መነሻ › አሠሪዎች › SV Tek Group Inc.
SV Tek Group Inc.: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
SV Tek Group Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 17 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 16። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $94,848።
SV Tek Group Inc. H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
SV Tek Group Inc. በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 17 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ3 ማርች 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Design Quality Engineer | 3 | $85,862 |
| Salesforce Developer | 3 | $130,000 |
| Software Developer | 2 | $101,920 |
| Validation Engineer | 1 | $68,640 |
| Business Systems Analyst | 1 | $109,616 |
| SDET Engineer | 1 | $89,856 |
| Data Engineer | 1 | $124,800 |
| QA Analyst | 1 | $83,200 |
| Workday Report Developer | 1 | $106,496 |
| Health Informatics Specialist | 1 | $76,960 |
| Infrastructure Engineer | 1 | $81,120 |
| Lead Server Engineer | 1 | $104,832 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 3 | $85,862 |
| FY2024 | 3 | $89,856 |
| FY2025 | 8 | $101,920 |
| FY2026 | 3 | $130,000 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Plymouth, MN3
- Santa Monica, CA3
- Phoenix, AZ2
- Thousand Oaks, CA1
- Detroit, MI1
- Pflugerville, TX1
- McLean, VA1
- Greenwood Village, CO1
- Milford, CT1
- Celina, TX1
- Katy, TX1
- Chicago, IL1
ሙያዎች
- Software Developers6
- Industrial Engineers4
- Computer Systems Analysts2
- Software Quality Assurance Analysts and Testers2
- Network and Computer Systems Administrators2
- Data Scientists1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Salesforce Developer | $130,000 ደረጃ II | Santa Monica, CA | 3 ማርች 2026 | 10 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| Salesforce Developer | $130,000 ደረጃ II | Santa Monica, CA | 2 ማርች 2026 | 9 ማርች 2026 | የተወገደ |
| Salesforce Developer | $130,000 ደረጃ II | Santa Monica, CA | 2 ማርች 2026 | 9 ማርች 2026 | የተረጋገጠ |
| Health Informatics Specialist | $76,960 ደረጃ I | Milford, CT | 19 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Infrastructure Engineer | $81,120 ደረጃ II | Celina, TX | 19 ሜይ 2025 | 26 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $104,000 ደረጃ II | Katy, TX | 14 ኤፕሪ 2025 | 5 ሜይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Lead Server Engineer | $104,832 ደረጃ III | Chicago, IL | 8 ኤፕሪ 2025 | 16 ኤፕሪ 2025 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $124,800 ደረጃ II | McLean, VA | 6 ማርች 2025 | 17 ማርች 2025 | የተረጋገጠ |
| QA Analyst | $83,200 ደረጃ I | Greenwood Village, CO | 12 ፌብሩ 2025 | 27 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Workday Report Developer | $106,496 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 30 ጃንዩ 2025 | 10 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,840 ደረጃ I | Pflugerville, TX | 5 ኖቬም 2024 | 25 ኖቬም 2024 | የተረጋገጠ |
| SDET Engineer | $89,856 ደረጃ II | Phoenix, AZ | 12 ሴፕቴ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Validation Engineer | $68,640 ደረጃ I | Thousand Oaks, CA | 5 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Business Systems Analyst | $109,616 ደረጃ II | Detroit, MI | 23 ሜይ 2024 | 31 ሜይ 2024 | የተረጋገጠ |
| Design Quality Engineer | $89,440 ደረጃ II | Plymouth, MN | 17 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Design Quality Engineer | $85,862 ደረጃ II | Plymouth, MN | 7 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Design Quality Engineer | $85,862 ደረጃ II | Plymouth, MN | 6 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።