Systel Inc: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
Systel Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 11። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $89,773።
ማመልከቻዎች (LCAs)11
የተረጋገጠ11
የአስቀምጭ አድራሻAlpharetta, GA
H-1B ጥገኛ አስቀምጭአይ
መካከለኛ የሚቀርብ ደመወዝ$89,773
የደመወዞች መካከለኛ ግማሽ$80,766–$97,469
ከ10ኛ እስከ 90ኛ ፐርሰንታይል$68,390–$108,077
Systel Inc H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
Systel Inc በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 11 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ6 ጃንዩ 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| IT Project Manager | 2 | $97,469 |
| Computer System Analyst | 1 | $86,403 |
| Computer Systems Analyst | 1 | $86,403 |
| Cyber Security Engineer | 1 | $75,130 |
| Oracle Fusion/Apps Consultant | 1 | $68,390 |
| Sr BI Analyst/Developer | 1 | $89,877 |
| Application Developer | 1 | $68,000 |
| Web Application Developer | 1 | $89,773 |
| PeopleSoft Developer | 1 | $114,754 |
| Salesforce CPQ Developer | 1 | $108,077 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2024 | 8 | $86,403 |
| FY2025 | 1 | $89,773 |
| FY2026 | 2 | $111,416 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
ሙያዎች
- Computer Systems Analysts3
- Computer Systems Engineers/Architects3
- Web Developers2
- Software Developers2
- Data Scientists1
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Salesforce CPQ Developer | $108,077–$108,078 ደረጃ II | Plainfield, IL | 6 ጃንዩ 2026 | 20 ጃንዩ 2026 | የተረጋገጠ |
| PeopleSoft Developer | $114,754–$114,755 ደረጃ II | Austin, TX | 11 ኖቬም 2025 | 14 ኖቬም 2025 | የተረጋገጠ |
| Web Application Developer | $89,773–$90,000 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 30 ሴፕቴ 2024 | 1 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Application Developer | $68,000–$70,000 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 9 ሴፕቴ 2024 | 1 ጃንዩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Computer System Analyst | $86,403–$86,404 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 19 ጁን 2024 | 1 ጁላይ 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Project Manager | $97,469–$100,000 ደረጃ III | Alpharetta, GA | 19 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Computer Systems Analyst | $86,403–$86,404 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 13 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| IT Project Manager | $97,469–$98,000 ደረጃ III | Alpharetta, GA | 31 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Cyber Security Engineer | $75,130–$75,131 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 28 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Oracle Fusion/Apps Consultant | $68,390–$70,000 ደረጃ I | Alpharetta, GA | 23 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sr BI Analyst/Developer | $89,877–$89,878 ደረጃ II | Alpharetta, GA | 22 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።