022 | 1 ኖቬም 2022 | የተረጋገጠ |
| Principal Solution Architect | $132,641–$152,641 ደረጃ IV | Charlotte, NC | 24 ኦክቶ 2022 | 15 ፌብሩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Controls Engineer | $95,000–$115,000 ደረጃ II | Streetsboro, OH | 17 ኦክቶ 2022 | 24 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Senior SAP Security and GRC Analys | $136,746–$156,746 ደረጃ IV | Liberty Hill, TX | 13 ኦክቶ 2022 | 19 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
| Senior SAP Security and GRC Analyst | $146,746 ደረጃ IV | Liberty Hill, TX | 12 ኦክቶ 2022 | 19 ኦክቶ 2022 | የተወገደ |
| Full Stack Software Engineer II | $108,761–$128,761 | Charlotte, NC | 11 ኦክቶ 2022 | 6 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።