መነሻ › አሠሪዎች › TAITConsultingGroup LLC
TAITConsultingGroup LLC: H-1B ደመወዞች እና ስፖንሰርሺፕ
TAITConsultingGroup LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 ለH-1B እና ለተዛማጅ ቪዛዎች 66 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የተረጋገጡ፡ 66። መካከለኛ የተገለጸ ደመወዝ፡ $98,904።
TAITConsultingGroup LLC H-1B ቪዛዎችን ይደግፋል?
TAITConsultingGroup LLC በፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 66 የሥራ ሁኔታ ማመልከቻዎችን አቅርቧል፤ የቅርብ ጊዜ የቀረበው በ17 ጁን 2026። LCA የH-1B ጥያቄ የመጀመሪያ ደረጃ ስለሆነ፣ አሠሳሪው H-1B ሠራተኞችን ደግፏል ወይም ለመደገፍ ተዘጋጅቷል፤ ለማንኛውም የተወሰነ ሥራ ስፖንሰርሺፕ አያረጋግጥም። የአሠሳሪውን የራሱ የሥራ ዝርዝሮች ይመልከቱ።
በTAITConsultingGroup LLC ያሉ የግሪን ካርድ (PERM) ማመልከቻዎች፡ 4 →
በሥራ ማዕረግ የተከፋፈሉ ደመወዞች
| የስራ አስፈጻሚ | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| Software Engineer | 44 | $98,904 |
| Software Developer | 7 | $94,016 |
| Salesforce Consultant | 2 | $98,904 |
| DevOps Engineer | 2 | $90,678 |
| Data Engineer | 2 | $92,456 |
| Windows Server Administrator | 2 | $115,918 |
| Java Developer | 2 | $83,470 |
| Java FSD Developer | 2 | $88,088 |
| Sales Engineer | 1 | $78,853 |
| QA Developer | 1 | $90,896 |
| AWS Developer | 1 | $90,896 |
በፋይናንስ ዓመት መሠረት ማመልከቻዎች
| የፋይናንስ ዓመት | LCAs | መካከለኛ ደመወዝ |
|---|---|---|
| FY2023 | 37 | $98,904 |
| FY2024 | 14 | $101,192 |
| FY2025 | 9 | $84,094 |
| FY2026 | 6 | $89,492 |
የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎች
የሥራ ሚኒስቴር ለእያንዳንዱ ሙያ እና አካባቢ ከደረጃ I (መግቢያ) እስከ ደረጃ IV (ሙሉ በሙሉ ብቁ) ድረስ አራት የሚገባ ደመወዝ ደረጃዎችን ይወስናል። አሠሳሪው ከሥራው መስፈርቶች ጋር የሚስማማውን ደረጃ ይመርጣል።
ሥራዎቹ የት እንዳሉ
- Plano, TX14
- Irving, TX9
- Wilmington, DE4
- Denton, TX3
- Memphis, TN2
- Champaign, IL2
- DeKalb, IL2
- Wylie, TX2
- Las Vegas, NV2
- Hoffman Estates, IL2
- Dayton, OH2
- Brooklyn, NY2
- San Antonio, TX2
- Scottsdale, AZ2
- Dunwoody, GA1
- Dallas, TX1
- Lewisville, TX1
- Aurora, IL1
- Herndon, VA1
- Frisco, TX1
ሙያዎች
የቅርብ ጊዜ ማመልከቻዎች
| የስራ አስፈጻሚ | መሠረታዊ ደመወዝ | አድራሻ | የቀረበበት | የመጀመሪያ ቀን | ሁኔታ |
|---|---|---|---|---|---|
| Data Engineer | $90,896–$90,897 ደረጃ I | Denton, TX | 17 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| AWS Developer | $90,896–$90,897 ደረጃ I | Malvern, PA | 17 ጁን 2026 | 1 ኦክቶ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $85,446–$85,447 ደረጃ I | San Antonio, TX | 9 ጁን 2026 | 16 ጁን 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $88,088–$88,089 ደረጃ I | Wilmington, DE | 8 ኤፕሪ 2026 | 17 ኤፕሪ 2026 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $94,162–$94,163 ደረጃ I | Sunnyvale, CA | 17 ዲሴም 2025 | 29 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $88,088–$88,089 ደረጃ I | Wilmington, DE | 2 ዲሴም 2025 | 8 ዲሴም 2025 | የተረጋገጠ |
| Java FSD Developer | $88,088–$88,089 ደረጃ I | Wilmington, DE | 15 ኦገስ 2025 | 22 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java FSD Developer | $88,088–$88,089 ደረጃ I | Wilmington, DE | 5 ኦገስ 2025 | 8 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $82,846–$82,847 ደረጃ I | Columbus, OH | 31 ጁላይ 2025 | 5 ኦገስ 2025 | የተረጋገጠ |
| QA Developer | $90,896–$90,897 ደረጃ I | McKinney, TX | 11 ጁላይ 2025 | 21 ጁላይ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $84,094–$84,095 ደረጃ I | Plano, TX | 16 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $83,096–$83,097 ደረጃ I | Scottsdale, AZ | 6 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Java Developer | $84,094–$84,095 ደረጃ I | Irving, TX | 5 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $83,096–$83,097 ደረጃ I | Scottsdale, AZ | 5 ጁን 2025 | 1 ኦክቶ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $108,826–$108,827 ደረጃ II | San Antonio, TX | 23 ጃንዩ 2025 | 3 ፌብሩ 2025 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $77,438–$77,439 ደረጃ I | Mason, OH | 12 ሴፕቴ 2024 | 23 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,109–$101,110 ደረጃ II | Lauderhill, FL | 29 ኦገስ 2024 | 5 ሴፕቴ 2024 | የተረጋገጠ |
