Slickdeals, LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Slickdeals, LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 11። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $92,299።
ማመልከቻዎች (LCAs)11
የተረጋገጠ11
የአስቀምጭ አድራሻLas Vegas, NV
H-1B ጥገኛ አስቀምጭአይ
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$92,299
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$79,265–$129,589
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$76,246–$142,384
Slickdeals, LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Slickdeals, LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ15 ኤፕሪ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Data Scientist | 3 | $76,463 |
| Data Engineer II | 1 | $94,598 |
| Data Engineer II, Infrastructure | 1 | $130,000 |
| Senior Research Analyst | 1 | $74,289 |
| Marketing Manager | 1 | $128,357 |
| Manager, Finance | 1 | $87,672 |
| Sr. QA Automation Engineer | 1 | $90,000 |
| Sr. Data Scientist, Marketing Analytics | 1 | $190,000 |
| Engineer, Full Stack | 1 | $137,093 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 4 | $111,478 |
| FY2024 | 5 | $82,068 |
| FY2025 | 1 | $190,000 |
| FY2026 | 1 | $137,093 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Data Scientists4
- Software Developers, Applications3
- Market Research Analysts and Marketing Specialists1
- Marketing Managers1
- Financial Managers1
- Software Developers1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Engineer, Full Stack | $137,093–$155,350 ደረጃ III | Las Vegas, NV | 15 ኤፕሪ 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Sr. Data Scientist, Marketing Analytics | $190,000–$210,000 ደረጃ IV | San Mateo, CA | 25 ጁላይ 2024 | 5 ኦገስ 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Data Scientist | $76,463–$98,000 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 9 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Data Scientist | $76,463–$98,000 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 2 ኤፕሪ 2024 | 8 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| Data Scientist | $85,697–$98,000 ጊዜያዊ · ደረጃ II | Las Vegas, NV | 27 ማርች 2024 | 8 ኤፕሪ 2024 | የተረጋገጠ |
| Senior Research Analyst | $74,289 ደረጃ II | Queens, NY | 24 ማርች 2023 | 22 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Manager, Finance | $87,672–$124,490 ደረጃ I | Los Angeles, CA | 25 ኤፕሪ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Sr. QA Automation Engineer | $90,000–$110,000 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 1 ዲሴም 2021 | 13 ዲሴም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Marketing Manager | $128,357–$138,357 ደረጃ I | Mountain View, CA | 16 ኖቬም 2021 | 17 ኖቬም 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Data Engineer II | $94,598–$110,000 ደረጃ III | Las Vegas, NV | 30 ኤፕሪ 2021 | 17 ሜይ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Data Engineer II, Infrastructure | $130,000–$140,000 ደረጃ III | Chicago, IL | 6 ኤፕሪ 2021 | 3 ሜይ 2021 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።