SP Teks, Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
SP Teks, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 22 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 22። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $86,403።
ማመልከቻዎች (LCAs)22
የተረጋገጠ22
የአስቀምጭ አድራሻSchaumburg, IL
H-1B ጥገኛ አስቀምጭአይ
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$86,403
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$72,426–$93,111
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$70,142–$94,016
SP Teks, Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
SP Teks, Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 22 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ3 ዲሴም 2024። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Java Developer | 8 | $92,206 |
| PLM Solution Architect | 6 | $72,426 |
| ETL Developer | 3 | $94,016 |
| Data Analytics Developer | 2 | $89,784 |
| SQL BI Developer | 1 | $76,856 |
| Terraform Engineer | 1 | $84,094 |
| SAP MDG Consultant | 1 | $90,000 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 6 | $91,853 |
| FY2024 | 11 | $78,354 |
| FY2025 | 3 | $90,000 |
| FY2026 | 2 | $78,260 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Software Developers7
- Computer Systems Engineers/Architects6
- Software Developers, Applications4
- Data Scientists3
- Database Architects1
- Business Intelligence Analysts1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Terraform Engineer | $84,094 ደረጃ I | Frisco, TX | 3 ዲሴም 2024 | 15 ዲሴም 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| SAP MDG Consultant | $90,000 ደረጃ II | Atlanta, GA | 7 ፌብሩ 2024 | 1 ማርች 2024 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Java Developer | $102,690 ደረጃ II | Hampshire, IL | 20 ኦክቶ 2023 | 27 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| PLM Solution Architect | $78,354 ደረጃ II | Hampshire, IL | 11 ኦክቶ 2023 | 19 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| PLM Solution Architect | $78,354 ደረጃ II | Hampshire, IL | 5 ኦክቶ 2023 | 13 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Data Analytics Developer | $89,877 ደረጃ II | Hampshire, IL | 11 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Data Analytics Developer | $89,690 ደረጃ II | Hampshire, IL | 17 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Java Developer | $102,690–$112,000 ደረጃ II | Hampshire, IL | 10 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| PLM Solution Architect | $72,426–$82,000 ደረጃ II | Hampshire, IL | 21 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| ETL Developer | $94,016–$104,000 ደረጃ II | Schaumburg, IL | 11 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| PLM Solution Architect | $72,426–$82,000 ደረጃ II | Hampshire, IL | 2 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| PLM Solution Architect | $72,426–$82,000 ደረጃ II | Hampshire, IL | 17 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| PLM Solution Architect | $72,426–$82,000 ደረጃ II | Hampshire, IL | 17 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Java Developer | $94,016–$104,000 ደረጃ II | Hampshire, IL | 11 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $94,016–$104,000 ደረጃ II | Hampshire, IL | 4 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| ETL Developer | $94,016–$104,000 ደረጃ II | Schaumburg, IL | 4 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| ETL Developer | $88,712 E-3 · ደረጃ II | Schaumburg, IL | 12 ጃንዩ 2023 | 23 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $69,888 ደረጃ II | Collierville, TN | 17 ጁን 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Java Developer | $69,888 ደረጃ II | Collierville, TN | 14 ጁን 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Java Developer | $69,888 ደረጃ II | Collierville, TN | 20 ሜይ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| Java Developer | $90,397 ደረጃ II | Schaumburg, IL | 4 ሜይ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
| SQL BI Developer | $76,856 ደረጃ II | Lake Bluff, IL | 7 ኤፕሪ 2022 | 1 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ፣ ከዚያም የተወገደ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።