| Sales Engineer | $78,853–$78,854 ደረጃ I | Plano, TX | 7 ጁን 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $84,614–$84,615 ደረጃ II | Dayton, OH | 9 ሜይ 2024 | 1 ኦክቶ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $115,918–$115,919 ደረጃ II | East Newark, NJ | 13 ማርች 2024 | 19 ማርች 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,192–$101,193 ደረጃ II | Irving, TX | 12 ፌብሩ 2024 | 19 ፌብሩ 2024 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $114,026–$114,027 ደረጃ II | Herndon, VA | 19 ዲሴም 2023 | 26 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,192–$101,193 ደረጃ II | Frisco, TX | 12 ዲሴም 2023 | 19 ዲሴም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,192–$101,193 ደረጃ II | Pilot Point, TX | 16 ኖቬም 2023 | 20 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $128,502–$128,503 ደረጃ II | Bellevue, WA | 16 ኖቬም 2023 | 20 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $121,597–$121,598 ደረጃ II | Carlsbad, CA | 7 ኖቬም 2023 | 13 ኖቬም 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,608–$101,609 ደረጃ I | Plano, TX | 9 ኦክቶ 2023 | 16 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Windows Server Administrator | $115,918–$115,919 ደረጃ II | Brooklyn, NY | 9 ኦክቶ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,192–$101,193 ደረጃ II | Plano, TX | 9 ኦክቶ 2023 | 9 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,192–$101,193 ደረጃ II | Plano, TX | 7 ሴፕቴ 2023 | 12 ሴፕቴ 2023 | የተረጋገጠ |
| Windows Server Administrator | $115,918–$115,919 ደረጃ II | Brooklyn, NY | 4 ሴፕቴ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $101,192–$101,193 ደረጃ II | Plano, TX | 31 ኦገስ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Plano, TX | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $76,586–$76,587 ደረጃ II | Champaign, IL | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $76,066–$76,067 ደረጃ II | Memphis, TN | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Denton, TX | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Wylie, TX | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Plano, TX | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $94,016–$94,017 ደረጃ II | DeKalb, IL | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ደረጃ II | Hoffman Estates, IL | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Irving, TX | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Salesforce Consultant | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Irving, TX | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,846–$82,847 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $80,850–$80,851 ደረጃ I | Irving, TX | 22 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $76,066–$76,067 ደረጃ II | Memphis, TN | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Plano, TX | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $76,586–$76,587 ደረጃ II | Champaign, IL | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Denton, TX | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Wylie, TX | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Plano, TX | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $94,016–$94,017 ደረጃ II | DeKalb, IL | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $94,016–$94,017 ደረጃ II | Hoffman Estates, IL | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Irving, TX | 14 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Salesforce Consultant | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Irving, TX | 9 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $82,846–$82,847 ደረጃ II | Las Vegas, NV | 9 ጁን 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Plano, TX | 25 ሜይ 2023 | 1 ጁን 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $80,850–$80,851 ደረጃ I | Irving, TX | 17 ሜይ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Plano, TX | 27 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Lewisville, TX | 20 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| DevOps Engineer | $82,451–$82,452 ደረጃ II | Dayton, OH | 20 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Dallas, TX | 20 ኤፕሪ 2023 | 1 ኦክቶ 2023 | የተረጋገጠ |
| Data Engineer | $94,016–$94,017 ደረጃ II | Aurora, IL | 28 ማርች 2023 | 4 ኤፕሪ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $116,938–$116,939 ደረጃ III | Plano, TX | 6 ጃንዩ 2023 | 16 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $96,782–$96,783 ደረጃ III | Plano, TX | 6 ጃንዩ 2023 | 16 ጃንዩ 2023 | የተረጋገጠ |
| Software Engineer | $98,904–$98,905 ደረጃ II | Irving, TX | 6 ዲሴም 2022 | 9 ዲሴም 2022 | የተረጋገጠ |
| Software Developer | $99,008–$99,009 ደረጃ II | Dunwoody, GA | 25 ኦክቶ 2022 | 28 ኦክቶ 2022 | የተረጋገጠ |
ደመወዞች በእያንዳንዱ ማመልከቻ ላይ በተገለጸው ደመወዝ ዝቅተኛ ጫፍ ሲሆኑ ወደ ዓመታዊ መጠን ተቀይረዋል፤ ስታቲስቲክሶች የተረጋገጡ ሙሉ ጊዜ ማመልከቻዎችን ብቻ ይጠቀማሉ። LCA የቪዛ ማረጋገጫ አይደለም፤ አንድ LCA ለብዙ ቦታዎች ሊሸፍን ይችላል። ምንጭ፡ የአሜሪካ የሥራ ሚኒስቴር፣ OFLC LCA መረጃ ማሳያ መረጃ፣ የፋይናንስ ዓመታት 2023–2026 (የቅርብ ጊዜ ውሳኔ 30 ጁን 2026)።